Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Houses for sale

Discussion in 'Matangazo madogo' started by mseseve, Oct 13, 2012.

  1. mseseve

    mseseve JF-Expert Member

    #1
    Oct 13, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 491
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    SAM_0021.JPG SAM_0023.JPG SAM_0024.JPG
    kama inavyoonekana nyumba ipo madale goba mpakani
    ukubwa wa eneo ni robotatu ekari
    kuna tofali
    limepakana na barabara
    nyumba ina:
    Master
    vyumba vitatu vyoo na bafu vya ndani
    jiko na store
    sebule kubwa
    bei maelewano
    contacts 0784821832
     
  2. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,470
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    Ilipo nyumba na barabara ni mita ngapi? Halafu mbona imesogelea kabisa mkondo wa maji? Au macho yangu hayaoni vizuri?
     
  3. mseseve

    mseseve JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 491
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    SAM_0036.JPG SAM_0037.JPG SAM_0038.JPG SAM_0038.JPG SAM_0041.JPG SAM_0048.JPG SAM_0048.JPG SAM_0047.JPG SAM_0035.JPG SAM_0044.JPG
    nyumba hii pia ipo madale imepakana na shule ya sekondari kisauki(e) madale karibu na barabara ya wazo-madale
    sifa za eneo na nyumba
    ina master 1
    vyumba vi3
    choo na bafu ndani
    choo cha nje
    jiko na store
    sebule kubwa
    sakafu tiles(marumaru)
    fremu 3 za maduka
    pipa (sim tank kwa nje)
    ukubwa wa kiwanja ni 50x45
    kwa wanaohitaji
    bei ni maelewano
    contacts
    0784821832
    0714812375
     
  4. mseseve

    mseseve JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 491
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    eneo halina mkondo wa maji mkuu hiyo ni barabara
     
  5. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    mkuu hakuna sehemu yaonesha mkondo wa maji pengine macho yako yamekuhadaa...
     
  6. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #6
    Oct 14, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    ungeweka bei ungekuwa umerahisisha mambo mengi sana kuliko kuweka maneno "bei ni maelewano", lazima kutakuwa na bei ya kuanzia
     
  7. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #7
    Oct 14, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    milioni 20 tumalizane? Hiyo ya kwanza
     
  8. mseseve

    mseseve JF-Expert Member

    #8
    Oct 14, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 491
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    mkuu angalia na ukubwa wa eneo lenyewe halafu aina ya nyumba na ukisasa wake milioni20 kwa maeneo kama sehemu ilko nyumba, hata ekari tupu hupati kwa bei hiyo
    kama uko makini mwenyewe ananzia mil50
     
Loading...