Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

How I made over 36,000/- US$ per month

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Nxt Millionaire, Nov 23, 2010.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Nxt Millionaire

    Nxt Millionaire JF-Expert Member

    #1
    Nov 23, 2010
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 411
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndio yawezekana kabisa kuingiza zaidi ya kiasi hicho kwa mwezi,

    Je ungependa kujua ni jinsi gani hilo lawezekana?
    Ikiwa wataka kujua click hapa,
    Karibu sana.
     
  2. Charles1990

    Charles1990 JF-Expert Member

    #2
    Nov 23, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Haya bwana.Hebu tujaribu.
     
  3. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #3
    Nov 23, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Dah! mkuu, mbona nakuona umefulia tu mkulu, au ndy chaneli ilikata?
    Halafu unagongea kwa washkaji wakupe elfu 50 ili uwape siri ya pesa?!!!! mwe! KAAZ KWELLI KWELI!
     
  4. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #4
    Nov 23, 2010
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,004
    Likes Received: 855
    Trophy Points: 280
    Mara click hapa..mara jaza fomu hii..na baadae ile...! Hivi hiyo biashara haiwezi kuelezewa moja kwa moja bila kuzunguka?
     
  5. Lenana

    Lenana JF-Expert Member

    #5
    Nov 23, 2010
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 412
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    acha ujiiiiiiiiiiiinga ! tanzania hihiiiiiiiiiiii ya kikwete na lowasa jaribu wengine pambafuu mkubwa wewe!
     
  6. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #6
    Nov 23, 2010
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mchezo wa karata tatu ...
     
  7. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #7
    Nov 24, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,486
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    bongo darisalama
     
  8. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #8
    Nov 24, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Hizi scam naona sasa zimehamia bongo nikupe jina langu email yangu ili ukaniibie benki hujanipata bado. Kama kazi yake unatengeneza hizo pesa tangaza watu waaply tutume CVs zetu sio kutaka Identity zetu wakati wewe hatukujui . Hizi scam waungwana angalieni msije kulizwa mkalalamika
     
  9. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #9
    Nov 24, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Jaribu Forum nyingine.....

    maana hapa kuna wengi hawata kubaliana nawe.....
     
  10. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #10
    Nov 24, 2010
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    ha ha ha ha! kwi! kwi! kwi! kaka bora umemwambia ukweli, manake haya ndio mambo ya mtu anakwambia anataka akupe kazi lakini ili akufanyie interview anataka ulimpe kwanza laki moja aagh! wizi mtupu!
     
  11. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #11
    Nov 24, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Hii si kazi mkubwa ni utapeli (scam) wewe toa identities zako ukaliwe hela ndio utajua eti ICT nani sio dunia hii labda kwengine
     
  12. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #12
    Nov 24, 2010
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Junior Member

    Join Date: Mon Nov 2010
    Posts: 8
    Thanks: 0
    Thanked 1 Time in 1 Post


    Yaani kajiunga JF ili atambulishe huo upupu wake halafu apotee! watu wengine bwana, sijui kakutana na wapopo (wanaijeria) ndio wamemfundisha huo ujinga sasa anataka kufanya experiment kwa great thinkers, anajua akifanikiwa hapa basi atakula vichwa vya wajinga wengi....my broda am veri sori for you, it won't work!
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...