Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

How do you sleep....?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Preta, Sep 13, 2012.

  1. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #1
    Sep 13, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    644588_406324639433099_52410715_n.jpg

    Mi nachezea namba 3 na 4......wewe je.....?
     
  2. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #2
    Sep 13, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Hapo inategemea na hali ya hewa! Kama shwari, poa. Kama namna gani, unaishia no 2
     
  3. Chocs

    Chocs JF-Expert Member

    #3
    Sep 13, 2012
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 8,130
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Namb 4
     
  4. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #4
    Sep 13, 2012
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,783
    Likes Received: 1,216
    Trophy Points: 280
    I sleep naked and make no apology,I love it,my girl loves it, its comfortable and i am told its healthy too.
     
  5. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #5
    Sep 13, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,774
    Likes Received: 1,889
    Trophy Points: 280
    Huwa cpendi kujibanabana,
    Hvyo No 4 inanihusu.
     
  6. Eversmilin Gal

    Eversmilin Gal JF-Expert Member

    #6
    Sep 13, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 783
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ukiolewa shurti uwe kama namba nne lol
     
  7. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #7
    Sep 13, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,774
    Likes Received: 1,889
    Trophy Points: 280
    Na kama Una :mimba: je?
    No gani muhimu?
     
  8. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #8
    Sep 13, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    mi wanaolalaga ki no moja wananshangaza sana.....hivi huwa hawawashwi.......?
     
  9. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #9
    Sep 13, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mi na Beibe lifoo ndo mpango mzima bwanaa! Hizo 1, 2 , 3 tupa kulee! ni sawa na kufa na kiu baharini ! Utachekesha !
     
  10. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #10
    Sep 13, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,774
    Likes Received: 1,889
    Trophy Points: 280
    Me nahisi watakuwa ni zile dizaini za kujiandaa na talaka.
    Hakuna kugusana wala kusogeleana time yoyote mda wowote mnakurupushana.
     
  11. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #11
    Sep 13, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    hiyo namba moja lazima yatakuwa mapigo ya Boflo.....
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #12
    Sep 13, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    wayiii.....ninavyopenda hewa jamani.....
     
  13. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #13
    Sep 13, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,774
    Likes Received: 1,889
    Trophy Points: 280
    Yani mamito kusema ule ukweli,hewa ni muhimu sana.
    Mchana kutwa umejibana na nguo,basi angalau usiku jiachie mwili u-relax!!
    Yani me hata nikienda Msibani No.4 inanihusu iwapo nitapewa kitanda.
     
  14. mshana org

    mshana org JF-Expert Member

    #14
    Sep 13, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 2,086
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    mbona sio anayesema 3 inamhusu?hivi nikweli hakuna anayehusika na 3 leo?MENTION Mdame 2MENTION chami
     
  15. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #15
    Sep 13, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    mimi nimesema 3 na 4....
     
  16. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #16
    Sep 13, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Preta mi sisemi coz unanijua huwa najiachia na style gani hope ni kama yako coz zamani nilikuwa napenda namba 1 ila tangu nikupate nimehamia kwenye namba zako kwa raha zetu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #17
    Sep 13, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,774
    Likes Received: 1,889
    Trophy Points: 280
    Mimi ni 4net.
    Nadumisha Asili ya Awali!
    Ila Utamu wa No.4 shosti, ngoja litokee fumanizi.
    Mwenyewe Utaanza kuitamani No.1.
     
  18. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #18
    Sep 13, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Madame B hapo utajikuta washakupopobawa ooohh look very ma dia
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #19
    Sep 13, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,774
    Likes Received: 1,889
    Trophy Points: 280

    Erickb52,
    yani hayo makitu ya No.4 yana utamu wake,ila ngoja lije fumanizi.
    Ila msibani bhana kunakuaga na vituko sana.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #20
    Sep 13, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Sana aisee
    Kuna mwaka tulikuwa msibani sasa kuna jamaa akawa na simu yake ya kichina akawa anaogopa kuibiwa akaamua kuiweka kwenye chupi(Kule maeneo) then akalala....!
    Baadae kama saa saba wakati tushalala simu si ikaanza kuita na ilikuwa na vibration kubwa Lol
    Jamaa kasahau kama ni simu wacha aamke kwa kuruka huku akipiga kelele dah ilikuwa aibu sana na kila nikikumbuka huwa nacheka sana Madame B coz ilikuwa kituko kweli
    Watu wote waliamka kwa kuwa alipiga kelele za ukweli tukakurupuka kukimbia dah we acha tu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...