Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Housegirl akizoea kumpikia mumeo akiomba apikwe utakasirika??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Nov 1, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,516
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    HILI NI KWA WANANDOA NAJUA KUNA WENGI WANA MATATIZO LAKINI KUNA GAP WANAWAKE AMA WAMAMA MNAZIACHIA KWENYE NDOA ZENU ..ZIPO SABABU NYINGIZA KUUMIZANA KWENYE NDO LAKINI KUNA HIZI HABARI ZA KUMWACHIA HOUSEGIRL ANAMPIKIA MUMEO ANAMTENGEA SAA TANO YA USIKU MWISHO WA SIKU AKIOMBA ATENGEWE NA YEYE USIKASIRIKE KABISA

    IFIKE WAKATI UJUE WANAUME WENGI WANAPENDA KUBEMBELELEZWA KUPENDWA ...HATA KAMA MCHELE AMENUNUA MUME MWENZIE HAKI YAKE KUMPIKIA MPE JAMANI..AIJALISHI AJATOA CHAKULA NYUMBAN BASII NA KUTENGEWA ATENGEWE NA DADA WA NYUMBANI

    SIPENDI KUSEMA MBAYA ILA MUWE MAKINI SANA KUNA FAMILIA AMBAZO HOUSEGIRL ANAFANYA KILA KITU NA UKIMWACCHA MUMEO NYUMBAN NA DADA WA NYUMBAN HATA AMANI HUNA KILA MARA UNAPIGA SIMU USHATOKA YA NINI YOOOTE KWA NINI USITAFUTE SOLN YA HAYO MATATIZO????

    HOUSEGIRL ANA FUA NGUO
    ANA MPIKIA MUMEO
    ANAMTENGEA CHAKULA
    ANAMPASIA NGUO
    ANAMPPIGIA BRUSH VYATU MUMEO
    WEWE BADO UKO NDANI UNASEMA UMEOLEWA???HAPANA JAMANI LAWAMA ZINGINE TUACHE KUMSINGIZIA SHETANI EMBU KAMA UNAWEZA KUFANYA BAASHI JITAHDI BASI NA Mungu akubairiki kwa kupunguza talaka za ndoa mahakamani
     
  2. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    msg sent.
     
  3. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    HALOOOOOOOOOOOOO! Pdiddy leo umekuja kufunda mwari sijui harusi ya nani imekaribia....
     
  4. Timtim

    Timtim JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2011
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 574
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Sema yote
     
  5. T

    Tata JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2011
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,236
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    Subiri wanaharakati waje hapa utapata tu majibu ya kutosha.
     
  6. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #6
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    &delivered.
     
  7. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #7
    Nov 1, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    jaman mbona mwapenda kututesa watoto wa wenzenu halafu viwango vikishuka mnatutafutia dogodogo
     
  8. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #8
    Nov 1, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mh haya pdidy
     
  9. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #9
    Nov 1, 2011
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Halafu mwenyewe si anawajua!! Niliwaona kule kwenye ile thread ya ilikuwaje siku ya kwanza kum-cheat mpenzio walivyokuja juu. Unajua wakati mwingine wanaume wanaonekana wakorofi kumbe sisi wawazi.

    Tuna cheat lakini na wake za watu, lakini wenyewe wakija humu ugomvi wake balaa. Sasa hili la House Galz mimi nina ushahidi nalo kwa familia moja kufa kwa UKIMWI kwa sababu wote kuanzia baba hadi watoto wake watatu walikuwa wanagonga House Gal kama hawana akili nzuri kwa siri kila mtu kwa wakati wake.Mama mwenye nyumba anaishi Songea baba yuko Mbinga na watoto wake.

    wanaume wengi sana wanalamba hawa ma- Huose Gal isipokuwa wanajikausha, na kisa hasa kinakuwa hawa wasichana kwa kweli huwa wanaonyesha utu sana kuliko wake wenyewe wenye nyumba. Akitumwa anakwenda bila kinyongo, mzee akiumwa anaonyesha huruma ya kweli wakati huo mama yuko bize kupaka rangi kucha!!
     
  10. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #10
    Nov 2, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kwangu hagusi kitu yoyote ya mume wangu kila kitu nitafanya mm yy atafanya vingine vyote akipenda ila sio kugusa chochote kinakomhusu mume wangu..............MANA NITAUA YANI NITAUAAAAAAA KABISAAAAAAAAAA BILA HESITATION YOYOTE ILE
     
  11. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #11
    Nov 2, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Dah.....!!! Huyo ndo AMINATA9, mwingine photocopy!!
     
  12. v

    valid statement JF-Expert Member

    #12
    Nov 2, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    mbona wanaume wengi tu wanawakamuaga hawa ma beki3 sana tu. Ndo mana kigezo cha wife wengi kuchagua beki3 ni lazima awe polygon(ambaye hana mvuto), ili waume zao wasijepiga mzigo.
     
  13. v

    valid statement JF-Expert Member

    #13
    Nov 2, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    nyie si ndo mnavosemaga nje.
    Ila mkiwa ndani ya ndoa tayari, unampa beki3 boxa za mmeo afue! Tena unakusanya za wiki nzima ndo unampa. Na kuwazoesha mabeki3 kuingia MBR yenu kama jikoni.
     
  14. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #14
    Nov 2, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,298
    Likes Received: 3,077
    Trophy Points: 280
    pdidy,
    kumbuka kuna wanaume ambao wake zao wanayafanya yote hayo na bado wanatembea na hgs.

    halafu unajua how romantic it is unapompikia mkeo? akirudi home anakuwa suprised mumewe kampikia?
    ila mijanaume ya kiafrica itakwambia huyo mwanaume atakua katawaliwa na mkewe.

    kikubwa ni tabia ya mwanaume husika, tabiua ya housegirl, na mke kufanya hayo "majukumu" yake ipasavyo, kuwe na limit ya kazi za hg, zote za chumbani mke ahusike moja kwa moja, na nyie wanaume mara moja moja wapikieni wake zenu huwa wanaenjoy sana na kunogesha mahaba

     
  15. kashengo

    kashengo JF-Expert Member

    #15
    Nov 2, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 2,517
    Likes Received: 313
    Trophy Points: 180
    Wanawake wa dot.com wavivu anamwachia beki 3 mchakato wote hadi mpelekee baba yako maji bafuni eeh..mama yuko kwenye tamthilia na akitoka hapo anakula kilichoandaliwa na mumewe na kwenda kulala...yani kitchen part hazisaidii kabisa kama binti akulelewa malezi ya kufanya kaazi
     
  16. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #16
    Nov 2, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    kitchen party jamani kinamama mmpooo!!
     
  17. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #17
    Nov 2, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,411
    Likes Received: 916
    Trophy Points: 280
    Safi sanaa Mkuuu nimeipenda hii.
     
  18. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #18
    Nov 2, 2011
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kaka pole kwa yaliyokupata. Sasa siku nyingine usilalamike sana wewe yule house girl mshukuru tu vizuri harafu yeye mama muombee kausingiuzi kazito kidogo. Maana wengine tunapenda kamtindo ka house girl kuniandalia chakula usiku tena nachelewa makusudi ili aniandalie msosi kumbe wewe hutaki bwana.
     
  19. Nkosi

    Nkosi Member

    #19
    Nov 2, 2011
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Malaya nawaona mnapeana mbinu•bibilia inasema aziniye na mwanamke hana akili kabisa so wanaume wengi hawana akili kabisa
     
  20. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #20
    Nov 2, 2011
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kaka ebu define Malaya, harafu jipime wewe uko wapi?
     
Loading...