Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

House for rent

Discussion in 'Matangazo madogo' started by lifelines, Mar 11, 2010.

  1. l

    lifelines Member

    #1
    Mar 11, 2010
    Joined: Dec 16, 2009
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    HOUSE IS AVAILABLE FOR RENT .Please Click http://www.tanzaniarealestates.com/KDR4001.htm



    Physical Address: Area: Ununnio Beach ,Boko Basihaya near Kunduchi.
    Rental Price: 500,000 Shillings Per month only
    Currency: TZS
    Rent: YES.
    Property Type: House
    Property Style: Four Bedroom House
    Bedroom: 4
    Bathroom: 3
    Kitchen: 1
    Propery Age: New
    Property Description: 4 Bed room House with wall fencing for Rent.The House has ample Parking facilities, tiled floor ,three toilet-cum showers.The rent is 550,000 Shillings per month.. The house is located at Ununio Beach / Boko Basi .The House is about 300 metrs from Beach front and 200 metres from main road. Contact at 0717936432
    Appliances: Yes
    Floor Covering: Tiles
    Upgrades: Silk painted walls
    Features: Classical House
    External Fencing: Bricks
    Parking Space: 4 cars
     
  2. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2010
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Dah!
    Uandishi wako hauvutii kabisa.

    Any way hiyo ya laki 5 mi nna laki 2 kwa mwezi.
    Au?...
     
  3. B

    Bob Momoh New Member

    #3
    Mar 13, 2010
    Joined: Mar 7, 2010
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duuu mwanangu laki 5 halafu Boko???
     
  4. Injinia

    Injinia JF-Expert Member

    #4
    Mar 13, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 850
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Picha za ndani je? Nyumba kwa nyuma? Bafu na choo? Jikoni kumekaaje? (usikute jiko ni la nje!)
     
  5. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #5
    Mar 13, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    kilo 5 boko, duh kweli bongo zaidi ya uijuavyo.
     
  6. saitama_kein

    saitama_kein JF-Expert Member

    #6
    Mar 13, 2010
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Laki 5 nyingi mkuu kwa mwezi, fanya elfu 80 -laki 1.5 kwa mwezi makabwera tutajitokeza
     
  7. M

    Matumaini Member

    #7
    Mar 14, 2010
    Joined: Jul 31, 2008
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mkuu,mbona hii nyumba ina rent mbili tofauti? Ni laki tano au laki tano na nusu?
     
  8. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #8
    Mar 14, 2010
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,551
    Likes Received: 427
    Trophy Points: 180
    Ndio maana watu hujenga mabondeni au hujenga nyumba za miti loh Boko laki tano kwa mwezi bado hujaweka wese la motokali au hiyo nauli ya kwenda town,halafu umepanga huko Boko shughuli ipo,
     
  9. l

    lifelines Member

    #9
    Mar 15, 2010
    Joined: Dec 16, 2009
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hi ,Ahsante ongeza Fedha tuzungumze
     
  10. bht

    bht JF-Expert Member

    #10
    Mar 15, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    lifelines mie nataka yenye vyumba viwili vya kulala, choo, bafu, jiko na iwe ndani ya fensi....unayo??
    hiyo laki tano yaani ntakufanyia kazi wewe tu kila mwezi....
     
  11. l

    lifelines Member

    #11
    Mar 15, 2010
    Joined: Dec 16, 2009
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ahsante kwa majibu mazuri nipigie Simu tuzungumze.
     
  12. bht

    bht JF-Expert Member

    #12
    Mar 15, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    nani sasa maana wengi tumeuliza majibu mazuri sijui ya nani...
     
  13. Mhache

    Mhache JF-Expert Member

    #13
    Mar 15, 2010
    Joined: Jun 20, 2008
    Messages: 346
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nyumba ya kupanga ipo Mbezi Luis/Kwa Yusufu, njia ya kueleka Mpiji Magoe kilometa mbili kutoka barabara ya Morogoro. Nyumba ina sebule, chumba cha kulala, sehemu inayoweza kutumika kama jiko na stoo. Choo ni cha nje. Nyumba haina umeme kwa sasa. kodi ni shilingi 200,000, negotiable. Kwa mawasiliano 0754 383 416
     
  14. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #14
    Mar 15, 2010
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Dah! Hii kali zaidi. Hakuna umeme?! Chumba ki1?...
    Haya bana am out of ths.
     
  15. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #15
    Mar 20, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    Kisa eti iko karibu na Beach, wabongo banaaaa rahaaa kweli
     
  16. l

    lifelines Member

    #16
    Mar 21, 2010
    Joined: Dec 16, 2009
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  17. Mwana wa Mungu

    Mwana wa Mungu JF-Expert Member

    #17
    Mar 21, 2010
    Joined: Aug 14, 2008
    Messages: 1,007
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    kwa vyumba vyote hivyo na eneo hili, naona ni fea sana hii kodi.
     
  18. Mwana wa Mungu

    Mwana wa Mungu JF-Expert Member

    #18
    Mar 21, 2010
    Joined: Aug 14, 2008
    Messages: 1,007
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    mi naomba kuuliza wakubwa, vyumba vya pale mlimani city ni shingapi, na nitapataje contact zao, mwenye nazo naomba. nahitaji kukaa pale kwa muda nikirudi hapo bongo kabla ya kuja tena huku majuu. thanks.
     
  19. J

    Jafar JF-Expert Member

    #19
    Mar 22, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mtoto wa Mungu,
    Pale Mlimani si-te, Unataka sehemu ya duka au pa kulala? au unamaanisha "savei"
     
  20. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #20
    Mar 22, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,470
    Likes Received: 591
    Trophy Points: 280
    Tena wakati huu wa masika ni mzuri ili mpangaji apate picha ya mabwawa ya chura atapita hadi afike home!!! Pia ni lazima useme miundombinu ya barabara ikoje huko maana mhhhhhhhhhhhhhhhhhhh kule ni habari yake kabisa!!! Kwa wasio na haraka ukitaka kutafuta nyumba ya kupanga au kiwanja hasa Darisalama , masika ni muafaka kabisa!!
     
Loading...