Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

houseboys/shambaboys wanatuharibia watoto wetu wa-kiume

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by BAGAH, Jan 19, 2012.

  1. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #1
    Jan 19, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ...zipo nyumba mbili za watu wenye hela hapa jirani na ninapokaa...na watoto wakishua wanaishi humo, lakini wanagawa "fuko la mbolea", na wakongwe wa hili eneo wanadai ni shambaboy alimuanzishia mchezo....(kwa sasa wako form two shule moja maarufu ya wakubwa hapa daslamu)
    hii ni mbaya maana dogo watashindwa kuacha, na sasa km ni BANK imekuwa na matawi..sio ishu ya shambaboy tu, na wadau wengine mtaani wanatupia maana watoto wamezoea!!!
    tuwe makini na hawa watu wajameni , kama wakibanwa saana basi aombe chezo kwa housegirl!!
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jan 19, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hayo yote ni matokeo ya wazazi kutokua na mahusiano na watoto wao. Kuna mada ilianzishwa kuhusu watu wanaoharibu watoto MMU. . ukitaka itafute.

    Alafu 'mfanyakazi wa kiume, kaka wa kazi' ni bora kuliko majina uliyotumia.
     
  3. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #3
    Jan 19, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    umetafsiri tu hapo mama....hakuna jipya!!!
     
  4. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #4
    Jan 19, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,405
    Likes Received: 914
    Trophy Points: 280
    Hii ni hatari sana kwa vijana wetu.
     
  5. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #5
    Jan 19, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,892
    Likes Received: 1,332
    Trophy Points: 280
    unakuta imetolewa shamba huko na kichupa kimejaa,.ukimbaini unamkata govi lake..afu unamuitia mwizi.
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Jan 19, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwani nilisema kua nimevumbua majina mapya?

    Kwasababu tu mtu anaweza akamuita msichana demu na akamaanisha msichana haina maana hilo neno demu ni zuri.
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Jan 19, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Nikisikia haya mambo napata presha kabisa.
     
  8. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #8
    Jan 19, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    We need to come up with a system ya kulea watoto wenyewe au kuwaweka katika vituo vya malezi pale sisi tunapokuwa hatupo nyumbani kama tukienda kazini

    Watoto wa kiume/kike wanakuwa abused sexually majumbani humu, tuwe makini sana
     
  9. ruaaika

    ruaaika Member

    #9
    Jan 19, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na si hao tu, nmeshawahi sikia mahijiano kadhaa ya mashoga, wengi wanakiri kuanzishiwa hiyo tabia na ndugu zao wa karibu walioishi nao utotoni, hasa wajomba, baba wadogo, nk. pia kosa kubwa ni kuruhusu watoto kulala na watu wazima chumba kimoja!
     
  10. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #10
    Jan 19, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    http://www.jamiiforums.com/mahusiano-mapenzi-urafiki/208666-tuwe-makini-mafataki-pedofiles-wengi-tunao-majumbani-mwetu.html

    Yani uliyosema ndio yaliyomo kwenye hiyo thread. . .
     
  11. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #11
    Jan 19, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    hii hata mm nina ushahidi wa kutosha ruaaika...hujakosea hata kidogo!!utakuta kijeba kimeshabalehe umri umesonga,hajaoa ana kama 27-30+ analala na dogo ambaye ni teenager, ni rahisi kumshawishi na kuibadil sexual orientation ya dogo totally...
     
Loading...