Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

How do you know about Valentine's Day?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by s.fm, Feb 7, 2011.

  1. s.fm

    s.fm JF-Expert Member

    #1
    Feb 7, 2011
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 669
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Eti jamani..mi naona siku hii ni mechi tu! tuache utani bana
     
  2. CPU

    CPU JF Gold Member

    #2
    Feb 7, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kwa wenye uhusiano wa NGONO basi itakuwa ni full sarakasi kwao

    Kwa wenye uhusiano wa UPENDO basi itakuwa ni full kuonyeshana namna ya kujali, kufurahi pamoja na kushirikiana kila jambo kwa upendo
     
  3. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #3
    Feb 7, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    You mean what do i know!.... Ni kuonyeshana mapenzi tu kwa unaowapenda ndugu zako watoto kama unao na hasahasa kwa mpenzi wako. mpe zawadi muonyeshe kama unamjali na kumpenda sana kuliko mwanamke yeyote hapa duniani
     
  4. KiJo

    KiJo Member

    #4
    Feb 7, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mmmmh! mi naona its just a minor part day la msingi kuonyeshana mapendo zaidi through caring kwa sana,making eachother happy kwa utani utani nin,sweet word kwa sana, some romance kwa wingi and other activities to keep your relationship awake... mechi kidogo maji yakifika shigoni, nit mnamalizia na the ril game...!!!! Kwa hit it running itakua mzuka...
     
  5. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #5
    Feb 8, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    mapendo daima!
     
  6. LD

    LD JF-Expert Member

    #6
    Feb 8, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Love forever, Education first!!
     
  7. r

    rachel kusia Member

    #7
    Feb 8, 2011
    Joined: Mar 7, 2008
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ninatoa mwito kwa wote kuwa sio siku hiyo pekee inayohitaji kujali na kupenda, bali ni kila siku. Watu wengine wameweka mtazamo wao kwenye masuala ya ngono zaidi kwa siku hiyo. Ni siku ya kudangayana sana hivyo muwe makini.
     
  8. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #8
    Feb 8, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nakuunga mkono Rachel kusia kwa alisimia 3000%
     
  9. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #9
    Feb 8, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
    aisee hiyo avatar mh!! kweli valentine...
     
  10. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #10
    Feb 8, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Duh!! Hizi avatar mbona zitamaliza watu
     
  11. Seto

    Seto JF-Expert Member

    #11
    Feb 8, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35

    hakuna ukweli ni uchakachuaji unafanyika,,,,,, kutokana na historia yake valentine day ni kwa wanandoa tu..
     
  12. Seto

    Seto JF-Expert Member

    #12
    Feb 8, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35

    [​IMG]

    WE MEMO KWELI UNAHITAJI MEMO ... :laugh:

     
  13. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #13
    Feb 8, 2011
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    ngoja nikatafute miwani
     
Loading...