Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

How can i secure my mobile phone

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Sanjally, Mar 6, 2012.

  1. S

    Sanjally Member

    #1
    Mar 6, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 97
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hi!Wana jf,nawezaje kuzisecure hizi simu kwa kutumia imei,nokia 6230,and nokia n70.
     
  2. Skillseeker

    Skillseeker JF-Expert Member

    #2
    Mar 6, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    unavyosema kuzisecure unamaana gani hasa..tafadhali jielezee vizuri ili tuone kama tunamajibu ya kukupa...unataka kuwa secure katika swala lipi na lipi?....elezea kiundani kidogo ..hapo topic iko so general
     
  3. BinMgen

    BinMgen JF-Expert Member

    #3
    Mar 7, 2012
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 1,777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Chukua hii mkuu guardian.zip ni manasaba na simu zako. eny prob rudi tena tutasaidiana
     
  4. S

    Sanjally Member

    #4
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 97
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuzisecure kwa maana ya hata kama zikiibiwa niwe na uwezo wa kuzipata
     
  5. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #5
    Mar 8, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,010
    Likes Received: 2,831
    Trophy Points: 280
    6230 old model ni ngumu labda kwa n70 kidogoo then mi naona inategemea na mtu aloiba akili yake ya simu ipoje.

    Nafkiri unaifahamu au ushawahi kuiskia ant virus ya kaspersky now naona ndo best mobile guard ina features kama hizi

    1) ant theft- hii inafanya kazi kwa kueka namba ya mtu unaemtrust incase simu imeibiwa mtu aloiba akieka line yake utatumiwa msg kwenye ile namba uloeka

    2) file protection- kama simu itabiwa au mtu kuchukua simu yako hatakuwa na uwezo wa kuangalia picha, miziki na video zako

    3) white and black list- white list watu safi na black list ni wale utakao wa block wakikukol waskupate na sms zao zisije

    Just google it
     
Loading...