Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

How potential is Lipumba????

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Malova, Mar 12, 2012.

  1. M

    Malova JF-Expert Member

    #1
    Mar 12, 2012
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 764
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Nchi za mbali (za Ulaya na Marekani) wanakuja na kuchukua rasilimali zetu. Madini, nk. Lakini pia wanatumia rasilimali zetu kama Lipumba. Wito wangu ni kwamba Serikali ya CCM ilifikirie hili na waweke pembeni uchama. Wamtumie Lipumba kwa maendeleo ya nchi.
     
  2. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Tatizo ulilolizungumza naona kama lipo kisheria zaidi kuliko uchumi ambao profesa wetu amebobea. Tunapokwa rasilimali kwa sababu ya mikataba mibovu, feki.
     
  3. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Lipumba is very potential to Mosques.
     
  4. M

    Malova JF-Expert Member

    #4
    Mar 12, 2012
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 764
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Sina uhakika kama hata anatumiwa kushauri mambo ya kiuchumi
     
  5. Bablii

    Bablii Senior Member

    #5
    Mar 12, 2012
    Joined: Apr 19, 2008
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama alivyo Padri (aliekengeuka) Slaa kwa kanisa!
     
  6. New2JF

    New2JF Senior Member

    #6
    Mar 12, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    To Prof Lipumba....Time will Tell kwa Serikali maana wao kila kitu wanapinga....sasa wadgungu wamechukua raslimali zetu zote na sasa wanaanza kusomba na raslimali watu zetu!!!
     
  7. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #7
    Mar 12, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wewe hujui kwamba Lipumba mwenyewe hataki kushirikishwa katika masuala yanayolihusu taifa zaidi ya kuutaka Urais?
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Mar 12, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Lipumba si nasikia alikua mshauri wa uchumi wa rais mwinyi na mkapa? Sema aliachia ngazi baada ya mchumi original kushika nchi.
     
  9. Mr.mzumbe

    Mr.mzumbe JF-Expert Member

    #9
    Mar 12, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 745
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    kweli wewe mlevi mzito.Ebu ipumzishe kidogo misaburi yako baadala yake tumia oblangata.
     
  10. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #10
    Mar 12, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Nahisi atakuwa anatumiwa na Mugabe.
     
  11. M

    Mbalinga JF-Expert Member

    #11
    Mar 12, 2012
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 1,151
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Wapendwa wana JF naomba kuuliza. Wakati Lipumba anatoweka hatukuambiwa kuwa ameteuliwa kuwa mchumi no 1 duniani na amepewa special assignement. Lakini aliporudi propaganda zimekuwa nyingi sana. Yeye mwenyewe jana amenukuliwa akisema kuwa alikuwa amekwenda kujifunza namna ya kuisaidia Tz katika mambo ya democrasia na maendeleo. Sasa mimi nachanganyikiwa. MCHUMI NO 1 DUNIANI????????
     
  12. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #12
    Mar 12, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hivi amerudi CUF au kile kingine?
     
  13. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #13
    Mar 12, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,751
    Likes Received: 4,621
    Trophy Points: 280
    Nadhani huyu ndiye anayestahili kuwa Mufti mpya wa Waislamu, maana huyu wa sasa elimu yake ni ndogo darasa la 7.
     
Loading...