Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

House for sale at mbezi beach

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Kitomai, Oct 23, 2011.

  1. Kitomai

    Kitomai JF-Expert Member

    #1
    Oct 23, 2011
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 895
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    It is situated at Mbezi Beach in Kinondoni Municipality not very far under construction the new Bagamoyo Road. The House has 4 big bedroom, the far most big one is the master suite with which has by itself a study room , living room and a double huge baLcons. This house is one good houses which have been designed to comfort the persons dwelling within. There are also a big sitting room on ground floor. The price is tshs 650mil. For more information about this property call: 0717114409.
     

    Attached Files:

  2. saitama_kein

    saitama_kein JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2011
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Milioni 650?? Jamani haya matanganzo mengine hayatufai humu........Bora uwasiliane na Mafisadi directly
     
  3. Kitomai

    Kitomai JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2011
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 895
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Kwa nini tunaweka matangazo humu? Najua jibu unalo ila pengine linaweza lisiwe sahihi sana.Nitatoa ufafanuzi kidogo. kwa mujibu wa ALEXA, Jamii Forums inashika nafasi ya 8 katika top 500 sites in TZ. Tena hizo nyingine 7 zilizopo juu ya Jamii ni sites za kigeni ikiwamo Facebook. Tena ukitoka namba 8 kushuka chini unatembea mwendo kidogo kuikuta site nyingine ya kibongo. Kwa upeo wangu niimeona niweke humu vya kutumia hivyo vigezo.Naona mwenzangu unajua vizuri wapi matangazo kama hayo yanapaswa kuwekwa na nitashukuru sana iwapo utanitumia orodha ya sites ambazo wewe unaamini tangazo kama hilo lilipaswa kuwekwa.Asanta.
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Oct 23, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,257
    Trophy Points: 280
    kitomai huna viwanja vya medium kwa bei chini ya milioni 5???vyenye hati????
     
  5. l

    lily JF-Expert Member

    #5
    Oct 24, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 229
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ohhhhh lord have merch! unfinished house for 650 mill
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    Oct 24, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    vipo bagamoyo kama unataka
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Oct 24, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,257
    Trophy Points: 280
    bagamoyo ipi?
    bei zake?
    vimepimwa?
     
  8. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #8
    Oct 24, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Kitomai, mpefeedback mwenye nyumbakwamba it is not worth 650M

    finishing is poor, madirisha madogo sana, it has hard and stubborn design that resist modifications, very dark and limited airflow

    i am aying this kwa nia njema na sio wivu
     
  9. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #9
    Oct 24, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    kitopeni, nimeambiwa vimepimwa na kila documents zipo... karibu na ule mradi wa green retreat
     
  10. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #10
    Oct 24, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,257
    Trophy Points: 280
    mtm huyo aliyeleta hiyo thread hapa hakujibu pm yangu kabisa
    wewe una mwingine wa uhakika?????
     
  11. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #11
    Oct 24, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hebu nipe link na mie nijaribu maana nilitumiwa kwenye email ya group
     
  12. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #12
    Oct 24, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,257
    Trophy Points: 280
    ngoja ni search
     
  13. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #13
    Oct 24, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,257
    Trophy Points: 280
  14. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #14
    Oct 24, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
  15. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #15
    Oct 24, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,257
    Trophy Points: 280
    walisema kiasi gani??????
     
  16. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #16
    Oct 24, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    walikua wanauza 10.500 kwa square meters nikashindwa, i bought jirani na hapo kwa 4500 kwa sq meters... ila nadhaniwatakua wanamalizia

    if you are interested in check, it is also closer to the road kuliko vile vingine
     
  17. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #17
    Oct 24, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hiyo nyumba, qualitywise ni very poor kabla hata ya kuanza discussion ya bei. Hili ni tatizo mno bongo lakini ukirudi nyuma unakuta asili ya tatizo ni lack of training. Mafundi wengi bongo na wasaidizi wao hawajapata mafunzo ya aina yeyote zaidi ya ujuzi kazini na uzoefu. Hii mara nyingi husababisha kutokuwepo na consistency ya ubora, lakini jingine husababishwa na wenye nyumba wenyewe kununua materials za bei rahisi.

    Hivyo basi kwa ushauri kama muuzaji yuko srious na hiyo 650mn basi hana budi kutumia around 200mn kwanza kuboresha hiyo nyumba kabla ya kuiuza!
     
  18. saitama_kein

    saitama_kein JF-Expert Member

    #18
    Oct 24, 2011
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sawa kaka, sina nia mbaya na hayo matangazo.....ila kimtazamo wangu niliona kama vile ni kutaniana kwa hizo bei, ila kama wapo wenzangu wao zimudu bei hizo...basi mdomo wangu naufunga kuanzia leo. ..Na samahani km nilikukera.
     
  19. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #19
    Oct 24, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mkuu Nyambala unaweza kutoa mfano wa kitu gani umeona hapo amabcho ni moja ka moja kiaonyesha kuwa nyumba haina ubora? Hii yaweza kutusaidia wengine katika pilikapilika zetu za ujenzi. Asante.
     
  20. l

    lily JF-Expert Member

    #20
    Oct 25, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 229
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    we uoni hata hiyo nyumba imekaa kama imeegeshewa kwenye mlima? haiko wima, imejengwa tu bala hata ramani
     
Loading...