Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Houseboy

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Desidii, Jan 9, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #1
    Jan 9, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    JF habari zenu!!

    Mwenzenu nina tatizo kubwa sana ambalo tangu nizaliwe sijawahi kukutana nalo.

    Nina houseboy hapa home!! Jana wakati tuko shambani kanitongoza/kanitamkia ananizimia na anaweza kunipa raha mno!!

    Nimechanganyikiwa sijwamwambia Husband. Najifikiria nimtafutie visa ili aondoke ama nifanyaje maana nikisema aondoke bila sababu husband atauliza sababu nini nini na nitapata kigugumizi.

    Nisaidieni tafadhali
     
  2. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #2
    Jan 9, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kama unataka test malavi ya houseboy mkubarie tu mbona Wababa wanawatakaga mahouse girl?
     
  3. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #3
    Jan 9, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Hujafanya kosa.... kwanini uogope wewe mfukuze Husband akiuliza unasema alikuwa hafai.. simple
     
  4. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #4
    Jan 9, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Pole sana Desidii,

    Naona hayo ni makubwa! Hata hivyo kuna mambo mengi ya kujiuliza. Je, uliwahi umekuwa karibu naye sana kiasi cha kuona kama huna noma? Umemzoea kiasi hicho hadi hakuogopi na kukuheshimu kama boss wake?

    Na baada ya kukueleza hayo mambo yake ulimjibu nini?

    Nitarudi baadaye nikishapa glucose ya kutosha. Leo naona babu anapatwa na kizungu zungu!
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Jan 9, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kitendo cha kujipa nafasi tu na kukalia jambo hilo bila kulifanyia kazi ni kwamba una hisia nae...!..
    You have the world of chance to enjoy with him, lakini jua ukigundulika ni kwa mama na baba yako ukiwa na dental formula ya tofauti na ya sasa!
     
  6. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #6
    Jan 9, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mazoea naye sina kwa sana kivile lakini alikuwa akinieleza issue za mkewe kuwa na wanaume nje anataka amuache sasa katika kumshauri ndo akaingiza hiyo mada
     
  7. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #7
    Jan 9, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Yaani mie hata mpango nae sina mume wangu mbona yuko poa sana na tunapendana mno siwezi kumtenda kwa ajili ya houseboy
     
  8. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #8
    Jan 9, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwa hiyo hapa unaanisha jino kwa jino sio???
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    Jan 9, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,625
    Likes Received: 2,811
    Trophy Points: 280
    Ha kumbe ana mke!! mweleze mumeo.
     
  10. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #10
    Jan 9, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    mh! Kwn hapo ttzo nn jaman? Au mm ndo cjaelewa, umestaajab kw vle ni h'boy au? Ina mana hujawah tongozw tka uolewe? Mbna hao wngne hu2uliz? H'boy pia ni bnadam km huyo mumeo soacha dharau
     
  11. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #11
    Jan 9, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Amekuona kuwa unakaa kihasarahasara fulani mbele yake...
    Kijana kama huyo hawezi kujianzia from nowhere akusemeshe neno kama hilo...
    Aidha anajua unapendelea sana mambo ya ngono au kuangalia porno openly na huenda story zako muda wote zinaelekeana kunako maeneo!
     
  12. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #12
    Jan 9, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    STUKA! hapo red hilo ni tego tu ambalo wanaume wengi tunalitumia, tunajua nyinyi wadada mnapenda stori za namna hiyo na mnapataga huruma mkihadisiwa. ndo maana mnapenda mamichezo ya kihindi na matamsilia ya isidingo. ripoti hiyo hauziboy haraka sana kabla haijakubaka.
     
  13. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #13
    Jan 9, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Sio dharau ila nimeshangazwa na ujasiri wake lakini wewe Sweetlady mbona unakuwa mkali leo jumapili?? Pole kama nimekuudhi kumtaja houseboy!!!!
     
  14. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #14
    Jan 9, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Hayo ndiyo mazoea niliyoyasema. Kama hukuwa na maana nyingine zaidi ya kusikiliza shida zake basi ulitakiwa kumtolea uvivu dakika ile tu alipokueleza. Kitendo cha kusubiri hadi sasa hujachukua hatua kitamfanya hata mumeo akune kichwa. Hata hivyo huna jinsi..kama umekereka chukua hatua za kumweleza mumeo na kumfukuza kazi huyo jamaa mara moja. Ila uwe mwanalifu kwani anaweza kusema kuwa wewe ndo unamtaka.

    Una ka tatizo kadogo hapo ila unatakiwa kuchukua hatua haraka sana. Delays ni green light kwa houseboy!
     
  15. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #15
    Jan 9, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    nimekugongea BIG THANKS!!
     
  16. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #16
    Jan 9, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Sijawahi ongea nae kuhusu ngono hata siku moja na wala time nae sina kivile nikitoka usiku nikirudi usiku zaidi ya kuuliza kuku, ng'ombe, mbuzi wanaendelaje sina kingine
     
  17. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #17
    Jan 9, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    Umeongea kweli tupu. Thanks
     
  18. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #18
    Jan 9, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    sio kwel. Kuna k2 umemfanyia akaona huna heshima so kaamua kumalzia kwa kuktongoza. Mpe 2 yaishe.
     
  19. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #19
    Jan 9, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,230
    Trophy Points: 280
    nikikukamata wewe.......
     
  20. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #20
    Jan 9, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,971
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Sasa nimeelewa kitu kimoja. Mwanamme akikuanzia issue ya mke mwisho anakugeuzia kibao.

    Yaliwahi kunifika kama hayo unayoeleza ila huyo jamaa alikuwa msomi na kazi yake nzuri.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...