Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

How Should Men Overcome Womanizing?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by FirstLady1, Oct 22, 2010.

  1. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #1
    Oct 22, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Most men have this problem of desiring any lady they see who crosses their line of sight. A man may decide to stick with a certain lady today, but the next day another lady may appear to be more attractive and gorgeous than the girl he intends to settle down with. Beautiful girls are so many and located everywhere that making a choice has always been like;
    YES SHE IS THE ONE!!! baadae utamsikia ...mmmh
    NO IT IS THIS ONE!!!
    Hii mambo mbona inakuwa siku hadi siku kulikoni???????????????????????????!:A S 33::A S 33:
    Msinimeze hv great one !
     
  2. K

    Kipenzi Chao Member

    #2
    Oct 22, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 99
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mamy umenyeshewa na mvua hii nini?
     
  3. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mama mkwe habari za asubuhi, hebu ngoja nikastue valuu nikirudi aikili itakuwa imekaa sawasawa
     
  4. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hiyo ni NATURE ya wanaume mama!!!!!!!
     
  5. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #5
    Oct 22, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    wataweza tu wakimrudia mungu cz wanayoyafanya si kwa nguvu zao ni SHETAN ANAWAENDESHA
    yes kuvutiwa kupo bt not 2the extent ya ku un do yule wa jana na kuklik next wa leo.....wanataka wampiku mfalme suleiman et ...wataweza??
    wakitafuta neema ya mungu na mungu akawa kila kitu kwao i tabia wataacha cz mungu atawaguid kwa kila kitu watakuwa na eva mmoja n thats t ata km delila akijipitisha na uzuri mwing km wa cleopatra wala hawatatetereka!!!!!
     
  6. RR

    RR JF-Expert Member

    #6
    Oct 22, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    FL1 unataka iishe?
    Only if the earth stops its revolution....
     
  7. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #7
    Oct 22, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hahahaha Rose umenichekesha sana wajua nimekaa hata siwaelewi kwa nini wanafanya hivi?kweli wanatakiwa upako
     
  8. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #8
    Oct 22, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    my dia mm nadhani ni kurithika na kile ulichonacho,binadam wote ni sawa,kama unashidwa kukabiliana na tamaa ya mwili then itakuwa mbaya sana maana unaweza kutamani hata dadako !:disapointed:
     
  9. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #9
    Oct 22, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    napinga isnt nature
    ni tabia binafsi cz kuna wanaume wengine HAWANA KABISA TABIA IZI NI WA MKE MMOJA TU ...
    WANAOJIFANYA NI NATURE NI KWAMBA WANATAFUTA JUSTFCATION TU ..ni kujiendekeza tu kwani wanawake wao hawataman?au vipofu hawaoni vizur ao mahandsam?
    ni tabia ya ukengewima bt nt nature apana nooooo nagoma!!!!!!
     
  10. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #10
    Oct 22, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    nimekutana na hii PM jamani kweli people mmedata

    "God will not answer your prayer when you are about to be killed, how then will he answer the prayer for mere quiting womanizing?"
     
  11. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #11
    Oct 22, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    nxt wk ntaanza novena ya siku 9 mwaya manake ahh hatari!!!!!!!
    watajitetea apa nakwambia ngoja finest ,mapaka wawili wale jimmy na mweusi watakwambia nature..hawana lolote umacho juu tu na kufikiria kwa kutumia mzh ya kati na si fm ya kichwa!!!!!!!!
     
  12. K

    Kituko JF-Expert Member

    #12
    Oct 22, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,979
    Likes Received: 1,121
    Trophy Points: 280
    hao wako against na NATURE
     
  13. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #13
    Oct 22, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Even Apes and Lions practice that. IT IS BIOLOGY.:biggrin1::biggrin1:
     
  14. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #14
    Oct 22, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Question has to be "how do people overcome sexual temptation?". because ladies also have an interest in manizing as much as guys have intrest in womanizing. Society just change the concept but in reality women like sex as much as men do even more. Think dildos and different sorts of intimacy gadgets still yet there's still intrest.
    Anyways to answer your question, pray and don't let the world sink you in except you are in a submarine then you can sink in for a while. Stick to one until she fs up too bad then discard and do it again; if not play along. There will always be beautiful ladies every hour, everyday, every year, every decade, and every century. Caution yourself
     
  15. Mahanjam

    Mahanjam JF-Expert Member

    #15
    Oct 22, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 298
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Ushauri tu, ficheni mapambo yenu muwaonyeshe wanao husika tu!
     
  16. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #16
    Oct 22, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    siku zote mimi naamini kuwa wanaume wanawafahamu vizuri wanawake kuliko wanawake wanavyowafahamu wanaume!na hii "gap""ndo inayowasumbua sana wanawake, wanaume ndivyo walivyoumbwa hivyo jameni!!!!!!!
     
  17. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #17
    Oct 22, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Hapa unamaanisha nini ndugu mheshimiwa sana.?
     
  18. K

    Kipenzi Chao Member

    #18
    Oct 22, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 99
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    YESS................! Hii ni kuitazama upande mmoja tu wa shilingi....! Na hivyo nao wajiangalie wenyewe pia....!
     
  19. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #19
    Oct 22, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Hata siombie Kipenzi chao....mbado kunyeshewa ama inaninyeshea bila kujua:A S 33:
     
  20. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #20
    Oct 22, 2010
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ..yaani hapo kwenye wekundu ndio inapokuja tatizo kwenye kusimamia maamuzi.
     
Loading...