Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

How Old is Wema Sepetu?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by TANMO, Sep 30, 2012.

  1. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #1
    Sep 30, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Nimesoma mahali kwamba siku chache zilizopita huyu mdada ametimiza miaka 22, yet mwaka 2006 alishiriki shindano la kumtafuta Miss Tanzania, na akatwaa hilo taji hivyo akawakilisha jina la Tanzania kwenye mashindano ya dunia..

    Sasa kama amezaliwa mwaka 1990 ina maana mwaka 2006 alikuwa na umri wa miaka 16 (under 18)... Ilikuwaje akaruhusiwa kushiriki haya mashindano na umri ule? Au yeye mwenyewe ndiye ameamua kujipunguzia miaka?
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Sep 30, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,145
    Likes Received: 631
    Trophy Points: 280
    Za kuambiwa changanya na za kwako
     
  3. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #3
    Sep 30, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Wewe, umri wa mwanamke saa zingine unagota. Usishangae nikikualika besdei ikiwa na miaka minus 3 hapo mwakani. Ni nature.
    Kafufue lile gazeti letu la umbea, nna hamu ya kusutwa!
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Sep 30, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,145
    Likes Received: 631
    Trophy Points: 280
    Ataongopa sanaaa lkn Menopause itamuumbua
     
  5. C

    Concrete JF-Expert Member

    #5
    Sep 30, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Mwaka 2006 alikuwa na miaka 20, mwaka huu atakuwa na miaka 26.

    Hizo birthday ni promo za kuvutia wanaume tuu ili wamuone bado kigori kumbe anakaribia menopause.

    Ila amechoka mbaya, yaani hapo bado hajaolewa na bado hajazaa watoto.
     
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    Sep 30, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    sasa menopause ni leo? Hehehe, mjini kugumu jamani. Who doesnt want to be considered young? Mie mwenyewe im 21, ila unamkumbuka basila mwanukuzi?
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Sep 30, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,145
    Likes Received: 631
    Trophy Points: 280
    Mie tena nisimkumbuke Basila Mwanakuzi?? Miss Tanzania wa 1998
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Sep 30, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,145
    Likes Received: 631
    Trophy Points: 280
    Inabidi afanye fasta apate mtoto m1 kwanza maana huyu menopause ataipata chini ya miaka 30
     
  9. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #9
    Oct 1, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,077
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    hahahaaa,umeua kabisa!jamani mbona kioo cha jamii unakisema vibaya?lol
     
  10. Sal

    Sal JF-Expert Member

    #10
    Oct 1, 2012
    Joined: Jan 14, 2008
    Messages: 500
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    She's 22. Alisoma darasa moja na mdogo wangu ambaye wamezaliwa wote 1990.
    Alidanganya umri, sababu ya urefu akakubalika.


     
  11. M

    Mimi. JF-Expert Member

    #11
    Oct 1, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 512
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 45
    Jamani wema ni muongo she is 26!me mwenyewe sitaki uzee nina miaka 18
     
  12. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #12
    Oct 2, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 11,009
    Likes Received: 1,954
    Trophy Points: 280
    Akina lundenga wanahakikije umri wa hawa mabinti?
     
  13. C

    Concrete JF-Expert Member

    #13
    Oct 2, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Kama mwaka 2006 alidanganya umri kuwa nimkubwa tukaamini, leo akitudanganya kuwa ni mdogo tutaamini kweli?
    Ni kibibi kile, anakimbilia menopause yule.
     
  14. A

    Abuu- Amin Member

    #14
    Oct 2, 2012
    Joined: Aug 5, 2012
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nikimuangalia sura yake she is approaching 34 yrs old.
    Amekula chumvi kiasi na hii inaonekana pale asipoweka mapoudaaz
     
  15. C

    Concrete JF-Expert Member

    #15
    Oct 2, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Alikuwa aolewe na Diamond, lakini washikaji wakamshtua Diamond kwamba huyo dada ni kikongwe tena kimeo, hapo ndipo wakaanza kutosana.
     
  16. C

    Concrete JF-Expert Member

    #16
    Oct 2, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Umeona eeh!
    Huyu ni mama aliyejichokea sana.
    Hivi ajiulizi kwa nini kila mwanaume aliyewahi kuwa naye anakimbia?
     
  17. T

    Tezralynn Member

    #17
    Oct 2, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 76
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 25
    Mhh kuna mtu alinambia shes 23.. Ila nakumbuka 2006 wkt wanashiriki jokate alikua na 19 which makes her 25 leo hii. Ina maana wema kwa jokate ni mdogo kiasi hicho???
     
  18. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #18
    Oct 2, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Hata hiyo 20 wakati huo huenda aliishusha kidogo...
     
  19. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #19
    Oct 2, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    wanapima OIL, wakikuta chafu sana wanajua age imeenda sana
     
  20. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #20
    Oct 2, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Kuna uhusiano gani kati ya umri na urefu?...huyo mdogo wako alikiona cheti chake cha kuzaliwa?...
     
Loading...