Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

How to ByPass a Hotspot Connection

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by ruphem2003, Aug 31, 2011.

  1. r

    ruphem2003 Member

    #1
    Aug 31, 2011
    Joined: May 14, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari zenu wanajamii forum,nahitaji msaada wenu ili nijue ni jinsi gani ntaweza kupata full access ya internet kwani hivi karibuni nimebaniwa access kwa kuwekewa Hotspot,yani nikitaka ku browse internet lazima niingize password na username ndo nianze ku surf,toka hiyo program imewekwa nashindwa kudownload vitu kama muvi na miziki kwa kupitia bittorrent,download speed haizidi 1 kb/s,ni shida kwa kweli,sasa je kuna njia mnayoweza nisaidia yakuweza kudownload torrent zangu kwa speed nliyoizoea,kwani nimepitia sehemu nyingi nikapata ushauri wa mambo kama Hotspot shield,OpenSSH,Socks kwakweli nimeshindwa kuelewa kwani viko technical sana....
     
  2. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #2
    Sep 1, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,699
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Unamaanisha haupati spidi nzuri pamoja na kuwa na username na password halali?
    Kama ni hivyo basi provider wako anabana Bittorrent traffic maana sometime zinaua connection kwa watumiaji wengine.

    Ushauri wa kwanza ni kuhama provider, support providers ambao hawabani chochote.

    Ushauri wa pili ni kuwasha encryption katika Bittorrent client yako, kwa mfano uTorrent nenda kwenye settings ->Bittorrent kisha enable Protocol Encryption hii inaifanya Bittorent kuwa ngumu zaidi kuwa detected na provider.
     
  3. r

    ruphem2003 Member

    #3
    Sep 2, 2011
    Joined: May 14, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni internet ya ofisi kaka,sasa imebanwa kiasi kwamba download speed haivuki 1kb/s,nimejaribu ushauri wako wa pili nao umekwama,kuna haya maswala ya SSH,SOCKS,SIJUI UTAKUWA UNAYAJUA?
     
  4. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #4
    Sep 2, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    yaani watu mnawaza magumashi tupu...sasa namna hii rais akiwa magumashi mnalalamika..wewe kwa nini ubypass...lipia ndo uweze ku download vitu kwenye SIPIYU na sikirini ya BULUU
     
  5. r

    ruphem2003 Member

    #5
    Sep 2, 2011
    Joined: May 14, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Swala si kulipia ndugu,hata ukilipia bado download iko chini sana
     
  6. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #6
    Sep 2, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,699
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Kama ni ya ofisini achana nayo, kibarua kitaota nyasi. Network admins wanaweza kuona matumizi yako ya net hata ukitumia proxy bado wataona kuwa unakula data nyingi sana.

    Na anyway proxy unless unailipia inakuwa slow sana so haitakusaidia.
     
Loading...