Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

How long to wait?...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MwanajamiiOne, Mar 4, 2010.

  1. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #1
    Mar 4, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Wapendwa
    Eti ni muda gani unafaa kupita kabla wapenzi wapya hawajaanza kukutana kimwili? Yaani ni couple mpya inatakiwa upite muda gani kabla kaka hajaomba game au dada hajakubali game?

    Nauliza tu!!
     
  2. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #2
    Mar 4, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    I thought you were just thinking aloud, kumbe unauliza tu! :)
     
  3. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #3
    Mar 4, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    makubaliano tu!

    kanuni ya maadili inasema NO SEX B4 MARRIAGE!...well,nilitegemea ungehoji UHALISIA WA KANUNI HII YA MAADILI KWENYE KIZAZI HICHI CHA UTANDAWAZI,PICHA ZA NGONO,KUDUMISHA MILA,n.k n.k
     
  4. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #4
    Mar 4, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mi tukisha kubaliana huwa nataka siku hiyo hiyo nianze kumega.
    Tatizo la mabinti huwa wanajivunga sana utasikia ooh dia leo sikujiandaa tufanye week end ijayo sasa sijui anajiandaa nn wkt kitu kipo pale pale na matayarisho tu huwa nachoka sana mm nimekupenda na wewe umekubali sasa kwa nn tuanze kuzungushana kwenye swala la kumega?
    Binafsi napenda nimege siku hiyo hiyo mambo mengine yaendelee.
     
  5. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #5
    Mar 4, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    MAsaki leo hujaamkia nyumbani wewe I doubt lol
    Haya bana..... nawaza kwa nguvu
     
  6. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #6
    Mar 4, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Inategemea na ntu na ntu pamoja na mazingira.
     
  7. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #7
    Mar 4, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    mh! Am I smelling something here oder was?
     
  8. bht

    bht JF-Expert Member

    #8
    Mar 4, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    waza kwa sauti kwa nguvu utachoka mrembo!!!

    hamna kanuni hapo kwa kweli
     
  9. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #9
    Mar 4, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280

    Senks, umefikiria outside the box! shemeji!
     
  10. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #10
    Mar 4, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Hapo kwenye makubaliano sawa but kanuni nope kwa sababu asilimia kubwa ni kuwa huwa inavunjwa sasa ndoi najiuliza Geoff kama ndo kanitokea nami nimemkubalia naanza kuwa na shaka huwenda nikikutana naye kesho ataomba game (nami nimemkubalia leo??) au hakuna muda maaliumu
     
  11. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #11
    Mar 4, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    inategemea mdomo wa kaka................. wengine hta 2 hours ni nyingi sana!!!!!!!!!! na kwa wengine hata 2 years ni muda mfupi sana!!!!!!!!!!!
     
  12. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #12
    Mar 4, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    NAOMBA NIPINGANE NA WEWE KWENYE HILI!sheria ziko wazi,na hata vitabu vya dini vimeweka wazi......!NO SEX BEFORE MARRIAGE!wazee wetu waliishi hivyo.

    ni hichi kizazi cha nyoka kilichohalalisha dhambi
     
  13. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #13
    Mar 4, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    You with your evil mind. Nothing of sort darling, you know me now!!

    Just asking
     
  14. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #14
    Mar 4, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Ngoja nijipange sawa sawa nije na ushari muafaka!!
     
  15. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #15
    Mar 4, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Umesahau sababu nyingine....... leo niko kwenye siku zangu..
     
  16. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #16
    Mar 4, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Aksante AK
     
  17. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #17
    Mar 4, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahaha mm natengeneza mazingira na babu yangu alisha niambia baada ya nusu saa n'tu huyo akikataa achana nae sio riziki huyo
     
  18. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #18
    Mar 4, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    geoff akikutokea SAWA!akikuomba game KATAA!SAY NOOOOOOOOO!no sex before marriage,PERIOD!

    ukikubali,sasa huo ni mjadala mwingine.....!yaani tunaanza kuijadili dhambi
     
  19. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #19
    Mar 4, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Yaani wewe ndo mana wanakukimbiaga lol asa utake siku hiyo hiyo nitakuwa na uhakika gani kuwa hutamega na kukimbia?
     
  20. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #20
    Mar 4, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahaha mm mkaksi huwa nataka nithibitishe kabisa kwa kupapasa wengine wajanja huwa wanavaa kabisa mnaita nn zile za kichina Always kumbe mwongo mm huwa nakagua kabisa mpaka nijiridhishe.
     
Loading...