Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

How is sunday?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Ruhazwe JR, Jul 1, 2012.

  1. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #1
    Jul 1, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Ni jumapili tulivu kwangu,bila shaka hata kwako pia.
    • Nikiwa nawaza na kuutafakari wema wa Mungu,kwa kazi yake na baraka zake tele juu ya maisha yangu haya ya kujumlisha na kutoa.
    • Nikiwa namwambia Mungu bado namgoja najua siku yangu haijafika bado,
    • Nikiwa nagundua kwa nini marafiki na ndugu hunikimbia wakati ninapokua na dhiki.
    • Nikiwa nagundua kwa nini Marafiki na ndugu hujitenga na mimi nisiye kuwanacho pale wapatapo.Ni jumapili yangu nakata kukuona ee mwenyezi Mungu,wewe rafiki yangu wa shida na raha
     
  2. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #2
    Jul 1, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 667
    Trophy Points: 280
    Amen.... ubarikiwe... Je leo umeenda church?
     
  3. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #3
    Jul 1, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    nimeenda,na nimemuomba Mungu anikupe wewe na hapa nimejituriza ndani nataraji kutokutoka nje leo mpaka kesho,karibu Tegeta najua upo dar
     
  4. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #4
    Jul 1, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    amina mtumishi
     
  5. Q

    Qixima mQiqa Senior Member

    #5
    Jul 1, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wengine hata church hatujaenda leo
     
  6. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #6
    Jul 1, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Haijalishi hujaenda kanisani,hajalishi wewe ni wa imani nyingine!

    Swala ni:
    • Ni nani akupaye ulinzi wa kweli dhidi ya magonjwa,wanyanganyi wa uhai,wachawi nk
    • Umewai kuwa kwenye hadtime ukawaona marafiki wa kweli,wakawa na wewe ktk kipindi chote kigumu,bila majungu bila kukukwepa
    • Umewahi kujiuza ni nani akuongozae kwa kila jambo ufanikiwalo,lingine hata hukustaili kupata lakin ukapata wewe na wenye sifa wakaachwa?
    • Narudia tena umewai kufulia ukaona ni nani rafiki wa kweli?
    No one like God,He is in our life everyady,everbody know.Whatever the situation is,he will never ever apart you,for better and worse
     
  7. Q

    Qixima mQiqa Senior Member

    #7
    Jul 1, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ubarikiwe mtumishi
     
  8. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #8
    Jul 1, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Eimeen.
     
  9. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #9
    Jul 1, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ooh!...Mungu,ni wewe peke yako uliyoyashika maisha yangu,wote watanikimbia lakini wewe utakuwa nami wakati wote
     
  10. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #10
    Jul 1, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,600
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Kwangu ni jumapili ila nina huzuni nimekutana na wananchi kama 9 wakiwemo kina mama wawili wakilia sana na mmoja Wa wanaume alikuwa amebeba maiti ya mtoto Wa Kama miaka 3, niliumia sana moyoni mwangu, katika kudadisi mmoja akanieleza mtoto aliugua kifua kinabana akampeleka hospitali ya wilaya alipewa karatasi akanunue baadhi ya dawa na nyingine alipewa, daktari akasema mtoto anahitaji oxygen ila hapo hospitali hawana, katika pilika za hapa na pale kuokoa maisha, mtoto alifariki... It really hurts!!!
     
  11. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #11
    Jul 1, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    measkron ,taarifa hii imeniuma sana,tena sana si kawaida,...dah!...nashindwa niseme nini i feel to cry...moyo umeniuma ghafla,nimepata picha kulingana na maelezo yako,kiukwel nimeumia machoz yamedondoka,hasa pale mtoto mdogo anapo poteza maisha.Mungu iweke roho ya marehemu mahara pema pepon Amina
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...