Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

How kan i know.....

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Oooooop, Apr 19, 2011.

  1. O

    Oooooop Member

    #1
    Apr 19, 2011
    Joined: Jan 21, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nitajuaje kama ananipenda?mpenzi wangu kila leo yu busy hata iwe kipindi cha holiday ukimpigia simu atakupa sababu mara ntakuchek mida,mara nipo kwenye kikao,mara nipo busy mara nyingi huwa naelewa lakini amezidi kwani anaweza kukuahidi atakuchek mida na asifanye kama alivyo ahidi,je huyu mtu ni mkweli au?naomba msaada wenu jamani....

    THANX
     
  2. Zanta

    Zanta JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 1,994
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Ooooop wewe ni She au He?
     
  3. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    akufukuzaye hakuambii toka!! sasa unangoja nini???????

    kama mwana dada fungasha virago vyako utizame mbele kwa kujiamini, nyuma kwa tahadhari na ulipo kwa matumaini ya kupata mwingine.
     
  4. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ooooops! u doing it again......
     
  5. sweetdada

    sweetdada JF-Expert Member

    #5
    Apr 19, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Pole wee hujajua tuu!!?
     
  6. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #6
    Apr 19, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,783
    Likes Received: 1,680
    Trophy Points: 280
    daaahh jamani wewe
    kweli dada labda yuko busy
    mmhhh ka kweli we wampenda
    tuliza boli kidoncho basi khaaaaaa...

    labda nawe unamsumbua
    kupita kiasi wampigia 24/7
    ndo maana anakuchunia hata holiday..
    usimpapatikie sana kuwa mwanaume ..

    ukimpigia akisema yuko busy we sema "that's ok my lady"
    sio walia kwenye simu mmmhh hapo u busy utazidi..


    huwezi sema hanipendi au simpendi
    sababau alisahau kunipigia simu
    khaaaa huo ni upendo au mchezo wa kimama mamaaaa..

    relax, chill, set back and take a deeeep breath for now...

    hit me later
    chaooo
     
  7. Big One

    Big One JF-Expert Member

    #7
    Apr 19, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 759
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    yan hapo kata mawasiliano fasta na mm nlikuwa na mtu type hyo nkakata mawasiliano ss akikutana na ndugu zangu anawaambia mh siku ndugu yenu ypo busy nawakati yy alianza sasa mm namalizia si alikuwa busy hyo mteme hana issue
     
  8. O

    Oooooop Member

    #8
    Apr 19, 2011
    Joined: Jan 21, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    atanteeee kwa ushauri wenu ntaufanyia kazi to all lolz>>>.@daughter no nacheza karata tu......
     
  9. Zanta

    Zanta JF-Expert Member

    #9
    Apr 19, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 1,994
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Usisahau kutuletea feedback
    Naomba unijibu swali langu hapo juu Ooooop
     
  10. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #10
    Apr 19, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,783
    Likes Received: 1,680
    Trophy Points: 280
    khaaaaa
    ndo nini kukimbia haraka hivyo..
    mmmhh mimi sijaridhika na majibu ..
    kwa hiyo naomba uendeleze thread

    kwani ukiuliza kitu hapa unasaidia na wengine
    ambao wanaona aibu kuuliza, au majirani wanaoingia
    na kusoma lakini hawawezi changia sababu sio member..
    kwa hiyo ukianzisha thread ni kwa ajili yako , ndugu zako (wana JF)
    marafiki zako, maadui na wageni...

    sante ndo hayo tu..
    usinichukieeeee
    maana nta nuna sana..mmmhh
     
  11. O

    Oooooop Member

    #11
    Apr 19, 2011
    Joined: Jan 21, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    usijaari pamoja sana @afro...
     
  12. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #12
    Apr 19, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    aroo we mkurya?
     
  13. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #13
    Apr 19, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,783
    Likes Received: 1,680
    Trophy Points: 280
    my dear ngoja nikufundishe
    kitu kidonchoooo tuuu

    ukitaka kumreplay ntu na unataka poster yake iwe juu yako
    angalia mkono wa kulia mstari wa mwisho utaoana " Reply With Quote"
    bonyeza hapohalafu andika chini ya maneno ya huyo unae mjibu ..
    mmhhhh Ivunga alinifundisha kwa hiyo nakukabidhi uridhi...
    lala salamaa aee..
     
  14. O

    Oooooop Member

    #14
    Apr 19, 2011
    Joined: Jan 21, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ok thax wng
     
  15. nicreese09

    nicreese09 Member

    #15
    Apr 19, 2011
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    akufukuzae hakwambii toka
     
  16. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #16
    Apr 19, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ivuga we ni munoma
     
  17. K

    Kilo Member

    #17
    Apr 19, 2011
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhani huyo rafikiyo bado hajaonesha kuwa anakupenda kwani kama anakupenda kwa dhati angekutafutia muda muonane na kushare mambo ya msingi katika mahusiano yenu. bado una nafasi ya kuendelea kumchunguza kama kweli anakupenda.
     
  18. M

    Madembwe New Member

    #18
    Apr 19, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hi, endelea kuvumilia, anakupima kiasi gani unampenda.
     
  19. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #19
    Apr 19, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kama yuko busy kila wakati......kaa mbali nae na mpe muda wa kufanya mambo yake kama miezi miwili hivi,asipobadilika muage na mtakie heri, tulia na ujenge mahusiano mengine....endelea na maisha yako....ubize waweza endelea kwa miaka mitano...umri unaenda.....:yawn::yawn:
     
  20. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #20
    Apr 19, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,804
    Likes Received: 783
    Trophy Points: 280

    Huwezi kujua kama anakupenda. Shukuru Mungu yuko busy, msaada hapo ni wewe pia kuwa busy.

    Kama wako ni wako tu, na kama si wako hata asipokuwa busy na kutimiza miadi, bado si wako atapeperuka anytime 't'.
     
Loading...