Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

House for sale

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Kitomai, Mar 28, 2011.

  1. Kitomai

    Kitomai JF-Expert Member

    #1
    Mar 28, 2011
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 895
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35

    Located at Kimara Temboni about a kilometer from Morogoro Road. 4 bedrooms ( one ensuite), sitting room, dinning room, kitchen, store, plot size 2125 sqm, fenced, It has a clean tittle deed. Price Tshs 175mil
     

    Attached Files:

  2. Hebrew

    Hebrew JF-Expert Member

    #2
    Mar 29, 2011
    Joined: Jul 3, 2008
    Messages: 486
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    ee kumbe nyumba za huko nazo zishafika bei hizo!! Basi itabidi tuhamie Kigamboni
     
  3. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #3
    Mar 29, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hiyo bei kwa kimara kazi kweli kweli tutarudi msamvu
     
  4. l

    lily JF-Expert Member

    #4
    Mar 31, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 229
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wao sasa na Masaki itakuwaje? kiwanja kamara 2000sq meter 25 milion, kujenga 50 milion! total 75 miliion haya ni mahesabu tu ya haraka haraka. jamaa yangu kajenga nyumba kwa garama hiyo! wabeba mabox mupo? huku watu hatuna hela bwana!
     
  5. Sokwe Mjanja

    Sokwe Mjanja JF-Expert Member

    #5
    Mar 31, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 580
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Dada Lily huyo jamaa yako alijenga exactly the same house kwa 50m? Kama nyumba ziko tofauti muache Kitomai auze kutokana na gharama alizoingia
     
  6. BLISS

    BLISS Member

    #6
    Mar 31, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimeipenda sana hii nyumba, na nilikuwa natafuta nyumba, je hiyo bei haipungui? na pia hizo samani za ndani zitatolewa au zinabaki kuwa mali ya mnunuzi?
    plz nipe jibu.
     
  7. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #7
    Mar 31, 2011
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mkuu Kitomai, Hii nyumba nakumbuka kama uliishatoa tangazo lake kama mwaka mmoja ama miwili iliyopita. Ni nyumba nzuri. je haijapata mnunuaji toka wakati ule? Je ilinunuliwa na huyo mnunuaji naye sasa anaiuza tena? Ama kama haikununuliwa toka wakati ule wakati ni nyumba nzuri sana kimuonekano nini tatizo? labda bei ni kubwa na ujaribu kuongea na muuzaji apunguze bei? labda ipo karibu mno na eneo la kujidai la Mheshimiwa Magufuli??
     
  8. l

    lily JF-Expert Member

    #8
    Apr 1, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 229
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hakujenga exacly the same house but he built nicer than this ha ha a
     
  9. Mwazange

    Mwazange JF-Expert Member

    #9
    May 6, 2011
    Joined: Nov 16, 2007
    Messages: 1,044
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mbona picha kuanzia ya 11 hadi mwisho zinafanana na Apartment hii? Au ndio mambo ya mbuzi kwenye gunia nini? Just an observation. Maana nina kampango ka kutafuta kaeneo nyumbani ndio nimekutana na hayo.
     
  10. K

    Kituko JF-Expert Member

    #10
    May 6, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    duh kumbe hii nyumba bado haijaenda/haijanunuliwa? si bei ipunguwze tu
     
  11. Mkaa Mweupe

    Mkaa Mweupe JF-Expert Member

    #11
    May 6, 2011
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 653
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Jamaa naona katika kazi yake ya udalali kaamua kuchanganya dozi.
     
  12. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #12
    May 6, 2011
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ni nyumba nzuri na bei sio mbaya kihivyo kwa gharama za ujenzi wa nyumba za sasa, ukichukulia kuwa tayari unaikuta ishajengwa na huna presha za kusumbuana na mafundi. ukitaka kusave, ruksa kujenga toka msingi mpaka finishing. ukihesabu na muda wako utakuta bei zenu hazitofautiani kihivyo
     
Loading...