Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

How can I find my way back to her tender heart?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by PetCash, Apr 5, 2012.

  1. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #1
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Habari za asubuhi wadau? Kama kuna wanaokumbuka wiki chache zilizopita nilitoa uzi kuomba ushauri kuhusu the two women in my life. Watu walinishauri vizuri na nikaamua kufuata ushauri wa wadau kadhaa walioniambia niahirishe kumtambulisha mchumba wangu nyumbani, kisha nikapunguza mazoea na mdada rafiki yangu kama nilivyoshauriwa pia. Ila mambo yameenda tofauti na calculation zangu(as always). Wiki iliyopita niko outing na mchumba wangu nikaanza;

    Pet feza: Hun, u look down today-vp kwani?
    Hun: Sikiliza Pet money, Wiki iliyopita ulitakiwa unitambulishe kwa familia yako ukaniambia something came up na hatutoweza kwenda kwa sasa. Nikakubali! sasa hivi ni kama wiki imepita hukumbushii wala hujali. Sasa hvi tuko hapa kilichotushinda kwenda ni nini?
    Pet feza:....
    Hun: Siku hizi umezidisha communication na zawadi na hii mitoko, kisha nakuja kugundua umepunguza mawasiliano na mke mwenzangu (yule dada rafiki yangu). I am a psychologist, You are not lying to me one second! Unajua hizo ni dalili za mwanaume gani?
    Pet feza: A man who cares?
    Hun: A cheating fiancee!!!
    Ile nasema, nini? keshaondoka siku nyingi! Hata kumfuata nikasita! Toka hapo kakata mawasiliano.

    Mi nikaona hamna shida ngoja nitulie nianze sasa kuwaza nani nampenda kati ya two of them. Guys, I have come to realise kwamba ni bora nibaki kwa yuleyule mchumba wangu.
    Nikamuona brother steve aliyenikataza kusitasita. Steve akaniambia, Pet shilingi mwanzoni nilikuambia, the grass always looks greener on your neighbours garden! but dd you listen?

    Ikabidi nikambembeleze mchumba wangu tukutane nicome out clean. Nikamwambia everything ili aache kufikiri nilicheat.
    Ha! Ndo nikaharibu zaidi! Akaja na mapozi yake ya ki'psychologist' akaniambia, Yani pet money bora ungecheat, nikajua shetani kakupitia na mambo yanaweza kwenda sawa, but you being in love with another woman? binti kalia sana!

    Sasa hivi nipo nipo nimeshapiga simu mpaka mtandao utanishtaki kwa kufanya switch zao ziwe busy kiasi hicho...mama yangu hataki kuongea na mimi mpaka amuone huyu mchumba niliyemwambia naenda kumtambulisha. Kwa kweli I dont regret at all for what happened kwa sababu I've learned a lot kuhusu relationships zinavyoweza kutunzwa na zikawa sooo gud..

    Please naombeni mchango wenu wa mawazo kama mlivyoniadvice hapo awali,
    How can I find my way back to her tender heart?
     
  2. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #2
    Apr 5, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    jaman hakuna aya?
    inachosha kusoma...
     
  3. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #3
    Apr 5, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Mpe time ya kutoa machungu alone and then anza kasi mpya, I amsure atakusamehe na huyo mdada mwengine muondoe kwenye list.
     
  4. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #4
    Apr 5, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Endelea kubembeleza mwisho atakuelewa.
    NB; Usibembeleze sana ukawa kama unaforce.
     
  5. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #5
    Apr 5, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,014
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Women!women! Kama ulishakaribia hatua ya kumtambulisha usiwe na wasi kama alivyosema MadameX just give her time and she'll come back to you akishapunguza hizo ghadhabu.Huyo wako tu tena usiwe na papara kabisa akiona umekaa kimya kidogo atatambua anaweza akawa anachezea Pet shillingi washroom.
    But when she's back usifanye mbwembwe za kuchelewesha kumtambulisha.
    Kwa jinsi ulivyoandika inaonekana uko serious kwa kiwango fulani sasa make up your mind for good sio anakuja unaanza kujiuliza maswali ya kale sijui huyu?sijui yule?
     
  6. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #6
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Haya bi shosti, nshaiedit unavyotaka uisome sasa.
    BTW: Uache tabia yako ya kunikonyeza mi mchumba wa mtu..
     
  7. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #7
    Apr 5, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    mi pia mchumba wa mtu...unasemaje sasa?
     
  8. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #8
    Apr 5, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Give her sometime apunguze machungu kwenye moyo wake,unavozid kumsumbua unazid kumuongezea maumivu,after sometime anza kuwacliana nae as a friend soon you will win her back..
     
