Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

How sure are you kuwa uliye naye anakupenda???????

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mzalendo wa ukweli, Oct 23, 2012.

  1. Mzalendo wa ukweli

    Mzalendo wa ukweli JF-Expert Member

    #1
    Oct 23, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 562
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi una ukakika gani kuwa uliye naye anakupenda wewe mwanajamvi mwenzangu? Do you think hawezi kubadilika as time goes? What if akija kubadilika, what will you do?????
     
  2. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Wanaume ni vinyonga
     
  3. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    The only thing which l am sure of, is my love to him. Na kwa muda hii ndio ina matter!
     
  4. Mzalendo wa ukweli

    Mzalendo wa ukweli JF-Expert Member

    #4
    Oct 23, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 562
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Hivi wanaume tu huwa wanaacha jaman? Kwani akina dada huwa hawaachi wanaume? Mi nadhani wote sawa,ni mtazamo tu lakini msije mkanipiga mawe
     
  5. Mzalendo wa ukweli

    Mzalendo wa ukweli JF-Expert Member

    #5
    Oct 23, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 562
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Good point Kaunga but what about His love 4 u? Do you know anything or do you have any idea of his whereabouts?
     
  6. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #6
    Oct 23, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    As long as i love myself, i can care for him n learn to love him.
    Sitaki kucomplicate if napendwa or not as long as am happy with watevr he does.
    Caring,Respect and myhappines matterz than 'love' tself for smtyms inaweza kuwa fake.
    Nataka ACTIONS, me ndo nitakokotoa mwenyewe. Ikiwa fake utajua,isipokidh viwango vya furaha na Amani yangu,pia ni rahisi,kuTAMBUA.
     
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    Oct 23, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    I know that he loves me coz he told me.so. Hayo ya kubadilika, i will cross the bridge when i come to it.
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Kama anakupenda atakulinda
     
  9. Neiwa

    Neiwa JF-Expert Member

    #9
    Oct 23, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 724
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Ananiheshimu, ananijali, nikimhitaji yupo kwa ajili yangu. Kuna haja ya kuumiza kichwa kama ananipenda? Maana anaweza akawa hanipendi ila ananikubali, hio inatosha kabisa. Haya mahusiano ya kuchokoa kuona la zaidi na kuuliza maswali kama 'unanipenda?' ni ya wale watoto wanaojifunza.

    La msingi ni je yupo kwa ajili yako? Mengine yanafuata.
     
  10. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #10
    Oct 24, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,782
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    nipo kiutamu zaidi so sijali kama ananipenda au lah.....ila nikioa hapo sasa itabidi nijali
     
  11. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #11
    Oct 24, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,047
    Likes Received: 9,738
    Trophy Points: 280
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #12
    Oct 24, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,111
    Likes Received: 16,056
    Trophy Points: 280
    The phenomenon of love!
     
  13. HoneyBee

    HoneyBee JF-Expert Member

    #13
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 23, 2012
    Messages: 579
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    If he loves you, you will know it. Mapenzi si kwa maneno, bali kwa matendo. If he does everything right and you still question him then maybe you need to ask yourself if you love him. No one can see the future, so don't worry about it and live in the moment right now.
     
  14. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #14
    Oct 24, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,156
    Likes Received: 1,501
    Trophy Points: 280
    Mtu anayekupenda kwa kiwango stahili hujiona
    kapata mtu wa thamani na anayestahili. Hujiona
    kuwa huru kutembea naye mahali popote bila
    kificho. Hujisikia amani kumtambulisha mahala
    popote. Na mara nyingi huwa anaanza kwa watu
    wake wa karibu, kama vile ndugu na marafiki zake. Vip kuhusu wewe? Unajua marafiki wangapi wa
    mpenzi wako? Unawajua kwa namna ipi? Ni kwa
    kutambulishwa au kuwaona tu yuko nao pamoja?
    Akiwa anakupenda kweli atakutambulisha. Kama
    bado hujatambulishwa, jiulize ni kwa nini? Siku
    njema wapendwa
     
  15. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #15
    Oct 24, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Well said dear...!
     
  16. Penelope

    Penelope JF-Expert Member

    #16
    Oct 24, 2012
    Joined: Aug 23, 2012
    Messages: 330
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35

    Sio swala la kujua ila kuamini,,Moyo wa mtu kichaka
     
  17. V

    Von Mo JF-Expert Member

    #17
    Oct 24, 2012
    Joined: May 7, 2012
    Messages: 1,679
    Likes Received: 555
    Trophy Points: 280
    I don't trust all women except my mum, she has never changed to me, i am her son and she is my mum. otherwise i don't believe any woman, women changes define themselves undefined.

    HAPA SINA UJANJA UKWELI WALLET YANGU INAPENDWA SANA KISA HAIJAWAHI KUKOSEKANA NA NOTI....BHAAAAAAAAAAS, HAKUNAGA MAPENZI YALE KUGANDANA ZAMA ZA KALE..........................
     
  18. andate

    andate JF-Expert Member

    #18
    Oct 24, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 2,656
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ulichoandika hapo kia apply kwa wote kasoro kwa jirani yangu na rafiki yangu mmoja. Huyu jamaa hufanya hayo yote uliyoandika hapo. Kwa miaka 15 ambayo nimemfahahu ameisha-watambulisha wanawake 100+ kote huko ulikoeleza.
    Utadhani alichukua ideas zako kujifunza ni jinsi gani ya kuwateka akili.
    Mwanaume/Mwanamke anaweza akaishepu CV yake kwa kuangalia victim anataka afanyiwe vitu gani.
     
  19. k

    kombayo Member

    #19
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 4, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Only God knows our future, mean time imani yako katika relationship ndio mpango mzima.
     
  20. Mzalendo wa ukweli

    Mzalendo wa ukweli JF-Expert Member

    #20
    Oct 24, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 562
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ok Kombayo Nimekupata,thanks kwa contribution ya idea zako.
     
Loading...