Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

How Do You Handle Relationship During Financial Crisis?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by environmental, Feb 5, 2012.

  1. e

    environmental JF-Expert Member

    #1
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,054
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    any one can say something about the topic
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Feb 5, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 145
    social life haina formula.
    Ingekuwa na formula watu wasingehangaika na mahusiano.

    Hakuna magazijuto wala marking scheme, cheza unavyoweza as long as patina wako anaelewa beat unayocheza.
     
  3. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #3
    Feb 5, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    aseeee....
    Mimi ni marking scheme yako ujue!!!
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Feb 5, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 145
    sure, wewe tena, lazima uwe marking scheme yangu bwana.

    afu ulipotelea wapi?

     
  5. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #5
    Feb 5, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,010
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mkuu, hii kitu ngumu kwel, hapa ndo mapenz ya kwel yatakapo jidhihirisha
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    Acha nadhan wanawake ndio watoe majibu maana relatioship nyingi zinavunjika when m/me akifulia yani migogoro vituko vya m/mke mpaka mnaachana na yeye anaenda kuwinda mwingine mwenye hela anakuacha unaugulia peke yako,siku ukizidaka anaanza kufuatilia na kukusumbua mrudiane daaa hawa watoto wa kike bwana achaaaa tu,fedha kwanza
     
  7. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #7
    Feb 5, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    uwezo wa relationship kuhimili crisis whether financial or otherwise unategemea msingi ambapo relationship hiyo imejengwa... kama imejengwa kwenye msingi wa mshiko na starehe, definitely mshiko ukikata lazima relationship itayumba tu
     
  8. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #8
    Feb 5, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    tts my best time coz hapo ndo najua kama ana real love or not.namwambia ukweli kuwa hali yangu si nzuri na inabidi anivumilie......mwanamke anayekuvumilia wakati huna kitu ndo mwanamke anayefaa
     
  9. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #9
    Feb 6, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Km relation yenu imeshikiliwa na upendo wa kweli wala ctuation km hiyo haiwezi kuteteresha mpnz yenu,na mtakuwa na wakati mzuri kushirikiana kukabiliana na hali hiyo,but km mapnz yenu yameshikiliwa na pesa basi ctuation hiyo ndio itawapelekea kila mtu kubeba mzigo wake na ndipo mahusiano hutawaliwa na ugomvi,malalamiko na mapnz kufa na mwisho wa siku watu huachana!
     
  10. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #10
    Feb 6, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Hapo ndipo somo la uvumilivu linapotakiwa,
    Kama mwenza wako alikuwa ameingia kwenye mahusiano kwa tamaa ya vile ulivyonavyo ,tegemea mahusiano kuyumba ,kwenda mrama na hatimaye yanaweza kuvunjika kabisa kama sio kwa msaada wa mwenyezi mungu
    Lakini kama mwenza wako aliingia kwenye mahusiano kwa upendo wa kweli ,tegemea suport kubwa sana toka kwake
    Kwanza atakuwa mshauri mkubwa kwako ,kukupa moyo wa uvumilivu mpaka hapo mambo yatakapokuwa mazuri tena
     
  11. Golden Mpoleeee

    Golden Mpoleeee JF-Expert Member

    #11
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 572
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pesa ikipotea unapotea haraka sana!
     
  12. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #12
    Feb 6, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Ikiwa uhusiano wenu unategemea pesa, basi you're in trouble. Kama ni ya dhati I don't see a problem, people need to adjust with the situation.
     
  13. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #13
    Feb 6, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Go for second wife, don't get me wrong the second wife does have some positives....I believe it's 2nd strikes ndo inaweza ku kuondoa kwenye financial crisis, kama una mke mmoja :biggrin:
     
Loading...