  9. Shabhan

    Shabhan JF-Expert Member

    #9
    Apr 5, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 236
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    muda ndio dawa ya machungu yote!
     
  10. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #10
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Wewe ndo yule mdada aliyenilostisha hadi nikakosana na my hun nn? naanza kukuhisi...
     
  11. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #11
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Nakubaliana nawe, ila hilo lakutowasiliana naye kabisa; mimi nashauri amtakie asubuhi njema kwa SMS everymorning na kumwish goodnite every nite as a friend bila kuexpect alot. Hata kama hajibu hizo text, mwisho wa siku dada atajirudi. On the serious note, it hurts female ego kujua mwenzi wako ana mapenzi na mtu mwingine; so coming clean on the issues invloving the heart should be pondered deeply.
     
  12. Kuku wa Kabanga

    Kuku wa Kabanga JF-Expert Member

    #12
    Apr 5, 2012
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 520
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kama ushabembeleza sana,sasa hivi kaa kimya,give her time,kama kweli anakupenda atarudi tu,kwa wanawake ishu ya ndoa wanaithamini sana,labda awe mjinga,halafu na wewe jifunze kutokiri,hakuna kitu kinawaumiza wanawake kama mwanaume kusema ukweli linapokuja suala la mwanamke mwingine,anapenda kuhakikishiwa yeye yupo peke yake,hata kama si kweli.
     
  13. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #13
    Apr 5, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,981
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    petcash my kaka
    mapenzi ni kamchezo kadogo sana kama utatumia akili kukacheza
    kumrudisha mwanamke ambaye anakupenda ni kazi ndogo sana kama bado hajampa mtu mwingine nafasi
    be a gentleman, fight for ur love

    try this may be it will work
    hope unajua weakness za mwenzio kwako, then if yes hapo ndo pakuanzia, kama anapenda maua we nunu mpelekee mwanzoni atatupa ila hata akitupa we peleka kila siku end of the day atajirudi mwenyewe

    pili, jenga tabia ya kumtumia messages nzuri za kudhihirisha upendo wako kwake hata kama hajibu mwishoni ataanza kujibu kwa hasira halafu taratibu atakua calm

    pia jaribu kuzungumza nae kupitia watu wako wa karibu ambao unajua anawaheshimu ila kwenye hili uwe makini maana watu wengine si wazuri

    ikiwezekana mweleze mama yako hali halisi halafu pia unaweza kumtumia mama yako mzazi kuzungumza na huyo binti if you real love her

    lastly, jaribu kumfanyia something like a suprise kwa jambo lolote hata kama atakataa lakini am sure baadae atakaa peke yake na kuanza kufikiria mara 2, just try to play with her mind she will be back soon

    jishushe as much as you can
     
  14. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #14
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    a woman is
    like a butterfly; the more you chase it, the more it will elude you, but if you turn your attention to other things, it will come and sit softly on your shoulder...
    [FONT=georgia, serif]
    [/FONT]​
     
  15. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #15
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    harudi huyo. You had your chance, ukachezea. Mwache aende tu sasa...
     
  16. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #16
    Apr 6, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Hahahaha! - Mi naona nistick to the concept;'Women are like butterfly' manake inanipa hope saana. Cpigi tena simu zisizopokelewa natulia tu, one day atarudi.
     
  17. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #17
    Apr 6, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    We mwanaume wewe. . .
    Kwahiyo baada ya kumwambia ulifall kwa binti mwingine ulimueleza kua sasa mapenzi yamerudi kwake?Kama umeweza kufikia hiyo hatua je umemwambia nini kinachokurudisha kwake?

    Mi ningekushauri ufanye hivi. . .acha usumbufu wa simu umuandikie barua/email ambayo itamweleza ni kwanini umerudisha majeshi kwake na kwanini hauko tayari kumpoteza. Binafsi nilishagundua kwamba kama nataka kumwambia mtu kitu bila interference, bila kumboa, bila kumchosha ni kutomueleza mambo yanayokugusa sana (kuumiza/furahisha n.k) na yanayohitaji maelezo ya kina usimpe mwanya wa kukuuliza "alafu. . . ?!/Kwahiyo. . . .!?" na mambo kama hayo. Hivyo kusanya kila kitu mahali pamoja umuachie kazi ya kukusoma/sikiliza na kudigest yale anayosoma/sikia kisa usikilizie response yake.

    Hiyo itampa hata fursa ya kujikumbusha maneno yako mara kwa mara mpaka pale atakapoamua kwamba ni NDIO au HAPANA.
     
  18. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #18
    Apr 6, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Pet money fuata ushauri wa mtende,ukinyamaza kabisa utamwonyesh kuwa umerudi kule kwa zamani,
     
Loading...