Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

How can i comment on a blog?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mjanja Wa Town, Apr 7, 2012.

  1. Mjanja Wa Town

    Mjanja Wa Town JF-Expert Member

    #1
    Apr 7, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 205
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Habari zenu wana JF. Poleni kwa msiba mzito uliotukumba. Mimi ni mfuatiliaji wa blogs mbalimbali. Shida yangu ni kwamba kila nikitembelea blog naishia kusoma post na comments za watu. Nikijaribu kucomment kupitia simu yangu kama 'anonymous' wananaandika,"your comment will be visible after approval" then haionekani. Kwa yeyote anayefahamu namna ya kucomment anijuze.
     
  2. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #2
    Apr 7, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Searching...100%
    Loading...0%
    Network failed !
     
  3. NOT FOUND

    NOT FOUND Senior Member

    #3
    Apr 7, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0



    Hapo kwenye red, tumia "ujanja" wako
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Apr 7, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,348
    Likes Received: 3,160
    Trophy Points: 280
    like like like
     
Loading...