Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

house girl wangu anakunywa viroba

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by jane_000, Feb 28, 2012.

  1. j

    jane_000 JF-Expert Member

    #1
    Feb 28, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wana jf natuma wote wazima na house girl wangu anafanya kazi vizuri lakini Tatizo lake anakunywa viroba jee nimrudishe kwao au niendele kuishi nae ?
     
  2. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #2
    Feb 28, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Uwe unamnunulia kabisa.
     
  3. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #3
    Feb 28, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Akinywa viroba we inakukera nini kwani mpaka umfukuze especially kama anafanya kazi vizuri?
     
  4. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #4
    Feb 28, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,264
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    Hayo ndo madhara ya kuchukua ma house girl wa manzese wengi wameanzia u bar made.Kuna mikoa ina product nzuri ya watu aina hiyo kazi ni kwako ngoja amvalie bikin mmeo aseme viroba vilimzingua so kama una mtoto huyo sio mlez mzuri.
     
  5. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #5
    Feb 28, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Wewe nae unanikera, wamjibu kimaukweli hivyo wakati mwenzio anatania, hana cha house girl wala nini huyu, au umemsahau na post zake!
     
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    Feb 28, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Anakula ugali wa shkamoo afu anadhani ku-maintai house staff ni mchezo eeh?

    Jane zero-zero-zero, mshauri mumeo anywe castle lite ili hgeli asidoee. Afu umnunulie zile pakti za power zinazimisha haraka.
     
  7. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #7
    Feb 28, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    isije ikawa ni wewe mwenyewe mnywa viroba
     
  8. Analogia Malenga

    Analogia Malenga JF-Expert Member

    #8
    Feb 28, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,081
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    ukweli ni huu kila m2 lazma awe na mda wa kufurah,sasa kama m2 anamfuku house girl wake kisa viroba bila shaka anataka mfanyakaz wake asiwe na starehe.kama chake cha halal muache aki2mie ilimrad hakeri m2 anapopata mambo yake
     
  9. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #9
    Feb 28, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Wengi wanywao vikabali (viroba) huchangiwa sana na uhaba wa kipato .
    Kwani unamlipa sh ngp per monthly ?
    Kama unamlipa below laki 1 kwa mwezi ni haki yake anywe pombe hiyo.
    Mi wa kwngu namlipa laki mbili per moon , so anakula Maji ya Tanzania Brewries na juzijuzi kaniomba loan anataka anunue Ka'Bajaji kake.
    Nafikiria kumsaidia , nawe jitahidi kum'boreshea uone kama atakunywa za kwenye mifuko.
     
  10. j

    jane_000 JF-Expert Member

    #10
    Feb 28, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    namlipa 70000 Tatizo na watoto wadogo
     
  11. j

    jane_000 JF-Expert Member

    #11
    Feb 28, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Na watoto Nyumba kwangu
     
  12. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #12
    Feb 28, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    wifi umeshindaje leo?
     
  13. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #13
    Feb 28, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    hivi huyu jane ndo ww eeh??
    kwenye mada...ukweli umekiri kua kazi anapiga hata kama amekata vifuko vyake...
    kitu pekee cha kumrudisha mfanyakazi kwao ni endapo ana mambo ambayo yanaondoa ufanisi wa kile kilichomleta.....
    pia iyo nyumba inaelekea wote ni walevi aise!
     
  14. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #14
    Feb 28, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    wapi wewe unajipaishia bure unaweza kuta unampa chini 30,000. Tunaolipa hizo hela hatuongeagi.
     
  15. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #15
    Feb 28, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    I see .
     
  16. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #16
    Feb 28, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    mpe uhuru wake kama anafanya kazi yake vizuri
     
  17. Bondpost

    Bondpost JF-Expert Member

    #17
    Feb 28, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 1,680
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Kama unaona viroba ni bei ghali, we fanya mpango umletee dumu la 'ze gongo'. Watu HG anameza chupa ya John Walker Green label na hawalalamiki, kama kazi anapiga shida nini!
     
  18. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #18
    Feb 28, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    hehehe SL mzima wewe?
     
  19. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #19
    Feb 28, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mh. Hivi unajua create 1 ya Bia sasa hivi inauzwa abt Tsh 30,000 so far unamaanisha mshahara wa msaidizi wa nyumba ufanane na create 1 ya bia? Hembu mtake razi beki wangu
     
  20. j

    jane_000 JF-Expert Member

    #20
    Feb 28, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    anatumia hela yake
     
Loading...