Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

How I imagine people in JF

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Binti Maringo, Feb 23, 2009.

  1. Binti Maringo

    Binti Maringo JF-Expert Member

    #1
    Feb 23, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 2,805
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    You know here in jf kila mtu anatumia anonymous names..so its hard to know people this is how I imagine people walivyo in really life excluding my cupcake since I know him lol!...

    Masanilo—hahaha shem wangu ni na kuimagine upo kama chris rock kutokana na mambo yako…fun indeed lol!

    Yo yo –Fun guy kama Dave chappele ila inaelekea ni mfupi hivi around 5”5..una kama afro hivi..alafu mgomvi.

    Kuhani—this dude man namfananisha na Jesse Jackson sr ila urefu wake kama jesse jr…mtu ambaye hapendi kushindwa very serious hapendi utani ni yeye na news na anaonekana anapenda sana kusoma magazeti miwani ipo chini ya puwa….mnokoooo.

    Mwanakijiji---yaani ni kazee Fulani hivi kafupi kama eyebrows nyingi alafu zina mvu,yaani namfananisha mwanakijiji the way alivyo ufupi wake kama Raisi mstaafu Alhaji mwinyi hivyohivyo…mpaka anavyoongea

    YNIM—Huyo hana tofauti na Martin Lawrence,character and image.

    Penny—Sijajua kama Penny ni demu au men…ila I feel like ni demu huyu mdada anaonekana ni mtaratibu sana she is around 5”4caramel complexion ,big brown eyes,long hair..na anaongea taratibu sana and a good listener.

    Balantata---My friend Balantata namfananisha na Morgan freeman…hivyohivyo siyo mtu anayependa kuongea sana..ni mtaratibu.

    YE---Huyu ni namfananisha na Yule kocha wa Bears…anaonekana ni mfupi around 5”4 alafu ana nywele kafuga na ndevu…ana kitambi kidogo anafu mbishi sana.

    To be continued….
     
  2. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #2
    Feb 23, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    kelly01 - namfananisha na angelique kidjo vile
     
  3. Binti Maringo

    Binti Maringo JF-Expert Member

    #3
    Feb 23, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 2,805
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hahahaah shy you funny,...nakujia na list yako soon.
     
  4. MpigaFilimbi

    MpigaFilimbi JF-Expert Member

    #4
    Feb 23, 2009
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    ....na kelly01 anafananaje?
     
  5. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #5
    Feb 23, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    mpigafilimbi - namfananisha na madenge
     
  6. MpigaFilimbi

    MpigaFilimbi JF-Expert Member

    #6
    Feb 23, 2009
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    umepatia kwelikweli!! ulijuaje?
     
  7. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #7
    Feb 23, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,111
    Likes Received: 16,057
    Trophy Points: 280
    Cupcake....Mwanakijiji is 5'2....Lol
     
  8. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #8
    Feb 23, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    You're so sweet shem wangu wa shoka!!

     
  9. Binti Maringo

    Binti Maringo JF-Expert Member

    #9
    Feb 23, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 2,805
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hahahaah cupcake 5"2 duh kwa mwanaume ni dwarf huyo tena
     
  10. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #10
    Feb 23, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    na wewe nakufananisha na MICHUZI AHAHAHA
     
  11. Binti Maringo

    Binti Maringo JF-Expert Member

    #11
    Feb 23, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 2,805
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kwi kwi kwi kwi...
     
  12. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #12
    Feb 23, 2009
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Nani unamfananisha na Michuzi??
     
  13. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #13
    Feb 23, 2009
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    YoYo anaonekana kama mtu wa totoz kwa sana....Dizaini ya Amatus Liyumba...Lol
     
  14. Binti Maringo

    Binti Maringo JF-Expert Member

    #14
    Feb 23, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 2,805
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Shy---Namfananisha na Ali Kiba usiku lakini.

    Kisura-Namfananisha na dada mmoja hivi bongo Yule model sasa hivi ana model SA…Happynessy magesa.

    Madilu wa madilu---hahaha this dude maan sijui kwa nini namfananisha na Mandela sijui kutokana na kale kapicha kake ka utotoni?...

    GQ – Huyu mkaka namfananisha na Mr T wa kibongo.

    Molex3-Namfananisha na Willy Smith hivyo hivyo…very smart dude indeed hapendi makuu mkaka wa watu very simple.

    Belinda jacob namfananisha na jessica Alba this girl anaonekana ni very mpole hata anavyoongea...

    Exaud – This guy ana sound kama Yule mtuma salamu kwenye radio Tanzania Exaud Nko.

    Invisble-Huyu mkaka urefu wake kama Michuzi ila yeye kidogo anaonekana yupo lighter…na anaongea kwa mapause.
     
  15. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #15
    Feb 23, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Kellyo1

    Kuna mtu mhimu amekosekana kwenye list ...please do the neccessary asije jining'niza!
     
  16. Binti Maringo

    Binti Maringo JF-Expert Member

    #16
    Feb 23, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 2,805
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    who my cupcake????
     
  17. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #17
    Feb 23, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    yeah...
     
  18. Binti Maringo

    Binti Maringo JF-Expert Member

    #18
    Feb 23, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 2,805
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hahaha cupcake hajasahaulika aisee huyo ni my handsome boy!
     
  19. S

    Silas A.K JF-Expert Member

    #19
    Feb 23, 2009
    Joined: Apr 23, 2008
    Messages: 807
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Duuh nimeipenda hii thread,ni kitu ambacho huwa nakireflect nikiwa nasoma posts za wana JF.
    Mbona hujasema FMES anaonekanaje?
     
  20. Injinia

    Injinia JF-Expert Member

    #20
    Feb 23, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 850
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kelly, Invisible is a woman...like u n me (maybe).
     
Loading...