Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

HOUSE GIRL - MWIZI & MCHAWI ; True story!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Lokissa, Sep 10, 2012.

  1. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #1
    Sep 10, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    ilikuwa tarehe 21.08.2012 nlipotoka job, wife alinipa taarifa kuwa mdogo wangu wa
    kike (mwenye salon ya kike kimanga) alimpigia simu kuwa amepata msichana
    na atakuja nae home jioni akifunga saluni.

    Ikabidi nimpigie simu mdogo wangu ili anipe full information.

    Mdogo wangu akanimbia majira ya jioni uyo msichana alifika Saluni kwake
    akidai anatafuta kazi za ndani. Uyo msichana akasema yeye alikuwa
    anfanya kazi morogoro but ametoroka kwani alikuwa anateswa na mama
    mwenye nyumba.uyo msichana akizidi kuongeza kuwa yeye hana mawasiliano
    ya ndugu yeyote ila baba yake anishi mwanza but hanjui mama yake. Basi
    mdogo wangu akamuonea huruma akamkaribisha saluni ilia je nae home jioni
    na nifanye nae mahojiano ya kina.

    Jana majira ya saa 3 usiku baada ya wao kurejea home na kula chakula
    ikabidi nianze kumhoji yule binti.

    Akanitajia jina lake na umri wake 15yrs, na nia yake ni kufanya kazi za
    ndani na akipata pesa ataenda kwao kusalimia then angerudi tena
    kuendelea na kazi yake.

    Ni binti mdogo na nilitamani kumsaidia.

    Baada ya kupata maelezo kutoka kwake; nilimuambia kwa sababu hatumfahamu
    ni lazima tukatoe report kwa balozi/mjumbe kabla hajaenda kulala na
    alikubali.

    Nikaenda kwa mjumbe akawa ameshalala; ikabidi nimwambie wife kesho
    asubuhi (yaani leo) wakiamka waende kwa balozi/mjumbe kutoa taarifa na
    kuandikishana.

    Leo asubuhi najiandaa kwenda kazini; kumbe yule binti ametoroka mapema
    asubuhi after mlango na geti kufunguliwa.

    Majirani wakasema walimuona katoka na viatu mkononi wakazani anaenda
    kutupa taka coz alikuwa anafagiafagia nje. Kuangalia vitu sebuleni na
    chumbani kwa kina dada ikaonekana everything is OK.

    Basi nikawmambia mdogo wangu na kijana flani wa jirani wamfuatilie then
    mimi nikaondoka zangu kuelekea job.


    Here comes the story part II.

    Majira ya saa 4 asubuhi nikiwa job nilimpigia simu mdogo wangu
    anitaarifu yaliyojiri:


    Akaniambia yule binti walimuona na akakimbilia nursery school flani
    karibia na barakuda na kwa msaada wa raia wengine walimkamata.

    Walimpiga kidogo na kumsachi. Walimkuta na elfu 90 na alikiri kuwa
    aliziiba ktk wallet ya mdogo wangu.


    Ikabidi mdogo wangu achukue bodaboda wakaenda nae hadi saluni kwake
    kimanga ili akamhoji zaidi.

    Yule binti akasema kuwa alitudanganya hajatokea morogoro but anaishi na
    bibi ake mbagala na ule ndo mchezo wake yeye na bibi yake.

    Akasema kuwa bib ake ni mchawi na huwa anamtumaga kwa nyumba za watu kwa
    mbinu ya kuomba kazi but baadae wanaiba na kuchukua watoto wadogo
    kimazingara.

    Akaongeza kuwa hao watoto wadogo huwa wanawachukua misukule na wengine
    wakiwa wakubwa wanatumwa kama alivyotumwa yeye.

    Yote hayo aliyasema bila woga huku watu wakiwa wamemzunguka pale saluni.

