Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

House For rent

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Obhusegwe, Nov 27, 2009.

  1. Obhusegwe

    Obhusegwe JF-Expert Member

    #1
    Nov 27, 2009
    Joined: Dec 28, 2008
    Messages: 232
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Hello wana JF!

    Nina nyumba ya kupangisha yenye description zifuatazo:

    > Nyumba ya kisasa kabisa ya ghorofa moja
    > Ina vyumba 3 vya kulala juu, na kimoja chini (vyumba vyote vina choo na bafu) Master bedroom kubwa.
    >Sitting room na dining kubwa
    >Jiko kubwa la kisasa
    > Nyumba iko kwenye kiwanja kikubwa, ikiwa na garden kubwa na ya kuvutia(angalia picha)
    >Ina servant Quarter, na garage ya gari 2
    >Maji ya uhakika

    Mahali ilipo; Bahari beach near Budget resort, its about 150m from tarmac road and about 300 metres from the beach. The house is sorrounded by a beautiful neighbourhood with maximum security ( plus the police post is just 200 metres away!)

    For enquiries and further details please contact me on 0713535989 or mcmac812000@yahoo.com or by just sending a Private message.

    The monthly rent is very fair, affordable..... and best of all negotiable(for serious prospective tenants)

    Find the attached photos hereunder!![​IMG]





    [​IMG]


    [​IMG]


    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. m

    mpangwa1 JF-Expert Member

    #2
    Nov 28, 2009
    Joined: Jul 19, 2009
    Messages: 279
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hivi kwa nini sisi wabantu huwa tunatangaza biashara bila kutaja bei?
     
  3. PingPong

    PingPong JF-Expert Member

    #3
    Nov 28, 2009
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 777
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    ndivyo tulivyo....
     
  4. r

    rito Member

    #4
    Nov 28, 2009
    Joined: Apr 13, 2009
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    nitajie bei basi au uniuzie..
     
  5. Obhusegwe

    Obhusegwe JF-Expert Member

    #5
    Nov 28, 2009
    Joined: Dec 28, 2008
    Messages: 232
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Ndugu, ukitaka bei utapata, swala la muhimu ni je unahitaji? Umekuwa impressed na bidhaa? Make hapa sitaki kuanzisha mjadala wa comparison ya bei badala ya kuzungumzia nyumba ilivyo. Wenye kuhitaji pls ni PM, au hata ukinitumia sms kwa namba niliyoweka hapo juu nitakupigia. Anayependa kuiona anakaribishwa.

    Heshima mbele
     
  6. Obhusegwe

    Obhusegwe JF-Expert Member

    #6
    Nov 28, 2009
    Joined: Dec 28, 2008
    Messages: 232
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Check PM mkuu, bei nshakutumia. Thanks
     
  7. Vitendo

    Vitendo JF-Expert Member

    #7
    Nov 28, 2009
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 597
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
  8. O

    Ogah JF-Expert Member

    #8
    Nov 28, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,190
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Nawaombeni........kwa mnaotangaza biashara zenu hapa........mkishafanikiwa.........jaribuni kuchangia kiasi kidogo JF........
     
  9. Obhusegwe

    Obhusegwe JF-Expert Member

    #9
    Nov 28, 2009
    Joined: Dec 28, 2008
    Messages: 232
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Nimekusoma mkuu, haina shaka nitawasiliana na mac de melo once nikifanikiwa. I promise.
     
  10. K

    Kituko JF-Expert Member

    #10
    Nov 28, 2009
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,970
    Likes Received: 1,111
    Trophy Points: 280
    KAMANDA HIYO BIASHARA YA BEI ZA UCHOCHORONI SIO VIZURI KAMA WEWE NI GREAT THINKER WA KWELI, IWEJE DESCRIPTION ZOTE ZA NYUMBA PAMOJA NA PICHA UWEKE ALAFU BEI KWENYE PM

    hebu tubadilikeni bac, weka bei mkuu
     
  11. Obhusegwe

    Obhusegwe JF-Expert Member

    #11
    Nov 28, 2009
    Joined: Dec 28, 2008
    Messages: 232
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Uzoefu unaonyesha kuwa ukiweka bei unawapa faida waosha vinywa tu. Nimeweka picha na contacts zote, mwenye kuhitaji aseme nitamtumia bei right away. Kama unashindwa kuomba nikutumie bei kwenye pm au e mail utapata muda wa kuja kuiona nyumba?
     
