Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

housegirl ni Mke mwenzio!!!!!!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Nambe, May 1, 2012.

  1. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #1
    May 1, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mama kama unataka ndoa yako idumu na mume wako  akupende sana, kama una haousegirl jitahd kumkabidhi mzee atembee nae huko huko ndani,na usimnyanyase kwa kuwa ni mke mwenzio wa ukweli, mume atakupenda na utakuwa mwanamke a pekee. Mume atakuwa nawah kurudi nyumbani na kingine mshauri aongeze mke muwe wawili watatu ili usijisahau na usiwe na wivu kwa sababu wivu kwa mwanamke hauruhusiwi wivu ni kwa wanaume tu. ( si maneno yangu hayo wanajamvi ni maneno ya bwana anayejiita NABII TITO ameyaandika kwenye kijipamphlet chenye title KUNYWA POMBE NA KUZAA NA HOUSEGIRL SIO DHAMBI KABISA.)
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    May 1, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,146
    Likes Received: 5,689
    Trophy Points: 280
    kuna clip yake moja ipo kwenye youtube..
     
  3. Fabolous

    Fabolous JF-Expert Member

    #3
    May 1, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 1,120
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Siamini ninacho kisoma!
     
  4. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #4
    May 1, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hii sasa ni desparation, kua umtreat mumeo kama mtoto?
    kwamba unakua umekubali kua wewe kitumbua chako si lolote
    si chochote hadi ale na vingine? Kwamba upo una ishi kwa ajili
    ya kumridhisha huyo mume kama Mungu? hasa kwa uzuri gani alio
    nao huyo house gal? ajaribu aone kibano cha mbwa mwizi!
     
  5. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #5
    May 1, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,670
    Likes Received: 988
    Trophy Points: 280
    Hii. Nilikuwa nasikia tu kuwa kuna dini za Mashetani Tz. Kumbe kweli zipo
    Huyo atapata waumini wengi sana maana shetani ana wafuasi lukuki.

     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    May 1, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,043
    Likes Received: 15,968
    Trophy Points: 280
    Heri yetu sisi ambao tunaweza kuishi maisha bila hao ma "house girls"
     
  7. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #7
    May 1, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Hata mimi sijawahi elewa kazi ya housegirl, niseme tu ukweli
    Labda hapo baadae nitakapo kua na kazi, familia na mengine
    I think ni suala la organization na role distribution ndani tuu.
     
  8. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #8
    May 1, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,570
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    ni yule nabii tito wa pale posta ama?
     
  9. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #9
    May 1, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,043
    Likes Received: 15,968
    Trophy Points: 280
    Yote anayofanya "housegirl" nayafanya mimi mwenyewe.

    Kama shida ni mtu wa kuangalia mtoto, well, nampeleka daycare/preschool.

    Sasa unakuta wengine hata hawana watoto lakini wana "housegirl". Really?

    Sijawahi kuajiri "housegirl" na sitakuja kuajiri "housegirl".
     
  10. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #10
    May 1, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    huyu jamaa mie aliniacha hoi, anapita kwenye maeneo ya baa na hoteli akikuta man yuko na girl halaf ana bia anakunywa naanza kuongea nae thena anakitangazia hicho anachkiita kitab chake anakiuza buku,
     
  11. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #11
    May 1, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mi nilikutana nae maeneo ya sinza
     
  12. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #12
    May 1, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mwenzio nilipokuwa nakisoma hicho kujitab chake pia nilichoka, hutaamin kina picha ya mkewe na housegirl wake ambaye mke wake alimuachia atembee nae
     
  13. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #13
    May 1, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mie naona ni uvivu na kujiendekeza! Kuna wengine wana watoto I can
    understand, ila uko wewe na mumeo tu ama wewe peke yako eti house
    gal. kwa raha justification ipi?
     
  14. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #14
    May 1, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    sina uhakika mie nilikumbana nae maeneo ya shekilango sehemu inaitwa uwanjan
     
  15. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #15
    May 1, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    anadai kuwa ingawa housegirl ni mke wa halali, houseby haruhusiwi kuwa mama mwenye nyumba ni dhambi
     
  16. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #16
    May 1, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    hmm hapana aisee huyo sasa sijui anajitahidi kufundisha nini watu.kama ye mkewe alimuacha aichape haucgel yake ndo anataka wote wawe hivyo>??matatizo yake na ndoa yake asitake kuambukiza na wenzie.
     
  17. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #17
    May 1, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,146
    Likes Received: 5,689
    Trophy Points: 280
    Ni mjasiriamali huyu anamake mipessa
     
  18. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #18
    May 1, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    anadai kuwa wanawake tuwe na huruma na wenzetu coz tupo wengi na wanaume ni wachache so inabd tusheeee, hahahaaaa
     
  19. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #19
    May 1, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    anatumia mistar ya bible ndg yangu, hasa agano la kale, ametumia story ya sara na abraham
     
  20. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #20
    May 1, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ndio maana ake mkuu,
     
Loading...