    Akasema kuwa jana alipoingia getini bibi ake alikuja kimazingara but
    ghafla macho yake yalianza kumuwasha na hakuwa na amani. Kuona vile bibi
    ake akaondoka.

    Ilipofika muda wa kulala alienda kuoga but aliporudi chumbani alimkuta
    mdogo wangu anasali ndipo alipigwa na miale ya blue na nyekundu
    akakimbia kurudi sebuleni.

    Aliporudi sebuleni alimkuta wife anachek TV nae wife akashtuka kumuona
    yule binti hana amani.

    Baade yule binti akaenda kulala ndipo wife akachukua maji ya Baraka
    akanyunyiza pale mlangoni na sebuleni kisha akaenda kulala.

    Yule binti akazidi kuelezea kuwa usiku hakulala kwani aliteseka sana na
    kuweweseka na bibi ake alipokuja kimazingara hawakuweza kuchukua watoto
    ikabidi aondoke na kumuacha yule binti kwani alikuwa kaishiwa nguvu.

    Akasema tangu aanze iyo kazi hajawahi kukamatwa na akmeshangaa sisi
    tumeweza kumkamata na kueleza siri zake. Akasema bibi ake alimjia
    kimazingara na akamwambia asirudi kwake kwani ametoa siri.

    Alionesha CHALI alizochanjwa na bibi ake kama kinga na alipokuwa
    anapigwa hakusikia maumivu yoyote.

    Alielezea mambo mengi ambayo mdogo wangu hakuweza kunielezea ktk simu
    kwani nae alikuwa anatetemeka kutoamini yaliyoukuwa yanatokea.
    Walimuachia akaondoka zake.


    I felt so sorry for my twins but I thank GOD wamebaki salama.

    Tuwe makini sana na wasichana wa kazi ndugu zangu; you may share it to
    your relatives and beloved.


    NAWASHIRIKISHA KISA HIKI CHA KWELI
    ila hakijanitokea mimi ni rafiki yangu
    .
    SIKU NJEMA



     
  2. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #2
    Sep 10, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Mhhhh . . . . . . . . . . . . !!
     
  3. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #3
    Sep 10, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Poleni sana Ila muelewe kuwa Mungu amewaangazia mema, neema na ulinzi wake. Mumtumaini
     
  4. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #4
    Sep 10, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    UCHAWI UPO LAKINI HAUTA MDHURU MTU YOYTE KAMA MUNGU HAJATAKA.

    [SIZE=+1]SURA AL-BAQARAH: Verses 102-103[/SIZE]

    And they followed [instead] what the devils had recited during the reign of Solomon. It was not Solomon who disbelieved, but the devils disbelieved, teaching people magic and that which was revealed to the two angels at Babylon, Harut and Marut. But the two angels do not teach anyone unless they say, "We are a trial, so do not disbelieve [by practicing magic]." And [yet] they learn from them that by which they cause separation between a man and his wife. But they do not harm anyone through it except by permission of Allah . And the people learn what harms them and does not benefit them. But the Children of Israel certainly knew that whoever purchased the magic would not have in the Hereafter any share. And wretched is that for which they sold themselves, if they only knew
     
  5. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #5
    Sep 10, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Daaa, ni kisa cha kusisimua sana. Kwa hali ilivyosasa ni vzr sana kuwa makini na watu tusiowajua na hasa hawa mahousegel na wale wanaokuja na gia ya kuwa ni wageni na hawana mwenyeji maeneo ya karibu. Ni kweli wapo baadhi ambao ni waaminifu na unakuta ni watu wenye shida ki-ukweli lakini kwa kuwa dunia imebadilika, ni vyema sana kujiuliza mara mbili mbili unapotakiwa kumsaidia mtu wa aina hii.

