Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

House Girl anahitajika

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Opaque, Jul 17, 2012.

  1. Opaque

    Opaque JF-Expert Member

    #1
    Jul 17, 2012
    Joined: Oct 24, 2008
    Messages: 1,138
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Ninahitaji kumuajiri House Girl wa umri wa kati ya miaka 15 hadi 25, ambaye hana mume wala mtoto, na pia asiwe na mashetani/majini. Kituo cha kazi ni Dar es Salaam, na malipo tutakubaliana na muhusika au mlezi wake. Mbali na mshahara, akifuzu probation period (miezi sita) atapewa simu na pia ataunganishwa katika bima ya afya ya NHIF. Anayemfahamu mwenye simu atumie PM kuwasiliana nami.
     
  2. K

    Kiboko Yenu JF-Expert Member

    #2
    Jul 17, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 312
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    miaka 15 unataka umfanyaje?
     
  3. N

    Neyjerry Member

    #3
    Jul 17, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 82
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 15
    kama ana cm yake tayar haruhusiwi kuja nayo!!?
     
  4. Opaque

    Opaque JF-Expert Member

    #4
    Jul 17, 2012
    Joined: Oct 24, 2008
    Messages: 1,138
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Nataka anifanyie kazi za nyumbani bana! Nipo serious, ninajiheshimu na ninaheshimiwa na wapiga kura wangu, so nahitaji house girl kwa ajili ya kusaidia familia yangu kazi ndogo ndogo
     
  5. Opaque

    Opaque JF-Expert Member

    #5
    Jul 17, 2012
    Joined: Oct 24, 2008
    Messages: 1,138
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hata serikalini ukistahili kupewa nyumba, na kama hutaki kuishi humo, basi utalipwa house allowance. Kama tayari ana simu nitamlipa communication allowance.
     
  6. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #6
    Jul 17, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,434
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    wewe ni mbunge au diwani au nani????????unataka naye akale hela ya wapiga kura wako ?
     
  7. E

    Enny JF-Expert Member

    #7
    Jul 17, 2012
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 930
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Vipi ukipata wa kwenda na kurudi?
     
  8. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #8
    Jul 17, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hapo kwenye alama nyekundu si ungeenda kuwachukua wapiga kura wako
     
  9. Opaque

    Opaque JF-Expert Member

    #9
    Jul 17, 2012
    Joined: Oct 24, 2008
    Messages: 1,138
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Sawa tu, ili mradi anihakikishie kufika kazini kila siku. Atakuwa chini ya uangalizi (probation period) na hapo nitajua kama anaweza kumudu kwenda na kurudi
     
  10. Opaque

    Opaque JF-Expert Member

    #10
    Jul 17, 2012
    Joined: Oct 24, 2008
    Messages: 1,138
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Wapiga kura hawapatikani kwenye ubunge na udiwani tu, kwani Yanga wamepigia kura Manji kuwa diwani? Tusitoke nje ya mada, I need a h/g
     
  11. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #11
    Jul 17, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,434
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    wewe ni ke/me maana dunia haiaminiki nikimwambia mzazi wa mtu kuna baba anataka h/g atanitoa mbio nahisi hapa sio mahala pake zungumza vizuri na wapiga kura wako watakutaftia kama ukifika mtaani kwenu unapandisha tinted za gari imekula kwako then kama upo dar haina h/g utaletewa mabaamed uliza pia kijijini kwenu au watu unaowafahamu mikoa hii Iringa,singida ,songea,kigoma
     
  12. Opaque

    Opaque JF-Expert Member

    #12
    Jul 17, 2012
    Joined: Oct 24, 2008
    Messages: 1,138
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Basi bwana, ngoja nisubiri wengine watasemaje!
     
  13. n

    namnyak Member

    #13
    Jul 17, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  14. Wild fauna

    Wild fauna JF-Expert Member

    #14
    Jul 17, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 379
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Mke wako mgeuze h/g,cku iz watoto wanaenda shule hata kama ni za kata hzo hzo,sio upuuzi wako na ufataki ndo una u entertain hapa. Au nenda pale ambianse usiku au bugurun ukawachague pale anaekufaa kuwa housegeli sio hao watoto wa shule
     
  15. Catherine

    Catherine JF-Expert Member

    #15
    Jul 18, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 1,264
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mi nataka hiyo kazi ila mkeo hana vurugu? Halafu simu ninayo, labda uninunulie modem ya ttcl maana hizi zingine zinanizingua.
     
  16. K

    Kiboko Yenu JF-Expert Member

    #16
    Jul 18, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 312
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mtoto wa miaka 15? Nyie ndio watesaji wakati unajua fika ni umri wa kuwa shule halafu oh naheshimu wapiga kura
     
  17. Bandabichi

    Bandabichi JF-Expert Member

    #17
    Jul 18, 2012
    Joined: Jun 3, 2012
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Mrembo umebadilisha AVATAR yako kwa nini?
     
  18. Bandabichi

    Bandabichi JF-Expert Member

    #18
    Jul 18, 2012
    Joined: Jun 3, 2012
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo kwenye Red umechemka siku hizi tunasomesha. Na watoto unakuta darasa zima wanafaulu kwenda shule japo za KATA.
     
  19. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #19
    Jul 19, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,434
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    uliipenda ile nitairudisha sasa asante Bandabichi fo your notice
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Bandabichi

    Bandabichi JF-Expert Member

    #20
    Jul 19, 2012
    Joined: Jun 3, 2012
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nitafurahi sana si unajua tena ndo ugo*** wangu.
     
Loading...