Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

How Does A Single Father explain to his daughter about Breast,Bras,Tampons & Periods?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Boflo, Jul 16, 2012.

  1. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #1
    Jul 16, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    [HR][/HR] How Does A Single Father explain to his daughter about Breast,Bras,Tampons & Periods?
     
  2. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #2
    Jul 16, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    unampeleka kwa mama anayejiheshimu wa jiran amwambie
    unampeleka kwa aunt yake
     
  3. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #3
    Jul 16, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    so are you a gay dad now too?

    +10 to Rose1980 for good advice
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #4
    Jul 16, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Nimegombana na aunt zake, na majirani siwaamini
     
  5. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #5
    Jul 16, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Ikiwa wewe baba unayajua hayo, utashindwaje kumweleza? Hivi shuleni hakuna walimu wa kiume wanaofundisha somo la biolojia linalogusia mada hizo? Kuwa mwalimu wake.

    Na mtoto wako wa kiume baleghe, je, utashindwa pia kumweleza matumizi na umuhimu wa kondom, VVU/UKIMWI, maradhi ya zinaa, mimba zisizotakiwa?

    Kama mzazi, bila ya kujali kama wewe ni baba au mama, ukishindwa kuyafanya hayo uelewe kuwa huko nje kuna walimu (mashoga namarafiki zao wabaya) ambao wanaweza kuwapotoa watoto wako.
     
  6. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #6
    Jul 16, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Nakubaliana na wewe Rose1980, By the way, kwenu huyo mtoto hana mama mkubwa au mdogo mpaka baba afanye hiyo kazi?? Inamhusu nini baba kuyazungumza yote hayo kwa bintiye? Mbona kama napata mashaka ....
     
  7. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #7
    Jul 16, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145


    Kaka mazingira yanatofautiana,hapa ninapoishi kuna jamaa anaishi yeye na binti yake bahati mbaya mama wa huyo binti ameshatangulia mbele ya haki,ikaja siku binti akaja kwa baba yake anamuambia baba ona ninatoka damu hapa(bleeding) na hakuna mama mdogo wala shangazi karibu....
     
  8. L

    Luluka JF-Expert Member

    #8
    Jul 16, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Dah!ngumu hiyo!ndo ujifunze kuishi na watu vizuri,yani unagombana na ndugu zako mpaka unakosa hata wa kumuomba msaada!lol
     
  9. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #9
    Jul 16, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Boflo, ask one of your close female friends to do it. i assume you have a few female BFFs you can trust. most of us do anyway. sorry about my 1st post, I was moody when i wrote it :<
     
  10. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #10
    Jul 16, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0


    nenda shulen kwao kamwombe mwalimu mmoja amwelekeze
     
  11. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #11
    Jul 16, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Kama huna ujasiri wa kumweleza hata bibi yake hayupo?
     
  12. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #12
    Jul 16, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,111
    Likes Received: 196
    Trophy Points: 160
    It is possible kumwambia wewe mwenye. It is just kuvaa ujasiri na kujua kuwa she is your responsibility.
    Nina rafiki yangu, mama yao aliwaacha wakiwa katika teen age, wakiwa hawajavunja ungo akaenda zake Ulaya. So walishi na baba yao tu, na ndiye aliyewafundisha kuna kuvunja ungo na muda ulipofika aliwaelekeza cha kufanya na pads akawa anawanunulia. Na ndo alikuwa anawafundisha mambo mbali mbali regarding ukuaji.
    Na hadi leo wanamrespect na kumshukuru sana baba yao na ni wakubwa sasa na familia zao.
    Mama yao hakuwahi kurudi hadi leo.
    So take your reponsibility kaka.
     
  13. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #13
    Jul 16, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,670
    Likes Received: 988
    Trophy Points: 280
    Muombe girl friend wako amwambie. Alternatively nunua vitabu umpe asome... kutakuwa hakuna hata haja ya kumfundisha kwani tatajua in advance mabadiliko ya mwili wake. Pia uwe unampa ela ya matumizi ili aweze nunua pedi pale anapohitaji.

    Ila nikwambie kitu... usidhani kuwa wote tulolelewa na mama tulipata hayo mafunzo. Mimi mama yangu alikuwa very distant lakini nilimake it in life kwa maana kuwa sikuharibikiwa. Kuwa karibu na wanao kama baba yetu alivyokuwa anafanya. Hata ungekuwa na mama yake si guarantee angekuwa anamuelimisha.
     
  14. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #14
    Jul 16, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Mlete kwangu weekend hii niongee naye! Au nami tumegombana?
     
  15. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #15
    Jul 16, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mmmh, mnaishi laboratory wa wapi? Iko too much of a lab experment.
     
  16. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #16
    Jul 17, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,752
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    hii ni kwa sababu ya maisha ya ukoloni tuliyoyazoea. Baba au kaka unamwogopa kama kituo cha polisi ambacho msangi yupo.!! Inahitaji corage na kujiamini kama mzazi na binti pia. Wadogo zangu wa kike huwa nawafunda mwenyewe mpaka mama ananikubali. Mpaka sasa hivi akikutana na kitu tofauti na mambo ya uanamke anakuwa huru kunieleza. Inahitaji kumzoesha asione kama dhambi kuzungumzia mambo hayo ili awe huru kuongea. Inabidi uwe umemzoesha kwenye majadiliano ya vitu vidogo vidogo kwanza akuone kama mtu wa karibu kwake. Hao majirani watamharibu na hatapata elimu iliyo wazi kwani ataogopa kuwaeleza mambo yake watawaambia watu wengine. Its hard kwa baba lakini inakubidi uvae koti la baba-rafiki.
     
Loading...