Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

How much truth can you handle? Je waeza kuhimili ukweli wa mpenzi kiasi gani?!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by chiko, Oct 31, 2011.

  1. chiko

    chiko JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2011
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 459
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nina rafiki yangu, yuko majuu kutafuta riziki, kaacha mke Bongo, jamaa ataka kila mara akimpigia simu mkewe, aambiwe kila kitu na mkewe, katongozwa, kachokozwa na watu na kila udaku mtaani. Mke hapendi na kanishtakia kwangu, mimi nikamuuliza swahiba, vipi haya mambo, utakuja zirai ama upate ugonjwa wa moyo, bwana kanambia, afadhali nijue hayo mambo kabla masela wanitangazie mitaani!!, kaongezea kuwa ashamwambia mkewe vibinti vyoote alivyo pitia akiwa hapa mtaani!!!.Yaani ametubia na hatarudia tena. Nilishtuka na sikua na la kusema.

    Jamani wana jamii, ni bora kutoa ukweli wooote bila kuficha????, kuna ukweli mwengine mwenzio hawezi kuuhimili
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,368
    Trophy Points: 280
    i prefer half truth.....
    save the details........
     
  3. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Its lunch tym kwa masaa ya kibongo! Karibuni!!
     
  4. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Huyu rafiki yako yatamshinda mapema sana,yeye yuko huko majuu anayataka ya bongo anayofanya mkewe yeye alikua mchotaji mzuri ndio mana anaona mkewe atachotwa na wenzie,mwambie atulize roho yake tena ikizidi amwambia condom asisahau ndio muhimu kumchunga sana ndio atamfanya afanye vitu kwa sababu ya vituko vyake vyakumchunguza na watagombana kila siku.....
     
  5. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ukweli mwingine ni hatarishi kwa wapenzi ni bora hayaache tu na pia amuamini mkewe.
     
  6. chiko

    chiko JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2011
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 459
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wasema kweli AF, mimi naona huyu bwana ataka kidonda cha moyo, alimkazania mpaka mke kamwambia kua shemegi ya Rafki yangu, mume wa dada ya bwana pia kesha mtongonza mke!!!!!!!
     
  7. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    ni bora kuacha kumwambia aisee
     
  8. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #8
    Oct 31, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Siku zote mwizi huhic naye anaibiwa,mbona kabla hajaondoka hakuwa akimweleza mkewe ishu zake na hao mabint sasa kwa vile alikuwa mwizi anajihic naye anaibiwa kwa vile hayupo,mwambie atulie na kutafuta hela huko,kuuliza uliza kunaweza kumtia mawazo huyo dada wa watu na mpaka akapata hasira na kuamua kulipiza kisasi!
     
  9. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #9
    Oct 31, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Aambiwe yote madhali anataka. Mtu mzima akisiwe dose kwa lipi?
    Yakimshinda atasema basi
     
  10. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #10
    Oct 31, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Nafikiri rafiki yako sio kuwa anataka ukweli kwa nia njema.
    Hata hapo alipomweleza mkewe anayotenda ughaibuni, dhamiri yake ni kutafuta pa kutokea ili amtelekeze huyo dada.
     
  11. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #11
    Oct 31, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Badala ya kufanya alichokifata anawaza mkewe anafanya nini ..mpe pole
     
Loading...