Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

How good is your memory

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mtazamaji, Dec 24, 2010.

  1. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #1
    Dec 24, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
  2. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #2
    Jan 1, 2011
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
  3. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #3
    Jan 3, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Note yet nini imegoma? jaribu kamtihani kakutest kumbukumbu zako za

    • number
    • rangi
    • maumbo,
    • matukio
    na vitu vingine
     
  4. Mhafidhina

    Mhafidhina JF-Expert Member

    #4
    Jan 4, 2011
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 548
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Aisee nimeifanya hii test hadi mwisho. Kweli ni koboko...! Pia ukiangalia mwisho kabisa inakunyesha sababu mbali mbali za kwanini umepata maksi hizo ulizopata.

    Hawa jamaa wapo so good in their research. Yaani wameweza kustudy effect ya hizi test kwenye waizi (Bulgers) na uwezo wao wa ku-detect alarms, uwezo wa Real Estate Agents katika kukumbuka ukubwa wa nyumba e.t.c.

    Hapa ndio unaweza ukaona tofauti ya Mzungu na mwafrika, lakini pia uwezo wa wenzetu katika kufanya research na matumizi ya researches. Baadhi ya vitu vinaonekana kama ni vya kijinga lakini vina impact kubwa sana mno...!
     
  5. C

    Chan Senior Member

    #5
    Jan 4, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Impressive.. nitarudia tena nimeshindwa kumaliza!
     
  6. MachoMakavu

    MachoMakavu JF-Expert Member

    #6
    Jan 9, 2011
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 369
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    duh!
     
  7. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #7
    Jan 10, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    vipi mkubwa mbona unaguna
     
  8. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #8
    Feb 18, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Nawashauri GT wote wajaribu kufanya hili zoezi
     
  9. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #9
    Feb 18, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Duuh sijamaliza itabidi nianze tena baadae
     
Loading...