Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

How arabs turned shame into liberty

Discussion in 'Jamii Photos' started by m_kishuri, Feb 28, 2011.

  1. m_kishuri

    m_kishuri JF-Expert Member

    #1
    Feb 28, 2011
    Joined: Jan 27, 2010
    Messages: 1,470
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]



     
  2. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #2
    Feb 28, 2011
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Du hawa majamaa nao noma, mpaka toddler wanaingia nae mtaani! duh!
     
  3. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #3
    Feb 28, 2011
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Kama kuna Mtu kapanga hii kaipanga very parfect...Moja Mbili kama ni allah anawalipizia kutokana na kifo cha yule kijana msomi kule tunisia alye jiwasha moto baada ya kukosa kazi na kufukuzwa kwenye umachinga...basi mungu wao mkuu anatimiza mahitaji ya watu wake...
     
  4. Seto

    Seto JF-Expert Member

    #4
    Feb 28, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    COMING SOON bongo...
     
  5. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #5
    Mar 2, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Hao Walibya waxhenzy! Wanaigaiga tu vitu, bila kuangalia vina usadifu gani kwao.... Niko tayari tumsajili Gadaffi aongoze walau miaka minne iliyobaki ya Handsome Boy!
     
  6. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #6
    Mar 2, 2011
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Stori za abunuwasi hizo
     
  7. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #7
    Mar 2, 2011
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145

    MadameX: Watu masikini hawatabiriki, chochote kinaweza tokea!
     
  8. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #8
    Mar 2, 2011
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,210
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Endelea kuota ndoto
     
  9. m_kishuri

    m_kishuri JF-Expert Member

    #9
    Mar 3, 2011
    Joined: Jan 27, 2010
    Messages: 1,470
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mkuu, kwani wao (WALIBYA) ndio hawahitaji Demokrasi na kuenjoy keki ya nchi yao?
     
  10. m_kishuri

    m_kishuri JF-Expert Member

    #10
    Mar 3, 2011
    Joined: Jan 27, 2010
    Messages: 1,470
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
     
  11. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #11
    Mar 15, 2011
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Duh! Huyu jamaa maeneo ya kijiji yako salama kweli??
     
  12. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #12
    Mar 15, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    you can go to hell na ujinga wako. tulipokaribia uchaguzi si walikwenda kwake ili awape mkwanja wa kuibia kura zetu? ghadafi ndiye alisababisha mseveni na mugabe wanaiba kura mpaka leo, baada ya kuwaambia wasiachie madaraka kwa sababu si kura/uchaguzi ndiyo uliowaingiza madarakani. shame on you!!!
     
  13. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #13
    Mar 15, 2011
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Jamaa anasema Libya mnayoiona sasa hivi haikuwepo kabla ya yeye...kujulikana kwa libya ni kwa ajiri yake..na yeye sio Rais ni kiongozi...yuko tayari....kuhakikisha libya inaharibika na kupote kabisa katika ramani...ha haha huyu bwana....
     
  14. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #14
    Mar 17, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Kaka unajua jinsi keki ya Libya inavyogawanwa kwa raia? Elimu, afya, bima, umeme, makazi, vyote bure, halafu nikatonywa kuwa bei ya mafuta ni 200 ya kibongo per lita(usikimbilie kusema ni vile wanazalisha coz hata sukari miwa ni kwetu, viwanda viko kwetu lakini bei juu). Demokrasia yenye sytems ndani yake imetufaa nini miaka 50 ya uhuru kaka? Fikiria mara mbili...
     
  15. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #15
    Mar 17, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Ndezi! Nazungumzia utendaji wa Gadaffi na sio ushauri wake. Kama ushauri hata JK ni mshauri mzuri tu huko nchi za watu, tena ni msuluhishi ingawa ya CHADEMA kuleta uvunjifu wa amani yanamkosesha usingizi.
     
  16. BinMgen

    BinMgen JF-Expert Member

    #16
    Mar 17, 2011
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 1,777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Nasikia ccm wamemomba wawape muongozo jinsi ya kuwakabili cdm wakianza maandamano yao, Gadafi kasema wasijali atakuja mwenyewe kuwashughulikia, kwa Wa Tanganyika dakika 5 kwisha habari wote chali barabarani.
     
  17. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #17
    Mar 17, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    huo munkari tungekua nao wabongo tungekuwa mbali sana viongoz wasingekuwa wanacheka cheka tu bila kuchukua hatua katka mambo ya mcng
     
  18. m_kishuri

    m_kishuri JF-Expert Member

    #18
    Mar 24, 2011
    Joined: Jan 27, 2010
    Messages: 1,470
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
     
Loading...