Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Housegirl

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Benice, Oct 26, 2012.

  1. B

    Benice Member

    #1
    Oct 26, 2012
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani natafuta housegirl kwa hali na mali..awe na umri chini ya miaka 25..mshahara 30000 kwa mwezi..chakula na malazi kwangu...kama yupo naombeni mniandikie namba ya simu nimpigie
     
  2. PlanckScale

    PlanckScale JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2012
    Joined: Sep 28, 2008
    Messages: 507
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Hivi huo mshahara sio uko chini kweli?
     
  3. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2012
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,382
    Likes Received: 1,157
    Trophy Points: 280
    Hebu kuwa na hata huruma kidogo. Mshahara wa 30K hata Mungu atakulani. Huko ni kumfanya binti wa watu mtumwa. Hata kama ana shida lakini 30K ni fedheha
     
  4. Kabaizer

    Kabaizer JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 472
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    jaman 30 ndogo xana update kidogo
     
  5. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,403
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    HouseBOY Vp?
     
  6. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Kirahisi hivyo??poyeee
     
  7. m

    mbano Member

    #7
    Oct 27, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmh Housegirl kwa style hii kweli?ukipata Mwizi?
    Housegirl ni kazi ya ziada mana unatakiwa kumjua kiundani.
     
  8. m

    multmandalin JF-Expert Member

    #8
    Oct 27, 2012
    Joined: Sep 8, 2012
    Messages: 1,945
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Wenzako haya mabo ya jamvini wenzio tunayaanaglia afu tunayaachaga hapa we mwenzetu unayaona ni serious sana?
    Kalagha baho!
     
  9. adakiss23

    adakiss23 JF-Expert Member

    #9
    Oct 27, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 3,144
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Nkutafutie ila ukiibiwa tusisumbuane

    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
  10. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #10
    Oct 27, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135

    wamekua wa tabu kweli hata mie natafuta ila 30,000 mshahara huo wa mwaka gani ndugu yangu??
     
  11. B

    Benice Member

    #11
    Oct 27, 2012
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hamna mshahara uliojuu hata serikalini..kiwango cha chini cha mshahara wa mfanyakaz za ndani ni 60elfu lakini ajitegemee..so 30 ni sawa kama anakaa kwako..kwa hali halis ya tanzania 90percent wa ma housegirl wanalipwa c zaid ya 35 na 10percent elf 50
     
  12. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #12
    Oct 27, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,248
    Trophy Points: 280
    Angalau ungetoa 50,000. Na muache kunyanyasa wadada wa watu jamani.
     
  13. B

    Benice Member

    #13
    Oct 27, 2012
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni ndogo ila kibongobongo wasichana wengi wanaofanya kaz za kawaida tu za nyumbani wanalipwa hivyo...kwahivyo wachache wanalipwa zaid
     
  14. B

    Benice Member

    #14
    Oct 27, 2012
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kibongobongo tunaenda, utapanda taratibu
     
  15. B

    Benice Member

    #15
    Oct 27, 2012
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    no no!
     
  16. B

    Benice Member

    #16
    Oct 27, 2012
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naweza kupata kwa imani
     
  17. B

    Benice Member

    #17
    Oct 27, 2012
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa njia yoyote unaweza kupata mwizi coz hata ukimjua bado mwizi ni mwiz tu...ila pia nikimpata ntamfuatilia ili nimjue hata akiiba nijue kwa kuanzia
     
  18. B

    Benice Member

    #18
    Oct 27, 2012
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii ni topic gani tena?
     
  19. B

    Benice Member

    #19
    Oct 27, 2012
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwenzangu we unawalipa ngapi kwani mana watu wengi wanalipa hivyo japo kiukweli ni ndogo
     
  20. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #20
    Oct 27, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,727
    Trophy Points: 280
    Kuna mmoja niko naye hapa Sudan ya Kusini anatafuta kazi. We uko Khartoum au wapi? Naona hata kutuambia unapoishi umegoma. Sijui tutakusaidiaje? Nauli (return ticket) utamtumia au anajigharamia?

    Afu kanambia nikuulize ukubwa wa familia yako ikoje? Hawezi songa ugali wa watu 12. Na hapo kwako kuna vivulana? Anapinga ubakaji. Mmeo hana rekodi ya kutafuna mahausigelo unaposafiri?
     
Loading...