Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

House for sale!!

Discussion in 'Matangazo madogo' started by ifams, Jul 6, 2012.

  1. i

    ifams Member

    #1
    Jul 6, 2012
    Joined: Jun 22, 2012
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    how are you everyone? house for sale!! it has 2master bedrooms,2bedrooms,1sitting room,1dining room and e.t.c the house is at Sinza, Dar es salaam Tanzania. if you are interested on it please contact us through this numbers 0778-005506 OR 0754-942032.thank you
     
  2. nachid

    nachid JF-Expert Member

    #2
    Jul 6, 2012
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 852
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    nyumba za Sinza bana ukiuliza bei zake tu unafent
     
  3. i

    ifams Member

    #3
    Jul 8, 2012
    Joined: Jun 22, 2012
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ipo poa 2
     
  4. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #4
    Jul 8, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,726
    Likes Received: 1,849
    Trophy Points: 280
    Poa bei gani?

    Kama mtu kawa na was was na bei, ulivyojibu hapo juu si ungeweka na bei kabisa?
     
  5. i

    ifams Member

    #5
    Jul 9, 2012
    Joined: Jun 22, 2012
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bei yake ni millioni 250
     
  6. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #6
    Jul 10, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    watanzania ni lini tutakua? unawezaje kuuza nyumba 250 million bila kuweka picha ya hiyo nyumba? au mnafikiria 250 million ni karatasi,utauzaje nyumba bila kuweka picha,mtu atajuaje pesa uliyotaja inaendana na hiyo nyumba.
    hivi tutaweza kushindana biashara na majirani zetu kwa mtindo huu? nashangaa watu wengi apa wanauza nyumba ni waoga kuweka picha na bei,acheni hizo bana
     
  7. i

    ifams Member

    #7
    Jul 10, 2012
    Joined: Jun 22, 2012
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama unania ya kununua hutajali chochote vilevile nyumba ni nzuri nilitafakari sana nda maana nikamua kuiza kwa bei hiyo
     
  8. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #8
    Jul 11, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    utasemaje nzuri bila kuweka picha,mbona unaogopa kuweka picha,biashara gani hizo unaleta apa
     
Loading...