Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

How Hot Is It In Hell?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Sikonge, Sep 17, 2009.

  1. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #1
    Sep 17, 2009
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Hii nimeikuta sehemu na nikaona niilete hapa. Sikutaka kuiweka kwenye jukwaa la dini kwani imekaa zaidi kisayansi. Soma na wewe utowe mawazo yako. Ila kwa mbali inatoa somo safi sana hasa ukiwasoma wadini ambao siku zote husema kwa kuwa huko kwao basi utaenda motoni.


     
  2. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #2
    Sep 18, 2009
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    baba mkubwa hiyo ni ya uongo!! tupe detailed info. ni LINI na WAPI?!!.....and he got the only A! nadhani ungeipeleka kwa wavunja mbavu~ au ni sawa na yule dogo aliyeandika CV ya kuvunja mbavu na akapata kazi Microsoft?
     
  3. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #3
    Sep 18, 2009
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Sina uhakika kama ni kweli au lah. Nimeweka habari kama ilivyo na hapa cha muhimu si kuwa hii habari ni kweli au uongo. Kama wee umesoma Chemistry na umesoma jinsi WADINI wanavyoshambuliana humu ndani, unaweza kabisa kuona jibu hilo hata kama mtu katunga basi kwa kweli alijitahidi. Hapa hata kama utajua ni UKWELI, haina umuhimu wowote.

     
Loading...