Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

House girl naye mwanamke

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by NATA, Jul 5, 2011.

  1. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #1
    Jul 5, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ukicheza ataruka na mumeo
    So......!
     
  2. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #2
    Jul 5, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mhesim sana huyu mtu
     
  3. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #3
    Jul 5, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Thats not a defence. Mwanaume mwenyewe kama ni kicheche, kicheche tu hata ufanyeje! Mwanaume mwenye busara na anaejiheshimu hawezi fanya upuuzi huu ni bora akuache tu ili waoane kabisa.
     
  4. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #4
    Jul 5, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mh mbona imekaa kimitego hii thread?
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    Jul 5, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,355
    Likes Received: 3,170
    Trophy Points: 280
    mwanaume mzinzi mzinzi tu, na kama hg yupo kwenye kutafuta inakua shughuli!! ingawa kuna baadhi wanatabia nzuri na adabu sasa akili kichwani mwako unaishi nae vipi, pia mipaka yake ikoje. ni muhimu kumchunguza tabia ila kama mumeo mzinzi usiweke hg atamsololea tu
     
  6. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #6
    Jul 5, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mkuu kuna wanwake wanawadharau sana hawa watu
    Lakini hawa pia ni binadam na ni wanawake kama wao na pia wengine wameweza hata kuwalipizia kwa kuwachukulia waume zao.
     
  7. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #7
    Jul 5, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,549
    Likes Received: 912
    Trophy Points: 280
    Kazi hizi zote afanye halafu asipewe zawadi ya ushindi kwa nini,...kufua,kupika,kuosha vyombo,kutenga chakula,kupasi nguo,kuogesha watoto,kudeki,kubrsh viatu, ...and so forth and so on..........cha kufanya kama hampendi achukue nafasi ni mjitahidi kufanya majukumu yenu ya msingi kama wake
     
  8. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #8
    Jul 5, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,657
    Likes Received: 3,968
    Trophy Points: 280
    So wat!!!! hata dada yako mwanamke pia...kwaiyo uendeleze libeneke kwa kila mwanamke tu!
    s.... taipu!!!
     
  9. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #9
    Jul 5, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    House girl si dada yako!
     
  10. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #10
    Jul 5, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Wazee wa Infiiii.............utawajua tu unatetea nini sasa hapo kwamba???
    Kwanini useme aruke na Mumeo??
    Hakuna wanaume nje wanaomtaka??
    Yeye ni mwanamke kama mwanamke mwingine yoyote
    Ana uhuru wa kupendwa na sio lazima achukue Mume wa mtu!!!!!!!
     
  11. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #11
    Jul 5, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    But ni sawa na mwanao
     
  12. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #12
    Jul 5, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Thats not a defence. Mwanaume mwenyewe kama ni kicheche, kicheche tu hata ufanyeje! Mwanaume mwenye busara na anaejiheshimu hawezi fanya upuuzi huu ni bora akuache tu ili waone kabisa.
     
  13. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #13
    Jul 5, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135


    Akutane nao wapi na yeye hatoki na mwanaume anayekutana naye ni huyo mumeo
     
  14. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #14
    Jul 5, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    But si mwano!
     
  15. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #15
    Jul 5, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Acha umbea wewe hatoki ndani kawa utumbo yeye??
    Alah acha kutetea uhuni tu..............
    Wanaume woooooooooote hawaoni
    huko anakokwenda madukani, sokoni, shule kuwachukua watoto hakuna wanaume acha zako bana alah
     
  16. LD

    LD JF-Expert Member

    #16
    Jul 5, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Haya, katika mambo kama haya ndio huwa nazishangaa akili za wanaume. Dah jihalalishieni tu, hata mama zenu nan si w
    ni wanawake? Kama point ni UANAWAKE?
     
  17. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #17
    Jul 5, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Aika RUA!
     
  18. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #18
    Jul 5, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,549
    Likes Received: 912
    Trophy Points: 280
    fimbo ya mbali haiui nyoka bana,.....by the way_nafikiri mama mwenye nyumba ndio anachangia kwa kiasi kikubwa mzee afanye hivyo,hasa pale anapomwachia kila kitu afanye msichana wa kazi,.....unasema alah aache nini
     
  19. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #19
    Jul 5, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,150
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    hiyo ni kutafuta sababu ya kuhalalisha ufirauni...
     
  20. nnunu

    nnunu JF-Expert Member

    #20
    Jul 5, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 656
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Yaani wewe unataka kuhalalisha ufuska na hsegal ?,
    na mkeo akijihalalisha na hseboy je itakupendeza machoni pako?,
    acha kuhalalisha haramu iwe halali wewe,
    hsegal kwa mwanaume(boss) wake ni haramu,
    vivyo hivyo hseboy kwa mwanamke (boss) ni haramu.

    Ukitaka kufanya ufuska fanya nje ya nyumba yako,
    ukiendekeza kufanya ufuska ndani ya nyumba yako ipo siku,
    utafanya ufuska na watoto/dada/mama zako kwa kisingizio cha eti ni ''mwanamke'''

    hsegal/hseboy atapata mpenzi ya nje ya nyumba anayofanyia kazi, lakin siyo ndani,
    ni haramu,dhambi,kosa,shubiri ndani ya hiyo nyumba na jamii nzima.
     
Loading...