Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

House for sale - Nyumba inauzwa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Kitomai, Aug 22, 2009.

  1. Kitomai

    Kitomai JF-Expert Member

    #1
    Aug 22, 2009
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 895
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Ipo Kitunda. Ni self contained ya vyumba vitatu kimoja wapo kikiwa masta. In sebure kubwa, dinning kubwa, jiko. Ni nyumba mpya. Inauzwa sh 50mil. Mazungumzo yapo, na pesa ruksa kulipa kwa awamu mbili. kwa maelezo ya ziada tuwasiliane.
     

    Attached Files:

  2. M

    Malyamungu JF-Expert Member

    #2
    Aug 22, 2009
    Joined: Jul 5, 2009
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe kwanini unaiuza? Ua iko kwenye eneo la tingatinga?
     
  3. Sugar wa Ukweli

    Sugar wa Ukweli JF-Expert Member

    #3
    Aug 22, 2009
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 373
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kiongozi huwezi fanya mpango tukapata picha za ndani?
     
  4. K

    Kituko JF-Expert Member

    #4
    Aug 22, 2009
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,948
    Likes Received: 1,087
    Trophy Points: 280
    picha ya ndani ni muhimu sana, jitahidi mkuu, utupe na vya ndani
     
  5. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #5
    Aug 23, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Ipo kitunda ipi? Maana kuna kitunda shule. mwanagati, machimbo, kivule, na kitunda nyatila. Sasa ipo wapi kati ya hizo?
     
  6. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #6
    Aug 23, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Hi sugar.......
     
  7. Kitomai

    Kitomai JF-Expert Member

    #7
    Aug 24, 2009
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 895
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    nyumba inauzwa kwa sababu mtaji wa biashara unahitajika. Hipo sehemu salama. Nakuondoa wasiwasi hapana biashara ya tinga tinga!
     
  8. Kitomai

    Kitomai JF-Expert Member

    #8
    Aug 24, 2009
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 895
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Hilo ni muhimu nitalifanyia kazi as you so wish my lord!
     
  9. Kitomai

    Kitomai JF-Expert Member

    #9
    Aug 24, 2009
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 895
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Nyumba ipo Kitunda KIVULE
     
  10. K

    Kaka Mdogo Member

    #10
    Aug 24, 2009
    Joined: Aug 4, 2008
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Lete picha ya ndani tuone. Hauna ramani ya kuonyesha mahali ilipo? kwa sababu Kitunda kubwa na tunajua kuna eneo linalohusika na upanuzi wa uwanja wa ndege
     
  11. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #11
    Aug 24, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mpwa angalia anga za watu hizo
     
  12. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #12
    Aug 24, 2009
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,511
    Likes Received: 3,841
    Trophy Points: 280
    uzuri wa nyumba choo!lete picha za ndani bila kusahau choo,isije kuwa choo cha shimo!!
     
  13. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #13
    Aug 24, 2009
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 145
    tuwekeee picha tukupe pesa..............
     
  14. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #14
    Aug 24, 2009
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,824
    Likes Received: 2,967
    Trophy Points: 280
    Ukubwa wa kiwanja pia ni muhimu sana Kitomai.Tafadhali naomba kujua upana na urefu wa kiwanja.Nyumba imezungushiwa uzio ?,ina geti, je kiwanja kimepimwa.
     
  15. Zakumi

    Zakumi JF-Expert Member

    #15
    Aug 24, 2009
    Joined: Sep 24, 2008
    Messages: 4,574
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Nyumba yenyewe hipo mtaa gani?
     
  16. Ngida1

    Ngida1 JF-Expert Member

    #16
    Aug 25, 2009
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 555
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Samahani ndugu, Kitunda ni wapi katika Tanzania?
     
  17. Kitomai

    Kitomai JF-Expert Member

    #17
    Aug 28, 2009
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 895
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Ondoa shaka hausiki na upanuzi wa kiwanja cha ndege.
     
  18. Kitomai

    Kitomai JF-Expert Member

    #18
    Aug 28, 2009
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 895
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Kitunda kivule
     
Loading...