Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

House girl hashikiki,hataki kurudi kwa wazazi wake kaingia mitini

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by figganigga, Oct 29, 2011.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    Ameamua kutoro na elfu22 saa mbili usiku.saa nee ikatolewa taarifa polisi.kesho tukampigia rafiki yake wa kiume kijijini kama ana taarifa nae.yule wa kajijini kasema amepigiwa simu na huyo msichana kaambiwa amkome kapata mchumba mwingine mjini mnyakyusa.kesho yake akaja mvulana analalamika mtoto wenu hataki kutoka kwangu.anasema mimi nlimwambia ntamuoa nikimaliza shule 2014 sasa kwanini mumemfukuza?alilala kwangu.tulivyoenda kumchukua arudishwe kwao tukakuta kashaondoka tena.wazazi wake wanamtaka mtoto wao
     
  2. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    peleken picha yake ITV
     
  3. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    hamna picha yake hata moja.huyu mvulana itabidi ashiriki kumtafuta coz ndo alimfundisha tabia mbaya.
     
  4. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #4
    Oct 29, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    daaa pole sana mkuu hawa watu wanasumbua sana!
     
Loading...