    Ktk hili najisikia kuongelea suala la mahousegel na maisha yao majumbani. Kwa kweli tunatakiwa tujue namna ya kuishi na hawa ndg maana hao ndiyo tunaowakabidhi watoto wetu, nyumba zetu, mali zetu, waume zetu (kwa wadada) nk. Wao ndo wapishi wetu wa kila siku na wana uwezo wa kutulisha na kututendea jambo lolote baya saa yeyote. Ni vyema unapochagua housegel uwe makini mno ukizingatia ndiyo anakuwa kama msaidizi mkuu wa nyumba.

    Tumesikia matukio mengi mabaya wanayoyatenda mahousegel kwa akina mama wasioishi nao vzr ikiwepo kumfungia mtoto ndani ya friza, kuna mwingine alimuweka mtoto kwenye sufuria la maji ya moto juu ya jiko na kuliwasha, wengine wanadumbukiza watoto visimani nk nk. Ni vyema kwa wenye familia kuwa makini kwenye uchaguzi wa hawa watu na kuishi na kwa hekima na upendo pia.
     
  6. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #6
    Sep 10, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Fazaa hebu tuwekee na maandiko ya kiswahili wengi tuelewe
    nimeipenda verse yako
    cha msingi ni kuwa na imani na uchaji mda wote
     
  7. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #7
    Sep 10, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Wasichana wa kazi siku hizi sio wa kuokoteza kabisa......inabidi kuwa makini nao sana manake wengi wana nguvu za giza sana......nshakutana na kisa kama hiki lilimtokea rafiki ila yeye hakuibiwa na msichana alikuwa anatokea moshi.....alitoa siri nyingi sana ila yeye alikuwa anafundishwa uchawi na mama yake! Ukihadithiwa unaweza kuzani ni uongo ila kiukweli hivi vitu vipo sana siku hizi!

    Ongezeni kusali sana manake dunia ni kama imegubikwa na giza nene!
     
  8. awp

    awp JF-Expert Member

    #8
    Sep 10, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,717
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    sura al-baqarah ni sura ya ngapi? nithibitishe
     
  9. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #9
    Sep 10, 2012
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Hadithi huwa jioni bana saa hizi bado tupo mihangaikoni
     
  10. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #10
    Sep 10, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    pole yake mkuu, aombesana Mungu aendelee kumlinda....
     
  11. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #11
    Sep 10, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Allah ni mwema kwa wote
    ni bahati kuwa katika nyumba wapo watu wanasali bila hivo ingekuwa hadithi nyingine
     
  12. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #12
    Sep 10, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Hii story nimeisoma wiki iliyopita ililetwa na mtu kama ilivyo........i smell ni Shigongo copy!
     
  13. Tram Almasi

    Tram Almasi JF-Expert Member

    #13
    Sep 10, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 756
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mungu amesaidia duh! haya mambo yamekuwa yakijitokeza sana hapa Dar cha msingi inabidi tuwe waangalifu. sometimes huruma inatuponza.
     
  14. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #14
    Sep 10, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    we pata msg mkuu na wape wengine habari ambao hawajaisoma
     
  15. Blue G

    Blue G JF-Expert Member

    #15
    Sep 10, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 4,691
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Pole sana kwa huyo yaliyemkuta but asante sana kwa kutualert.Hii ndo maana sahihi ya ujamaa.
     
  16. Blue G

    Blue G JF-Expert Member

    #16
    Sep 10, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 4,691
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Not hadithi bro haya mambo yapo na ni vizuri kuwa makini.okay???????
     
  17. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #17
    Sep 10, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Vile hayajakukuta ni haki yako kufikiri kuwa hii ni hadithi!

    Ila kiukweli yapo !
     
  18. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #18
    Sep 10, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    omba Mungu kisa hiki kisikupate tumekiweka ili kuokoa nyumba zetu.
     
  19. s

    sawabho JF-Expert Member

    #19
    Sep 10, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Shigongo's apprentice ??
     
  20. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #20
    Sep 10, 2012
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160

    Mie niliforwadiwa kwenye email kama last two weeks hivi......copy and paste inahusika sana hapa
     
Loading...