Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

How to convince your man to get circumcised

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by PRECIOUSDOE, Oct 19, 2010.

  1. PRECIOUSDOE

    PRECIOUSDOE Senior Member

    #1
    Oct 19, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 114
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I wonder unawezaje approach your lover who is over 25 apate kutahiriwa?Unaanzia wapi hadi aingie box ya kwenda hospitali to face the knife? Wakuu please advice.
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Oct 19, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,043
    Likes Received: 15,968
    Trophy Points: 280
    Kama hadi umri huo ana govinda sidhani kama ataenda kuchojoa suruali yake mbele ya manesi na tabibu ili akatwe.

    Halafu unajua zamani wakati niko dogo nilidhaniaga mtu ukiwa na govi basi mademu utakuwa hupati. Baadaye ktk mazungumzo na mademu mbalimbali nikaja kugundua kuwa kuna mademu wengi tu ambao hawajui tofauti kati ya dhakari iliyokatwa na ambayo haijakatwa, hususan wale ambao kwa wamezaliwa wasichana tu.

    Tena unakuta njemba ambazo zina mkono wa sweta ndo zinapata wachuchu wa nguvu na wachuchu wanaonekana kuridhika tu na penzi walipatalo.
     
  3. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2010
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,946
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    PRECIOUS PLEASEEEE...KWANINI UNATAKA KUMSHAWISHI AKATE GOVI LAKE BANAAAAA....

    DONT DO THAT PSEEE...MIE MWENYEWE I WISH I COULD TURN BACK ALL THOSE GUD DAYS NILIVYOKUWA NA GOVI LANGU....SIKUHIZI WANAWEKE WOTE MJINI HAWAJUI LADHA YA GOVI ..AND I KNOW PLENTY OF THEM WENYE HAMU YA KUONJA UTAMU WA HIYO KITU..

    DAMN..GOD WHY ME PLEASEEEEEE...NINGEKUWA NALO HIZO TENDER ZOTE ZINGINIWEKA MJINI RAHA MUSTAREHEEEEE.....AM MISSIN MY GOVI BANAAA....DONT DO THAT TO YOUR MAN...ni maoni yangu jamaniiiiiiiii
     
  4. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mweee mweeeeeeee !!!! ili nalo neno jaman!
    haa mwenzangu kwan ikiwa ivo ivo mbaya?magonjwa eennh?
    ahh ukubwa wote uo
    labda mpeleke kwa dr ampe darasa la prons n cons za kubaki na jisweta...labda ataelewa
    lakin km akijifanya i ndo mila silitoi mie itakuwaje??
    haaaaa i kali
    ivi wanaume sampuli km izi bado wapo?et finest?roy?mh hatari mbona
    MPELEKE HOSPTAL AKASHAURIWE FAIDA ZA KULIKATA ILO DUBWANA.
     
  5. PRECIOUSDOE

    PRECIOUSDOE Senior Member

    #5
    Oct 19, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 114
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unajua ni mwiko kuwa huja tahiri,infact nika wambia watu wengine anaweza kutahiriwa kilazima.Sikuwahi kuona mtu asiye tahiri.Na yeye amekuwa akificha ,hataki kuguswa kumbe ameficha makuu.Nilipojua sijaweza hata kuonana naye.Im avoiding him mpaka nione what to do.Ni risky sana hata na protection because of hygiene issues.Kwanza ni mwiko mkubwa - hata inatisha - nivile tuu sikujua.
     
  6. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    basi umejua mama chukua hatua
    mshauri km ashauriki we sepa dahh utakaa nae vp uyo kaficha nyoka kwenye boksa?
    maradhi+ata mautundu mengine pia utashndwa kuyafanya manake dah....ile kitu one twoo one twoo mic chek apo nehi manake mazngra ya mtutu hayapo frendly..
    ivi risasi na makali yake inaweza ikawa sawa na waliomenywa?ahh ebu sepa bib weeweeeeee mwache na linyama lake km vp alifanye kamba yakuanikia nguo
    bakteria apo garantee na mijianaume mingne ilivyo mivivvu kubadirisha boksa weeeee hatari utakuta kavaa boksa siku 4 au 5+g.o.v.i=?
     
  7. PRECIOUSDOE

    PRECIOUSDOE Senior Member

    #7
    Oct 19, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 114
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    sijui nicheke ama nilie.Point kali sana
     
  8. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #8
    Oct 19, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    cheka mwaya ukilia utaniliza na mimi..!!!!!!!!!!
     
  9. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #9
    Oct 19, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kumbe unaipigaga sana hii one twoo one twoo mic cheki eeeeeeeeh!!!!
     
  10. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #10
    Oct 19, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    tokazako !
    mwone vle!
    kwani ile imeumbwa kwa matumizi gani?sasa kwanini niifanyie diet?toka zako bacha ushndwe na ulegee!!!!
    SICHOKOZEKI!!!!!!!!!!!!!
     
  11. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #11
    Oct 19, 2010
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,004
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    hakuna haja bwana mkono wa sweta nao unarahaa yake loh isikupe presha u just test it.
     
  12. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #12
    Oct 19, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hongera yako wewe umeshajaribu!!!!wape uzoefu wenzako bana!!!
     
  13. chiko

    chiko JF-Expert Member

    #13
    Oct 19, 2010
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 459
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35

    Sasa Kelele za nini?, Ushapenda Shetani, Penda na Mbuyu(Kifumbu) wake!!!!!!!!!!!
     
  14. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #14
    Oct 19, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Watu wanatahiri hata baada ya kufikisha 50 yrs. Hukusikia hadithi za wajaluo wa Kenya?
     
  15. RR

    RR JF-Expert Member

    #15
    Oct 19, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Mtegeshee tandu amuume kunako ikulu....ikivimba unamuwahisha kulikata...
     
  16. mwanaharakati85

    mwanaharakati85 Member

    #16
    Oct 19, 2010
    Joined: Jun 5, 2010
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapa human rights inakuwa imesahaulika............. but ni wazo zuri kama atakuwa tayari sie tumtafutie huyo tandu
     
  17. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #17
    Oct 20, 2010
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yaani nimecheka mpaka basi we rose wewe una mambo mweeeeee
     
  18. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #18
    Oct 20, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    hahahaaa bib weeeee uyu bacha alitaka kunichokoza ikabd nimwulize kwnza matumiz ya ile kitu labda mi sjui!!!!!!!
     
  19. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #19
    Oct 20, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    haya hebu tupe na wewe uzoefu wako kwenye hili!!!!!
     
  20. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #20
    Oct 20, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Rose jamani una vituko mpaka bac...khaa atleast nimepanua mapafu.
     
Loading...