Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Housegirl katembea na mwanangu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Elli, Jul 20, 2010.

  1. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #1
    Jul 20, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,723
    Likes Received: 4,463
    Trophy Points: 280
    Jamani, nimepigiwa simu na waifu sasa hivi toka home, kuwa mtego tulioweka umenasa, HG wetu anakafundisha "matusi" ketu. Kameshamueleza mamaake kila kitu, mtoto mwenyewe ana umri wa miaka sita tu, si ataniulia mwanangu huyu jamani, akina mama na baba wenzangu, kuweni makini makini na maHG wenu.

    Ntawapa feedback baada ya kupokea ushauri toka kwenu kuwa nimfanyeje sasa.
     
  2. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    Haya mambo mbona tumeshayazungumza sana?
    Hawa wasichana wa kazi ni wabaya sana...mimi naona huruma sana watoto wetu tunavyowaacha na hawa watu!
    Lakini kuna njia gani mbadala?
     
  3. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #3
    Jul 20, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ako katoto kako ni kakiume?
    mh pole
    mwondoeni araka uyo haus gal
    tena wima
    asije akamletea gono mwanetu
     
  4. bht

    bht JF-Expert Member

    #4
    Jul 20, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Elli bora hata wewe umepata nguvu na akili ya kuuliza ufanyeje....

    rafiki yangu mwezi ulopita alipat amkasa kama huo, aliona live H/G akifanya matusi na mwanae wa miaka 6 wa kiume!!!
    baba wa mtoto alichangayanyikiwa na alikuwa anaishia bar tu kunywa. yalikuwa mateso kwa familia kwa kweli, hakutaka hta kumwona mwanae na yule house girl alitoroka. They needed counselling wao kwanza ili pia waweze kumsaidia mtoto. Fortunately we were hooked up kwa mshauri mmoja ambaye nadhani amekuwa wa msaada kwao.

    sasa sijui solution ni nn kwa kweli, baby sitters sasa hivi ni tishio kabisa aisee!!
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Jul 20, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,059
    Likes Received: 5,244
    Trophy Points: 280
    he huyo ni mchawi laivu.
    hebu mrudishe porini kwao mara moja.
     
  6. bht

    bht JF-Expert Member

    #6
    Jul 20, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    amrudishe tu porini kwao hivi hv, aaaaaaaaaaaaaah wapi mi lazima nimtie disiplini aisee....legally or illegally!!!
     
  7. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #7
    Jul 20, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Mpeleke kituo cha police kilichokaribu na mfungulie jarada : molestation of the minor

    Haraka sana : That house-girl belongs to Segerea and not anywhere near the children
     
  8. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #8
    Jul 20, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Legally : Ampeleke Police. Ukimpeleke kwao ataendelea "kuua watoto"
     
  9. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #9
    Jul 20, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    jamani jamani .................hawa wafanyakazi wa kulala nyumbani hebu tuachane nao kwa kweli!

    asipokuwa ni wa kulala nyumbani, akishikwa na ashki zake atamalizia kwa wakubwa wenziwe na labda inaweza kupunguza hizi kesi za abuse. zimezidi mnooo

    maofisi yanahitaji kuweka day cares jamani aggrrr ............na majumbani na tuajiri ndugu zetu wa damu labda wanaweza kuwa na ahuweni kidogo.

    hili lako sijui hata nikupe ushauri gani.........................ila mtoto bora mtafutieni mshauri azungumze nae
     
  10. bht

    bht JF-Expert Member

    #10
    Jul 20, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    na kweli ni muuaji huyu!!! illegally ningemtenda jeuri aisee mapaka hilo chimbo lake liwe useless, lakini kuliko kumuacha bure tu hivi, nampeleka kituoni tuanze mchakato wa jalada
     
  11. bht

    bht JF-Expert Member

    #11
    Jul 20, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    G ndugu???? naye atakufanya uishie ICU kama yale ya wifi mtu!!!!

    hahaaa mama yangu mdogo yy alipata mama mtu mzima, siku ya siku akakuta anamnyonyeshea mapacha wake lol!!! she was about to collapse.

    Hii maneno ni ngumu sana bana....
     
  12. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #12
    Jul 20, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,723
    Likes Received: 4,463
    Trophy Points: 280
    Ni kweli na Waifu ndo kawasha moto tayari huko home, nakubali kuwa nilifanya kosa kwani mwanzoni sikumwamini Waifu, nilimwona kama vile anamsoingizia lakini kila siku mtoto anazidi kuwa karibu na huyu binti ( Limama jitu zima)kuogeshwa aogeshwe nae, wale wote, dukanoi wote, kulala wote, kila kitu wote.... Kweli yamenikuta, naenda kumuondoa kwa amani tu, sina haja ya kumfanya lolote....
     
  13. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #13
    Jul 20, 2010
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    hako katoto kakifikisha miaka kumi katakuwa shababu kweli kweli si kashaanza kujua utamu mapema
     
  14. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #14
    Jul 20, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,723
    Likes Received: 4,463
    Trophy Points: 280
    Nashaishika kumpeleka polisi, ngoja nimsikilize waifu kwanza amefikia wapi, si ndio kaniletea kesi...
     
  15. bht

    bht JF-Expert Member

    #15
    Jul 20, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    what do you mean kumuonda kwa amani??????????? yaani you will jus let her go hivo tuuu????
    afu na nyie kumbe mliona dalili kabisa za mambo ya kishenzi, tena wewe ukapuuzia, kwa nn lakini?? haya ni maisha ya mtoto wenu jamani.........anything to do with life dont take it lightly jamani. ona sasa
     
  16. bht

    bht JF-Expert Member

    #16
    Jul 20, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    wewe bana, ngoja nifunge hili bakuli langu..............eti umsikilize waifu si ndo kakuletea kesi.........wtf????
     
  17. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #17
    Jul 20, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0

    maofisi yafungue day care or else kazi zitatushinda akina mama

    ila hawa housegirls kama hawajafunzwa adabu wataendelea hivi hivi hawa...............(bila ya shaka na sisi waajiri tunatakiwa tuwe tunawapa haki zao zote)
     
  18. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #18
    Jul 20, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Elli wewe ndo mwanamme ............hebu kaamue kitu cha maana

    mpeleke polisi...........apate kuingia adabu
     
  19. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #19
    Jul 20, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,723
    Likes Received: 4,463
    Trophy Points: 280
    Mpwa BHT nimekulewa, naogopa kufanya mambo kwa hasira, nimeuimia sana, sina kawaida ya kuongea mambo yangu publicly hivyo ujue yamenikuta, sio kuwa nilipuuzia ila nilitaka niwe na a point to start with, nimeshapata... unajua aliletwa na Ma'mkwe. Kuna mazingira magumu yaliyokuwa yananiface, na ndo imeingia SMS kali asa ivi hapa toka kwa waifu, anataka ajue msimamo wangu, nimemwambia atangulie kwa mjumbe, Mpwa, sio kuwa napuuzia ushauri wenu, asanteni by the way!
     
  20. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #20
    Jul 20, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,712
    Trophy Points: 280
    We ungekuwa mtu wa HR waajiriwa wangepata habari yao!
     
Loading...