Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

How To Become A Web Host

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by rosemarie, Jul 9, 2011.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    Jul 9, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    i want to run a web hosting business,
    i need your advise,what is requirement.
    thank you!
     
  2. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #2
    Jul 9, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,154
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Very good idea! let us wait wajuvi kushushia mambo hapa!
     
  3. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #3
    Jul 9, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    thank you papa
     
  4. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #4
    Jul 9, 2011
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Unaweza kuanza kwa kuwa reseller yaani unanunua parkage ya kama gb 10 toka kampuni fulani then wewe unauza kwa wenzako utapata faida kutokana na hiyo na unaweza pia kuwasiliana na tznic wanaweza kukufanya wakala wa kuuza tld za dot tz subiri wengine wachangie zaidi ntarudi baadaye ila hiyo niliyosema ndio rahisi zaidi kama uko tanzania
     
  5. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #5
    Jul 9, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,154
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Dah aisee umenipa mchecheto mkuu!
     
  6. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #6
    Jul 9, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kwani inaweza kucost ka shiling ngapi..ni hiyo kazi ya uwakala..
     
  7. C

    Computerdoctor New Member

    #7
    Jul 10, 2011
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jaman mimi bado cjawapa vizuri japo sio muuliza swali.Naomba ufafanuz vzur kuhusu swali husika hapo juu kwani hao tznic wanahususika na nini katika kuhost?Thanx
     
  8. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #8
    Jul 10, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180

    ok,,shy naomba vilevile requirememnt kama zinaitajika
     
Loading...