Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

How can i use my Desktop Computer as a modem?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by MziziMkavu, Sep 22, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Sep 22, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,553
    Likes Received: 2,837
    Trophy Points: 280
    Nina internet yangu ya nyumbani ninatumie Desktop Computer ina modem ya kuweza kutumia kompyuta 4 kugawa internet kwa wakati mmoja. je ni jinsi gani ya kuweza kutumia kompyuta yangu yenye Modem ya Ethernet kwa kuunganisha na router yangu kwenye simu yangu ya mobile iwe inatumia internet ya Modem yangu ya Computer? Simu yangu ni nokia Model N9300 haina Wireless inayo Bluetooth. Ninawaombeni Msaada wenu wakuu wenzangu.
     
  2. N

    Nyasiro Verified User

    #2
    Sep 24, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu hii kitu sina hakika kama inawezekana. Ingekuwa rahisi kama hiyo kumpyuta yako ingekuwa na WiFi halafu na hiyo simu ingekuwa na nayo pia hapo ingekuwa rahisi kutengeneza Wireless Connection kupitia kompyuta yako na kuigawia simu yako. Hapo ethernet cable yako na hiyo bluetooth havitakupa msaada.
     
  3. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #3
    Sep 24, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,475
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Duh! Kwa kweli mkuu sidhani kama hili linawezekana bila ya kuwa na WiFi.
     
  4. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #4
    Sep 24, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,553
    Likes Received: 2,837
    Trophy Points: 280
    Mkuu nyasiro Simu yangu haina Wifi inayo bluetooth na desktop yangu haina Wifi ila inayo Wifi ya USB kwa hiyo haitawezekana asanteni sana kwa kunijibu.

    Mkuu Meezy Asante kwa majibu yako Je Hata Kwa njia ya Ku Hack haitawezekana?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. leh

    leh JF-Expert Member

    #5
    Sep 24, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 845
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    am sorry mkuu, lakini haitawezekana hata kwa kuhack kwa kuwa WIFI inatolewa ni hardware ya network card (kwa wireless network interface card, au usb kama ya kwako vile) na simu zilivyo za ajabu huwezi ongeza hardware, yaani huwezi fanya ikatumia wireless kwa namna yeyote
     
  6. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #6
    Sep 24, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,553
    Likes Received: 2,837
    Trophy Points: 280
    Asante sana kwa majibu yako mkuu leh maana nimejaribu kutumia Bluetooth yangu kwenye simu ambayo haian Wifi nilikuwa nataka kuifanya Desktop yangu kuwa Modem ya kuiunganisha simu yangu iwe na internet connection imeshindikana kabisa kichwa kikawa kinaniuma kumbe inavyotakikana simu yangu iwe an wifi.Asante
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...