Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

How Long, Not Long; Martin Luther Jr

Discussion in 'Jamii Intelligence' started by Cathode Rays, Nov 8, 2011.

  1. Cathode Rays

    Cathode Rays JF-Expert Member

    #1
    Nov 8, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 1,665
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Wadau nimeona niwamegee vipande vya hotuba ya Martin Luther King Jr wakati huu tunapoutafuta UTU na UTAIFA wetu tena (A Call to Conscience) . Ni hotuba yake ya Tarehe 25 March 1965, Montgomery, Alabama iitwayo "Our God is Marching On" au maarufu zaidi kama "How Long, Not Long"

    .

    Unaweza ipata zaidi hapa Address at the Conclusion of the Selma to Montgomery March**

    au Youtube How Long? Not Long! - YouTube
     
  2. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #2
    Nov 9, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mkuu nimevutiwa sana na huu uzi!!

    Tutafakari neno Kuu! (A Call to Conscience)!

    Nimependa tafsiri yako C Rays! ya Conscience kuwa ni Utu! Nguvu ya ufahamu huu unaoitwa utu...haipatikani kwa mnyama au chochote zaidi ya mwanadamu mwenyewe!

    Naamini conscience inahitaji kutawala siasa zetu, uchumi wetu, uongozi wetu, familia zetu, jamii yetu na hatimaye Utaifa wetu!

    Tatizo linalotokea pale Arusha (IMO) ... Si watu kukosa akili, si watu kutokwenda shule ... ni kukosa .. conscience!!

    Tujiuulize conscience ya mtu mmoja , ya jamii na Taifa inajegwa je?
     
  3. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #3
    Nov 9, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
  4. Cathode Rays

    Cathode Rays JF-Expert Member

    #4
    Nov 9, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 1,665
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145

    I will do it within a fraction of second.....kuna link hiyo nimetoa hapo ukimrushia atapata speech kibao za MLK Jr.
     
  5. Cathode Rays

    Cathode Rays JF-Expert Member

    #5
    Nov 9, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 1,665
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145

    Ni kweli mkuu, mtu hupoteza UTU na THAMANI YA UTU WAKE pale anapopoteza kule kujitambua yeye ni nani.....

    Mara zote huamini kwenye maisha kuwa mwanadamu ni vile anavyojiwaza na kujitambua na tumefungwa kwenye eneo hilo...Ukijiona kuwa sawa na mdudu asiekuwa na thamani basi utakuwa hivyo

    Speech hii inanifanya mara nyingi ninapoisoma kujiona kuwa na deni la kila mara kuangalia upya juu ya mustakabali wa UTU wangu na kujifanyia self evaluation kuona kama nimefanya replacement ya UTU wangu na kitu chochote....

    Some people are accepting cheap rewards in lieu of their dignity........THERE MUST BE A CALL FOR CONSCIOUSNESS ACROSS THE NATION
     
  6. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #6
    Nov 9, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,884
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    Not Long.. Hakuna Uongo/Uonevu utakaodumu milele..
    Sii mbali sana
     
  7. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #7
    Nov 10, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Nakubali na ninaamini kuwa there must be such a call across the nation ... Lakini ... Inasemekana HILO HALIWEZEKANE KWA NCHI ZA KIAFRIKA HUSUSAN TANZANIA!! ...

    Mkuu kwa nini unafikiri itawezekana?
     
  8. April

    April Member

    #8
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Very interesting, the guy was such a good speaker.
    Do we have anymore people like him? Mandela? OR Mwalimu?
    We are now doomed
     
  9. Cathode Rays

    Cathode Rays JF-Expert Member

    #9
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 1,665
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Mkuu naomba kwa heshima zote nikuombe radhi kwa kuchelewa kujibu post hii...sikupita hii mitaa muda kidogo

    But all in all kuna thread inayoendelea ya Utu iliyoanzishwa na EMT naamini ndani yake kuna hoja ambazo zinaweza kujaribu kujibu hili swali

    Kwa wale ambao hawajaipitia hiyo thread nenda link hii
    http://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-lugha/192708-nini-hasa-maana-ya-utu-1.html
     
  10. mjombo's

    mjombo's JF-Expert Member

    #10
    Nov 16, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 495
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ni jambo jema kuona watu wanakomaa kutafuta haki na usawa kwa namna yeyote ile pale haki yao ya msingi yakufanya hivyo inapozuiliwa kwa nguvu kubwa ya dola kutumika kuwakandamiza watu hoa na kuamini kwamba kwa kufanya hivyo ndio namna moja yakuwakwamisha kisiasa lakini naamini kuwa wakati umefika kwa wasio sikika kusikilizwa hata km ni kwa kupitia maandamano
     
  11. T

    Takayangu Member

    #11
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Broh! Hiyo tenzi ya huyo mwanazuoni naomba unitumie nami kwenye grm85@yahoo.com
     
  12. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #12
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mkuu nakubaliana na wewe kiasi,

    Lakini Watanzania kwenli wana nguvu ya Mioyoni na Ujasiri wa kuendesha maandamano yakaleta tija? ... Kivipi?
     
  13. N

    Nehondo JF-Expert Member

    #13
    Nov 17, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 311
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kiongozi wa kweli aliyejitolea kwa watu zaidi. An excellent speech
     
  14. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #14
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mkuu

    Umitizama mbali ... Je unamlanganisha na kiogozi gani wa Tanzania ... KWA SASA!!
     
  15. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #15
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Anasema ..si muda mreafu ... mambo yatategamaa ..!!

    Mkuu hapa Kwetu ..Ni kweli not long ..mambo yatategemaa?
     
Loading...