Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

How Egypt Shut Down The Internet.. Source AP Sanfransico.

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by VoiceOfReason, Jan 29, 2011.

  1. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #1
    Jan 29, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    The day part of the Internet died: Egypt goes dark

    Egypt unplugs from Internet as protests loom; 'unprecedented in Internet history'

    My Take
    Kwa Bongo ni rahisi kuwapigia simu TTCL, Voda, Airtel, Tigo na Zantel..... Then Internet will be History
     
  2. Cestus

    Cestus JF-Expert Member

    #2
    Jan 29, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 1,002
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ikitokea hvo naama nchi!
     
  3. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #3
    Jan 29, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Hahaha haaa, nikupiga sim TTCL tu KWISHA KAZI, nabaki mimi pekeyangu tu...lolz
     
  4. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #4
    Jan 29, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Ukimbie kwako kisa mwanao amekuwa kichaa na kukukatia mawasiliano?......akili mbovu! UNACHARAZA BAKORA, NA AKIWA MBISHI ZAIDI UNAFUUA RISASI MUNU ATAKUSAMEHE!
     
  5. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #5
    Jan 29, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hao Voda,Tigo, Zantel excluding TTCL sio core ISP na wenyewe ni wateja wa ma ISP wengine.
    Hizi kampuni za simu ni kama internet cafe tu ya bei nafuu.

    Kwenye Mrija ku supply net hizi kampuni za simu exluding TTCL ni kama ziko Tier 2

    waikizima SAtcom, Simbanet,etc wenye mikonga ndo unakata net
     
  6. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #6
    Jan 29, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,553
    Likes Received: 2,060
    Trophy Points: 280
    Jamani naomba kujua...wale wanaopata access ya seacom ni tier 1 na nafikiri ni full ISP...maana wananunua pipe kubwa sana kama stm kadhaa huko....
     
Loading...