Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

House for sale at Ubungo NHC; going cheap!

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Ibrah, Apr 21, 2010.

  1. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #1
    Apr 21, 2010
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    A house is for sale at Ubungo NHC (formely owned by NHC) behind Ubungo Plaza.

    LOCATION: Premier Area; Ubungo National Housing
    PLOT SIZE: 36 X 15
    HOUSE SIZE: 2 bedroomed, a sitting, toilet and a kitchen (Self contained)
    PRICE; 60 million shilling (not negotiable)

    TITLE IS AVAILABLE

    CONTACT: Miss Rachel 0717 348324

    Kazi kwenu wadau; deal hii si ya kuiachia
     
  2. M

    MpendaTz JF-Expert Member

    #2
    Apr 21, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 1,475
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Tuwekee picha tafadhali!
     
  3. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #3
    Apr 22, 2010
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Picha sijaipata lakini maelezo yanajitosheleza sana hasa kwa wakazi wa Dar maana nyumba za NHC za vyumba viwili zinafahamika sana. Ni zile nyumba ambazo zilijengwa moja moja na si zile mbili kwa pamoja kama behewa. Aina ya nyumba hizi zilijengwa Kijitonyama Makumbusho karibu na soko la Mkaumbusho.
     
  4. Ramwai

    Ramwai Member

    #4
    Apr 22, 2010
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    - Mjengo wa zamani au? picha ni muhimu tafadhali
     
  5. Prisoner

    Prisoner Senior Member

    #5
    Apr 22, 2010
    Joined: Jan 26, 2010
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mie nina dola 20000 upooooooooooooo
     
  6. K

    Katibu Tarafa JF-Expert Member

    #6
    Apr 22, 2010
    Joined: Feb 16, 2007
    Messages: 981
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hebu niambieni ukweli,hivi leo pesa ya bongo inaikaribia ile ya mugabe ?
     
  7. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #7
    Apr 22, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Hicho ni kiwanja....ni pazuri eneo hilo kiuwekezaji.....Hotel hapo italipa vibaya sana
     
  8. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #8
    Apr 22, 2010
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Mkuu, hizo USD 20,000 hapana, inatakiwa mara mbili ya hizo. Hilo eneo ni bomba sana kama unazo jitose tu Mkuu.
     
  9. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #9
    Apr 22, 2010
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Mjengo ni wa zamani, si wajua nyumba za NHC zilivyokuwa? Enzi zake ilionekana ni mjengo wa aina yake lakini kwa nyakati hizi si kitu. Wengi wanaonunua hizo nyumba hubomoa na kuweka vitu vya nguvu-ama nyumba ya kuishi ya nguvu au jengo la biashara. Ni kama zile nyumba za Mwanayamala, si waona jinsi ambavyo watu wamesimika mijengo ya nguvu ya kiuwekezaji?
     
  10. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #10
    May 2, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,339
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    vipi,nyumba bado ipo,if yes ni pm nije icheki
     
  11. killo

    killo JF-Expert Member

    #11
    May 14, 2010
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 249
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Heeee kumbe wafungwa nao wanahela eeeeh.....!!!! lol BIG P
     
Loading...