Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

How to be a good partner...?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by TIMING, Jan 17, 2011.

  1. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #1
    Jan 17, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Wadau

    Kuna jambo linanisumbua kweli wiki hii... I hvae been asking myself juma jumla sana, how to be a good partner??

    Nauliza hivi kwa sababu ukisoma humu, ukisikiliza kitaa na hata nyumbani, inaonekana ni vigumu sana kuwa a good partner...

    kwa wababa
    Utaambiwa simu yako inaita kila wakati
    jana umechelwa kurudi
    hivi wewe mbona hutokagi nje kutembea kama wenzako?
    watoto wanataka wewe ndio uwapeleke shule
    nimeona sms ya msichana kwenye simu yako
    una wivu sana
    mbona hunionei wivu
    nikivaa hivi itakuaje
    sipendi unikosoe nguo niliyovaa hata kama huipendi mimi naipenda
    hiki kitambi ni changu wewe kinakusumbua nini?
    usiongee na wanawake wengine kazini
    hivi wewe huna rafiki?
    unakunywa sana
    mbona leo hujanywa kabisa unaumwa?

    na mambo kadha wa kadha

    nisaidieni wanataaluma wa mapenzi
     
  2. LD

    LD JF-Expert Member

    #2
    Jan 17, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwa afya ya akili, mke/mume wako inapendeza akawa rafiki yako.
     
  3. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #3
    Jan 17, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    i wl b bak:car:
     
  4. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #4
    Jan 17, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    anaweza akawa rafiki yako lakini bado hakumaanishi kuacha ulalamishi

    kuwa good partner haimaniishi kufanya yale anayopenda mwenzako 100 per ivi ukifanya yote wewe utakuwa nani lazima ukubali pia kuwa mtumwa.msikilize rekebisha yale yanyomkera lakini usisahau kuweka makubaliano yale anayoamini na yanayokufurahisha na kuyasimamia

    mume anaweza kukuambia chuchuma ukachuchuma na baada ya wiki akakuambia ivi huwa huwezi kukimbia ukaanza kujiuliza maswali mengi yasiyokuwa na majibu all in all ni ngumu kumridhisha binadamu
     
  5. tracy

    tracy JF-Expert Member

    #5
    Jan 17, 2011
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Kweli kabisa,.in addition jipende wewe kwanza and utaeza kupenda mwingine,do all you can do but not all thats above your capacity,.
     
  6. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #6
    Jan 17, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    kabisa Tracy ukitaka kuona uchungu wa uhusiano jaribu kutokuwa na misimamo yako utaambiwa mbona unatoka sana ukikaa usipotoka nyuma ya pazia atasonya hili nalo halina pa kwenda anajibanabanatu hapa, nafikiri kuna mambo ya msingi ya kupigania kuliko kuanza kulaumiana vitu ambavo ni kumgeuza mwenzio mtumwa though mwanzo nilikuwa ivo.

     
  7. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #7
    Jan 17, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    yani hadi sasa sijapata jibu

    nifanyeje kuwa a good partner? au haiwezekani?
     
  8. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #8
    Jan 17, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,731
    Trophy Points: 280
    Pole sana kamanda

    Ukiwa good partner na bia, hayo maswali hutayapata.

    Karibu kundini.
     
  9. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #9
    Jan 17, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    be submissive
     
  10. GY

    GY JF-Expert Member

    #10
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Mkuu umekuwa BABA YAHAYA nini....mbona umetabiri mawazo yangu?
     
  11. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #11
    Jan 17, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    ni kweli kabisa mkuu... tatizo tayari tuna life partners na siku hizi wanaitwa Ocampo, yani wamekua wakali kweli aisee... yani sms moja maneno laki aba na nusu
     
  12. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #12
    Jan 17, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    kimeniwakia aisee.... sijui itakuaje wiki hii na nilivyo na hamu ya vikao
     
  13. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #13
    Jan 17, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    i.e. modern day slave siyo?
     
  14. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #14
    Jan 17, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,731
    Trophy Points: 280
    Ukizisoma hizo sms wakati ukiwa na bia kichwani, wala hazikusumbui kichwa.

    KWA MARA YA PILI KARIBU KUNDINI.
     
  15. GY

    GY JF-Expert Member

    #15
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Aisee sijui hata imekuwaje....mimi wacha nikae kimya tu kwa hili
     
  16. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #16
    Jan 17, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 446
    Trophy Points: 180
    let her be ur best friend first then vikao utahudhuria sana
     
  17. GY

    GY JF-Expert Member

    #17
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Ukitoka utoe maelezo ya kwanini unatoka, na ukirudi useme kwanini umewahi ama kuchelewa kurudi

    Na hata ukitoa maelezo ya unapoenda yanahojiwa, kwanini unakutana sana na kina fulani (walevi?), na hata ukisema kuwa unakutana nao kwakuwa na wewe ni mlevi hataki kukubali kwakuwa atajiona low kuolewa na mlevi

    Siku hizi midume tunatakiwa kutoa maelezo kuliko watoto wanavyotoa maelezo kwa wazazi, wala kuliko washtakiwa wanavyotoa maelezo polisi

    kweli ndoa ndoano
     
  18. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #18
    Jan 17, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    yeah haiwezekani kuwa a good partner kwani binadamu haturidhiki ukifanya hivi anatafuta sababu hii ukifanya vile anaibukia kwingine mradi tabu tu (unakumbuka huu sijui ni wimbo unaimbwa dunia aaaa dunia hadaaa ukiwa huna wewe bwana gani? na ukitoa ***** mtonzeni). Umenichekesha na kitambi wanawake wengi wakishazaa kukosa kitambi ni bahati nasibu mpendwa so cha muhimu we kipende tu mi changu nimejaribu kila mbinu lakini hakitaki so nimekiacha wakati wengine hawafungi tumbo na wanakula balaa lakini hawapati vitambi wala nini mwingine hali kihivyo ana kitambi hata kabla hajazaa.
     
  19. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #19
    Jan 17, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ndio ivo fanya iyo list yote uliyoorodhesha halafu baada ya mwezi utakuja na maoni mengine

     
  20. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #20
    Jan 17, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,731
    Trophy Points: 280
    Partner, come this way!
     
Loading...