Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

House girl malaika

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by jrmlaurence, Dec 14, 2011.

  1. jrmlaurence

    jrmlaurence Member

    #1
    Dec 14, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 80
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Mtoto alikuwa akimwambia mama yake kuwa kila siku amekuwa akimwambia kuwa house girl wao ni malaika anabisha. Mama akamuuliza kwa nini?
    Mtoto akamjibu, kila siku namkuta akipiga kelele akitaka kurudi mbinguni.
    Jana ndio kidogo tu arudi mbinguni; yani isingekuwa baba leo angekuwa kasharudi, Baba allikuwa nyuma yake akijitaidi kumzuia lakini yeye akawa kainama huku akipiga kelele '' Oooohhh my God i'm coming, i'm coming x4. Wee muulizie tu baba atakuambia alivyojitaidi kumzuia mpka akatulia.
     
  2. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #2
    Dec 14, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    duuuh...hapa pananukia mtu kufukuzwa kazi ....
     
  3. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #3
    Dec 14, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Nasign OUT!
     
  4. jrmlaurence

    jrmlaurence Member

    #4
    Dec 14, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 80
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Baba anapumulia machela mana mtoto kamwaga ugali
     
  5. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #5
    Dec 14, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Beki 3 kazini.
     
  6. v

    valid statement JF-Expert Member

    #6
    Dec 14, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    sio hawa watoto wa DOT COM....mana watoto hawa wanajua mambo mpaka unaona aibu.labda huyo kid ni under 4 years.
     
  7. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #7
    Dec 14, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    huyo mama hakudondoka kwa presha?
     
  8. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #8
    Dec 14, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ila wanasaidia sana kutuliza mizuka wakati mama akiwa hajui kazi yake vilivyo
     
  9. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #9
    Dec 14, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    ndo kizazi cha JK
     
  10. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #10
    Dec 14, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,200
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    ...'Wakusoma', kwanini usisome kwa jukwaa husika?!
     
  11. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #11
    Dec 14, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,670
    Likes Received: 1,308
    Trophy Points: 280



    suala sio jukwaa husika kwani hili ni jukwaa la MMU?
     
  12. tobycow

    tobycow Senior Member

    #12
    Dec 14, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wa2 wengine mnaboa we unaingia jukwaa la utani na madaftarili utuoshee au? Sa hiyo mmu yako ni ile ya kubeba emulsion explosive au?
     
  13. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #13
    Dec 14, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,670
    Likes Received: 1,308
    Trophy Points: 280

    Naomba msamaha
     
  14. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #14
    Dec 14, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    mmenikosha raha sana hasa baad ay atukio!
     
  15. M

    Mponjori JF-Expert Member

    #15
    Dec 14, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 2,210
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kweli we chiz,somaa kwanza jukwa linaitwaje,kapimwe akiri wewe!umevamia jukwaa...kwel we wa kusoma.
     
  16. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #16
    Dec 14, 2011
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ha ha haaaaaaaaaaaa haya bana. Watu mmepinda!
     
  17. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #17
    Dec 14, 2011
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Dah! m2 mzima hapo ana kaz.
     
  18. M

    Machamle Member

    #18
    Dec 14, 2011
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    usimwamini h/girl hata siku moja hasa kama ana miaka toka kwao na umemlisha na kumvalishana ukamfundisha hata ku........
     
  19. M

    Machamle Member

    #19
    Dec 14, 2011
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    wewe baba unayetaka kumpeleka /unayempeleka h/girl wako mbinguni ,fikiria kama jama angekuwa na wako wa nyumbani ungefanyaje ?
    mkuki kwa nguruwe kwa binadamu uchungu .
     
  20. W

    Wazzzza Member

    #20
    Dec 14, 2011
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mpaka sasa nahs huyo h/girl kasharudishwa kijijin
     
Loading...