Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

How CCM Miscalculated Entirely Everything

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Solomon David, Aug 22, 2010.

  1. S

    Solomon David JF-Expert Member

    #1
    Aug 22, 2010
    Joined: Mar 1, 2009
    Messages: 1,149
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    1. By nominating this honorable:

    [​IMG]

    Using a "book" in a press conference! Are you kidding me?

    2.....
     
  2. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #2
    Aug 22, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Yaani jamaa ni kama ameenda kusoma risala pale. Duh!
     
  3. Mbogela

    Mbogela JF-Expert Member

    #3
    Aug 22, 2010
    Joined: Jan 28, 2008
    Messages: 1,368
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Mfalume Daudi Bin Sulemani, hii press conference kweli?
     
  4. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #4
    Aug 22, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,479
    Likes Received: 2,494
    Trophy Points: 280
    Yaani hata maongezi ya watu wawili lazima adese.......nafikiri hata wakati wa kucheka na kutabasabu ulikuwa kwenye dondoo zake......... saa 5:02 ni muda wa kutabasamu kaaaazi kweli.
     
  5. M

    Msharika JF-Expert Member

    #5
    Aug 22, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kaaazi kwelikweli! yaani hata kuaa tu! angalia seriousness ya mwenzake na yeye alivyokaa
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    Aug 22, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,114
    Likes Received: 16,061
    Trophy Points: 280
    Mbona Obama hakuwa na nyenzo?
     
  7. Kilbark

    Kilbark JF-Expert Member

    #7
    Aug 22, 2010
    Joined: Feb 25, 2008
    Messages: 558
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Desa linasaidia sometimes. Rais hawezi kujua kila kitu
     
  8. Ng'azagala

    Ng'azagala JF-Expert Member

    #8
    Aug 22, 2010
    Joined: Jun 7, 2008
    Messages: 1,239
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Miscalculated??????? Kesha ongoza miaka mitano tehetehetehe
     
  9. k

    kanda2 JF-Expert Member

    #9
    Aug 22, 2010
    Joined: Apr 22, 2007
    Messages: 1,316
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Hah hah "That one" una mambo sana this is good one......
     
  10. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #10
    Aug 22, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Tunajiandaa kwa uchaguzi mwingine baada ya huu! Mkulu afya yake inautata...hata Mgombea mwenza naye vile vile....
     
  11. M

    Mordekai Member

    #11
    Aug 23, 2010
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 30
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wakati namshauri Rev kule kwenye thread yake ya How CHADEMA MISCALCUlATED... sikuwa nimeona hii; na sasa nimeona kumbe hata hamna kile nilitarajia; at least Rev came up with 'arguable argument'
     
  12. S

    Solomon David JF-Expert Member

    #12
    Aug 23, 2010
    Joined: Mar 1, 2009
    Messages: 1,149
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ulitarajia nini?
     
  13. S

    Solomon David JF-Expert Member

    #13
    Aug 23, 2010
    Joined: Mar 1, 2009
    Messages: 1,149
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Unajua hata Mugabe "anaongoza" Zimbabwe
     
  14. S

    Solomon David JF-Expert Member

    #14
    Aug 23, 2010
    Joined: Mar 1, 2009
    Messages: 1,149
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Teh teh teh ..... are you serious?
     
  15. F

    Fungu la kukosa Member

    #15
    Aug 23, 2010
    Joined: Jun 16, 2009
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watu wanamshangaa Mheshimiwa JK kwa kutumia nyenzo wakati wa kukutana na mnono wa dunia kwa ubaya wa nyenzo ni nini? Plale alipokuwa si chumba cha mtihani hivyo mambo kama yale ni ruhusa tupu, cha muhimu ujumbe muafaka umefikishwa tena kwa mpangilio na lugha marizawa. Acheni kumzongazonga Rais kwani kufanya hivyo inaashiria husuda kwa nafasi Mola aliyomjalia
     
  16. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #16
    Aug 23, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,479
    Likes Received: 2,494
    Trophy Points: 280
    CCM walidhani na mwaka huu ni mteremko kama 2005 sasa wanakutana na mlima gia zote wamemaliza hand break imechomoka na wako katikati ya mlima dereva hajiwezi anataka kuruka kazi kweli kweli nisikilizie litakapoanza kuporomoka kurudi nyuma hakibaki kitu.
     
  17. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #17
    Aug 23, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,453
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    Jamaa uwezo wa kukariri umepungua!!! Lo DESA ni muhimu. Nampenda sana Rais Mugambe, ni mbabe lakini linaweza kuongea kwa komfo tena bila nyenzo/desa/kibuti na nchi za walowezi zinamkoma!!
     
  18. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #18
    Aug 23, 2010
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Nyani,
    It was just a courtesy call so Obama did not need any notes.
     
  19. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #19
    Aug 23, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Hii ni kali ya mwaka. Yaani ni kichekesho sijapata ona. Ebu sikia mbumbumbu wengine wanavyoona hakuna shida. Ni wakina January hao!
     
  20. M

    Mikefe Member

    #20
    Aug 23, 2010
    Joined: Dec 31, 2009
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hivi wewe mpumbavu kiasi kuuliza usichokijua.Unafahamu nini wanachokizungumzia.mtu yeyote ili afanye mambo yake kwa mpangilio lazima aziandike.Kama ukisahu utafanya nini ili kukumbuka.Usiwe mwendawazimu kumfanya JK hana akili.Ameongoza nchi bila ya matatizo na kuchaguliwa mwenyekiti wa AU na mtanzania kuchaguliwa kuwa naibu Katibu Mkuu wa Umoja wa mataifa.Mama Migiro ameteuliwa kwa sababu ya sifa ya tanzania.Wewe unapoandika chochote uwe na ukweli wa unachokielezea .Usikrupuke kama mwenda wazimu wa Mirembe
     
Loading...