Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

how to connect printer on pc

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by yuppie boy, Nov 6, 2011.

  1. yuppie boy

    yuppie boy JF-Expert Member

    #1
    Nov 6, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 216
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wanajamii wenzangu naombeni msaada wa jinsi ya kukonect hp printer deskjet D4363 kwenye window xp kila nikiconect through usb port inasema device not recognised.kama kuna mtu anayejua naomba anisaidie
     
  2. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #2
    Nov 6, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Chomoa printer restart, ingiza Driver Cd kwenye computer, nenda my computer fungua CD, run setup, fuata maelekezo, utaambiwa wakati wa kuchomeka printer.
     
  3. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #3
    Nov 6, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,176
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    umefanikiwa...lete feedback basi...ili kama bado tukupe njia nyingine!!
     
  4. z

    zamlock JF-Expert Member

    #4
    Nov 6, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
  5. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #5
    Nov 6, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,176
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    sasa mkuu kama inasema "device not recognized" wewe utainstall kitu gani? maana ili uinstall ni lazima printer iwe detected kwanza na pc then ndo ujue printer ni nzima na ports zipo poa na kwa kawaida kabla hujaweka printer ni lazima uanze installationa kwanza then ifike mahali idai uweke printer na tatizo linakuja hapo ikiwa printer haiwi recognized manake na installation itabuma...so la msingi ni kujua kwa nini printer haiwi recognised???? sasa mtu wa kujibu mwenyewe kakaa kimya!
     
  6. yuppie boy

    yuppie boy JF-Expert Member

    #6
    Nov 8, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 216
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    not yet mkuu still inakataa
     
  7. yuppie boy

    yuppie boy JF-Expert Member

    #7
    Nov 8, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 216
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    samahani wakuu jana sikuwa hewani leo nimerudi.
    Kaka Kama ulivyosema kuhusu installation nimefanya fresh mpaka inafikia sehemu inaniambia nikonect printer au nimalize installation nikonect baadae.tatizo nikikonect ndio inaniambia device not recognised kwa kutumia usb cable iliyokuja na printer.nimejaribu kuangalia trouble shooting imeniambia nitumie cable ya lpt1,
     
  8. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #8
    Nov 8, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    • Je USB device nyingine zinafnya kazi vizuri? Kama ni jibu n ndio basi tatzio laweza kuwa ni drivers specific za usb cbale za printer
    • USB cable unayotumia una uhakika ndio inayotikwa? Kaa uhttp://www.jamiiforums.com/tech-gadgets-and-science-forum/189670-how-to-connect-printer-on-pc.html#post2782377naweza kuazima cable jirani jirani itausaidia kujua ama cbal unaytumia si tatizo
    • Kwenye computer device manager drivers USB drivers zilizokuwa installed hakuna yenye matatizo? Isije kuwa wakati wa installtion wewe unainstall priter kwenye port amabyo siyo USB port
    Nini cha kujribu kufanya kingine
    • Pakua driver za kutoka hp Desjet driver kchukua hilo file la
      [TABLE]
      [TR]
      [TD="class: bottomSpaceBig"][/TD]
      [TD="align: left"][​IMG][/TD]
      [TD="class: bottomSpaceBig"]DJ_SF_03_D4300_NonNet_Basic_Win_WW_110_189_NB.exe
      [/TD]
      [/TR]
      [/TABLE]
    • Jaribu kucheki maelezo haya ya how to solve USb device not detetcted mKatika apendekezo mojawapo linahusiana na tatizo specifi la Windows XP nakulisove inabidi uendekwenye registry. N wanaupa kiunganishi cha Microsoft kukuguide ku edit registry


    otherwise weka exactcly error message inayotokea tukusadie ku gooogle au kuqeury tovuti ya HP
     
  9. yuppie boy

    yuppie boy JF-Expert Member

    #9
    Nov 8, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 216
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hasanteni sana wanajamii kwa misaada yenu mnayonipa ninaifanyia kazi.
     
  10. yuppie boy

    yuppie boy JF-Expert Member

    #10
    Nov 8, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 216
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hasanteni sana kwa misaada yenu mnayonipa ninaifanyia kazi.
     
  11. yuppie boy

    yuppie boy JF-Expert Member

    #11
    Nov 9, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 216
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hasanteni sana ndugu zangu kwa misaada yenu mliyonipa hatimaye nimefanikiwa kuunganisha printer na pc kwa kutumia usb to lpt1 cable.nashukuru sana kwa misaada yenu.i appreciate a lot thanks guyz
     
Loading...