Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

House Girl huyu Noma!!!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by AK-47, Oct 2, 2010.

  1. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #1
    Oct 2, 2010
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Mama mwenye nyumba mmoja alijikutwa akipatwa na kinyaa na kupandwa na hasira baada ya kumhoji mtumishi wake wa nyumbani kuhusiana na kumalizika mara kwa mara kwa vijiti vya kuchokonolea nyama iliyonasa kwenye meno aka Toothpick.


    Mama: Mbona vijiti vinaisha hivi kila siku nanunua huwa mnavifanyia nini ?
    Mtumishi: Sio mimi Mama ni watoto wako ndio wanamaliza.
    Mama: Wanamaliza wao kwani wewe hutumii ?
    Mtumishi:Mama mie nikitumia huwa naviosha na kuvirudishia ila wanao huwa wanavitupa.
     
Loading...