  12. Semilong

    Semilong JF-Expert Member

    #12
    Nov 28, 2009
    Joined: Mar 5, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    wacha ubishi weka bei
    au hauna confidence na bei yako
    ukiwa unatafuta nyumba lazima ujue bei na ulinganishe na sehemu nyingine
    kutokuweka bei na kuwa mbishi wa kuweka ni walakini tosha
     
  13. Obhusegwe

    Obhusegwe JF-Expert Member

    #13
    Nov 28, 2009
    Joined: Dec 28, 2008
    Messages: 232
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Am confident enough with what am doing. Wenye nia wameshajua.
     
  14. LazyDog

    LazyDog JF-Expert Member

    #14
    Nov 30, 2009
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 2,479
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Weka range walau, mfano USH 50 to USH 90
    Btw, mi sihitaji hiyo nyumba, pia nikisikia mtu anatafuta ya mfano huo, sitamtajia hii uliyoweka maana hakuna bei.
    Umenipotezea dakika zangu 6 kufungua hii post. :(
     
  15. ZionTZ

    ZionTZ JF-Expert Member

    #15
    Nov 30, 2009
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,126
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    duh ebanaeeeeeeeee nilikua sijui kama JF kuna watu iko na hela namna hiii duh mazee upo g.yu...ila chondechonde isijekuwa za EPA..
     
  16. h

    housta Senior Member

    #16
    Nov 30, 2009
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    You are absolutely right.Mwenye kutafuta atawasiliana nawe moja kwa moja.Usiwape watu nafasi ya kuosha vinywa!Kwa mfano utasema kiasi fulani then mtu anaanza kutoa maneno machafu.Nice house kwa muonekano wa nje and well manicured garden!All the best!
     
  17. T

    Tongue blister JF-Expert Member

    #17
    Nov 30, 2009
    Joined: Jun 19, 2009
    Messages: 361
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhani Hii ni Biashara ya mtu :.Hebu tuweni serious kidogo !! Si lazima kuchangia kila post inayotolewa.!
     
  18. Obhusegwe

    Obhusegwe JF-Expert Member

    #18
    Dec 1, 2009
    Joined: Dec 28, 2008
    Messages: 232
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Thanks a lot. Nadhani umenielewa. Karibu
     
  19. Obhusegwe

    Obhusegwe JF-Expert Member

    #19
    Dec 1, 2009
    Joined: Dec 28, 2008
    Messages: 232
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Lazy dog

    Nashukuru kwa ushauri wako, lakini kama nilivyosema mwanzo, kila mtu ana uamuzi jinsi ya kumchinja kuku wake(wengine wanakata shingo, wengine wananyonga, wengine wananyonyoa n.k) sasa mi ndo style hiyo niliyoamua kutumia kutangaza biashara yangu. Kwani ukienda dukani unatafuta nguo, ukakuta zote hazijawekewa bei utaacha kuuliza? Nadhani hapana. Pls kama una ndugu/jamaa anahitaji nyumba usisite kumwambia kwa sababu tu sijaweka bei....labda kama nyumba anayohitaji ina description tofauti na ya kwangu.

    Nashukuru sana kwa concern yako, na nahisi utakuwa umeridhika na maelezo yangu, na Karibu katika biashara.

    Heshima mbele.
     
  20. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #20
    Dec 1, 2009
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Pole mkuu naona mdau hataki bei iwekwe hadharani watu tujue. Ila kwa kuingalia nyumba, mandhari yake na mahali ilipo haipungui USD 1000 (around Tshs.1.33 mil.) hivi kwa mwezi.
     
Loading...